Friday, December 8, 2023 2:51 pm

கொஞ்சம் கூட யோசிக்காமல் பிரபல தயாரிப்பாளருக்காக 4 மணி நேரம் ரோட்டில் நின்ற அஜித் !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும் ‘துனிவு’ படத்தில் அஜித் அடுத்து நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அஜீத் சமீபத்தில் பாங்காக்கில் ‘துனிவு’ படத்தின் ஷெட்யூலை முடித்துவிட்டு கடந்த திங்கட்கிழமை (அக் 17) சென்னை திரும்பினார். ஸ்டைலிஷ் நடிகர் தற்போது எச் வினோத்துடன் ‘துணிவு’ படத்தின் பேட்ச்வொர்க் மற்றும் சென்னையில் சிறு பகுதிகளுக்கான படப்பிடிப்பில் இணைந்துள்ளார். நடிகரின் ஒரு காட்சியைக் காண ரசிகர்கள் படப்பிடிப்பில் கூடினர். அஜீத் தனது கேரவனில் இருந்து வெளியே வந்து தனது ரசிகர்களை அலைக்கழித்துள்ளார், மேலும் ரசிகர்களால் கைப்பற்றப்பட்ட சமீபத்திய வீடியோக்கள் இப்போது சமூக தளங்களில் வைரலாகி வருகின்றன.

அஜித் தமிழ் சினிமா கொண்டாடும் நடிகர். இவர் நடிப்பில் இந்த வருடம் வலிமை படம் திரைக்கு வந்தது.இப்படம் ரசிகர்களிடம் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது. அதை தொடர்ந்து வசூல் ரீதியாக நன்றாக சென்றது.

மேலும், அஜித் ஒரு தயாரிப்பாளர் படத்தில் நடித்தால், அவருக்கே 3 படம் கொடுத்து அசத்துவார். அந்த வகையில் கலைப்புலி தாணு சமீபத்தில் பேசுகையில், அஜித் தம்பியுடன் கண்டிப்பாக படம் பண்ணுவேன்.

ஆனால், அதை தம்பி தான் சொல்ல வேண்டும், அதே நேரத்தில் அவர் ஒரு நெகிழ்ச்சியான சம்பவத்தை பகிர்ந்துள்ளார்.அதில் தன் மனைவி இறந்த போது அஜித்தும், ஷாலினியும் பைக்கிலேயே வந்து 4 மணி நேரம் ரோட்டில் நின்று எல்லா முடிந்த பிறகு சென்றார்கள், அதை என்னால் மறக்கவே முடியாது என கூறினார்.

1987 ஆம் ஆண்டு பஞ்சாபில் நடந்த வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக வைத்து உருவாகும் ‘துனிவு’, அஜித் புரட்சிகர கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், சமுத்திரக்கனி, வீரா, ஜான் கொக்கன், சிபி சந்திரன் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார். முதலில் இந்த தீபாவளிக்கு திட்டமிடப்பட்ட ‘துனிவு’ இப்போது 2023 பொங்கலுக்கு பெரிய திரைகளில் வரும் என்று கூறப்படுகிறது, ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் வெளியீட்டை இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்