Saturday, April 13, 2024 6:33 pm

போடுறா வெடிய துணிவு ட்ராக் லிஸ்ட் ரிலீஸ் தேதி இதுவா !! Chilla Chilla பாடலை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் !! ரசிகர்களுக்கு டபுள் கொண்டாட்டம்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கடந்த சில நாட்களாக, அஜித்தின் துணிவு படத்தில் அனிருத் முதல் சிங்கிள் பாடலைப் பாடுவார் என்ற வதந்திகள் பரவி வருகின்றன. வினோத் இயக்குனருக்கு இசையமைக்கும் ஜிப்ரான், செவ்வாயன்று அனிருத்துடன் இணைந்து ஒலிப்பதிவு செய்ததாகவும், வேகமான நடனம் கோலிவுட் ரசிகர்களுக்கு விருந்தளிக்கும் என்றும் உறுதிப்படுத்துகிறார். படத்துக்கான டப்பிங்கை முடித்துள்ள அஜித் அடுத்த வாரம் ஒரு விளம்பரப் பாடலை – பெரும்பாலும் இந்த எண்ணிக்கையை – படமாக்குவார் என்றும் கேள்விப்படுகிறோம்.

“எங்கள் கையில் ஒரு சக்திவாய்ந்த பாடல் இருந்தது, அதை வழங்குவதற்கு அனிருத் எங்கள் ஒருமனதாகத் தேர்வு செய்யப்பட்டார். இது அவரது ஆளுமா டோலுமா போன்ற ஒரு வெகுஜன-ஒய் டிராக். மேலும், அனிருத்தின் குரலில் ஒரு பாடலுக்கு அஜித் சார் நடித்து நடனமாடும்போது, ​​அது மிகவும் ஆர்கானிக் என்று நாங்கள் உணர்ந்தோம்; அவர்களின் பாணிகள் எப்படியோ நன்றாக ஒத்திசைகின்றன. நான் இசையமைத்த காலத்திலிருந்தே, அவரது குரல் அதற்கு சரியானதாக இருக்கும் என்று உணர்ந்தேன். இதை நான் வினோத்திடம் சொல்லிவிட்டு, அனிருத்துக்கு ஒரு குறுஞ்செய்தி அனுப்பினேன், அவர் உடனடியாக பதிலளித்தார், அதை மறுநாள் பதிவு செய்யலாம் என்று ஜிப்ரான் தொடங்குகிறார்.

ஸ்டுடியோவில் தங்கியிருந்த நேரத்தை நினைவுகூர்ந்து, ஜிப்ரான் தொடர்கிறார், “நான் இரவு 9.30 மணிக்கு உறக்கநிலை பொத்தானை அழுத்தும் நபர். ஆனால் அனிருத் இரவு 8 மணிக்கு பதிவை தொடங்க விரும்பினார். நான் அதை எப்படி சமாளிப்பது என்று யோசித்துக்கொண்டிருந்தேன், ஏனென்றால் எனக்கு தூக்கம் அல்லது சோர்வாக இருக்கும் என்று நான் கவலைப்பட்டேன். ஆனால் அவர் மிகவும் உற்சாகமாக இருந்தார், மேலும் மற்றொரு படத்திற்கு செல்ல விரும்பினார், அது என்னையும் உற்சாகப்படுத்தியது. அமர்வு அதிகாலை 3 மணி வரை நடந்தது, நான் அதை மிகவும் ரசித்தேன்.

சில்லா சில்லா என்ற பாடலை வைசாக் எழுதியுள்ளார். “அவர் இண்டி காட்சியில் வரவிருக்கும் கலைஞர் மற்றும் காக்கா காதாவில் அவரது பணி எங்களுக்கு மிகவும் பிடித்திருந்தது. துனிவுக்காக இன்னொரு பாடலை எழுதுவதற்கு அவரை இணைத்துக் கொண்டோம். அவர் எழுதியதை நாங்கள் விரும்பினோம், இந்த எண்ணையும் எழுதச் சொன்னோம்” என்று இசையமைப்பாளர் விளக்குகிறார், “பொதுவாக, ‘ஹீரோ பாடல்’ இருக்க வேண்டும் என்று மக்கள் எதிர்பார்க்கும் ஒரு வடிவம் உள்ளது. அந்த ஃபார்முலாவை உடைக்க விரும்பினோம், வைசாக உணர்ந்தோம். அதை அடைய எங்களுக்கு உதவ முடியும். அவர் தனது 20 களில் இருக்கிறார், மேலும் அவர் பயன்படுத்தும் சில வார்த்தைகள் மிகவும் கவர்ச்சிகரமானவை. அவர் திருப்பூரைச் சேர்ந்தவர், நான் கோவையைச் சேர்ந்தவன். அதனால், கோவை தமிழிலும் அதிர்வு செய்தோம்,” என சிரிக்கிறார்.

இந்த பாடலுக்கு அனிருத்தின் பதில் என்ன? “அவர், ‘செம்ம எனர்ஜி ப்ரோ’ என்றார்; அவர் பாடல் வரிகளைப் பாராட்டினார் மற்றும் யார் எழுதியது என்று கேட்டார். அவை ‘புதிதாக’ இருப்பதாக அவர் உணர்ந்தார், மேலும், “அஜித் சார் கூட இந்தப் பாடலை விரும்பினார். நான் சொன்னது போல், இது வேகமான எண் மற்றும் அவரை நடனமாட வைக்கும்; அது வத்திக்குச்சி பாத்திக்காதுடா, ஆளுமா டோலுமா மாதிரி இருக்கும்.

ஜிப்ரானின் மெல்லிசைகள் எப்போதும் இசை ஆர்வலர்களின் இதயங்களை வென்றது. இதில் ஏதாவது இருக்கிறதா என்று கேட்டால், “பிஜிஎம்மில் மெலடி இருக்கும். ஆனால் பாடல்களைப் பொறுத்த வரை, அவற்றில் மூன்றை நாங்கள் பூட்டிவிட்டோம், அவை அனைத்தும் நவீன ஒலிகளைக் கொண்ட சக்திவாய்ந்த எண்கள். BGM இன் ஒரு பகுதியாக இன்னும் சிலவற்றைச் சேர்ப்போம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்