அதர்வா நடித்த ” ட்ரிக்கர் ” படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !!

ட்ரிக்கர் என்பது அதர்வா, தன்யா ரவிச்சந்திரன், அருண் பாண்டியன் மற்றும் பலர் நடித்துள்ள தமிழ் திரைப்படமாகும். சாம் ஆண்டன் இயக்கியிருக்கும் இப்படத்தை ஸ்ருதி நல்லப்பா, பிரதீக் சக்ரவர்த்தி, பிரமோத் பிலிம்ஸ், திங்க் மியூசிக் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர். படத்தின் வேலைகள் நடந்து கொண்டிருக்கிறது / திரைப்படம் வேலையில் உள்ளது மற்றும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

அதர்வாவின் ட்ரிக்கர் திரைப்படம் இன்று முதல் செப்டம்பர் 23 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் திரையிடப்படவுள்ளது. இப்படத்தை சாம் ஆண்டன் இயக்கியுள்ளார்.

ட்ரிக்கர் ஒரு இரகசிய காவலரைப் பின்தொடர்கிறார், அவர் ஒரு மால் தாக்குதலில் ஈடுபடுகிறார், மேலும் அவரது கவர் வெடிக்கும் அபாயத்தில் இருக்கிறார். குழந்தைகளை குறிவைத்து தொடர் கடத்தல்காரர் வழக்கும் உள்ளது. அதர்வாவுக்கு நெருக்கமான ஒரு குழந்தையும் கடத்தப்பட்டதாக தெரிகிறது.

ஜி.வி.பிரகாஷின் டார்லிங் என்ற ஹாரர் காமெடி படத்தின் மூலம் அறிமுகமானவர் சாம் ஆண்டன். உடனே பிரகாஷுடன் எனக்கு இன்னொரு பேர் இருக்கு படத்தில் பணியாற்றினார். சாமும் அதர்வாவும் முன்பு 100 படத்தில் இணைந்து நடித்தனர், இது ஒரு போலீஸ் த்ரில்லர். சாமின் மிக சமீபத்திய திட்டமான கூர்க்கா மிகவும் பாராட்டப்பட்ட மால் கடத்தல் சாகசமாகும்.

இப்படத்தில் அதர்வா, தன்யா ரவிச்சந்திரன், அருண்பாண்டியன், அழகம் பெருமாள் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். கிருஷ்ணன் வசந்த் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், ரூபன் படத்தொகுப்பாளராகவும், ஜிப்ரான் இசையமைப்பாளராகவும் பணியாற்றுகின்றனர். தூண்டுதலுக்கான வசனங்களை பி.எஸ்.மித்ரன் எழுதியுள்ளார். இதை பிரதீக் சக்ரவர்த்தி மற்றும் ஸ்ருதி நல்லப்பா ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

படத்தில் அதர்வாவின் அப்பாவாக அருண்பாண்டியன் நடிக்கிறார் என்பது டிரெய்லரில் தெரிகிறது. அழகம் பெருமாள் அதர்வாவுடன் பணிபுரியும் மூத்த போலீஸ் அதிகாரி.

இந்த படத்தில் தன்யா ரவிச்சந்திரன், அருண்பாண்டியன், சின்னிஜெயந்த், அறந்தாங்கி நிஷா உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர்.மித்ரன் வசனத்தில், கிருஷ்ணன் வசந்த் ஒளிப்பதிவில் ஜிப்ரான் இசையில் வெளியாகியுள்ள ட்ரிக்கர், தியேட்டர் வெளியீடாக வந்துள்ளது.