Tuesday, June 6, 2023 10:23 pm

படப்பிடிப்பில் அஜித் கூறிய அந்த ஒரு வார்த்தை ! மெய் சிலிர்க்க வைத்தது பிரபலம் கூறிய உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

அஜீத் சாகச பயணத்தில் இருந்து இன்னும் திரும்பாததால் சற்று தாமதமாக ‘ஏகே 61’ படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் நடிகர்களுடன் சமீபத்திய சேர்க்கை சிபி சந்திரன் ஆகியோரும் பாங்காக் அட்டவணையின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள். சில முக்கிய பைக் ஆக்ஷன் காட்சிகளை அட்டவணையின் போது படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

இந்நிலையில் அஜித், ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டுக்கு வந்ததுமே, எல்லா ஆர்டிஸ்ட்களுக்கும் வணக்கம் சொல்லிட்டுதான் அடுத்த வேலையைக் கவனிப்பார். ஷாட் இல்லாதபோது எல்லோரிடமும் சகஜமா பேசுவார். ஹைதராபாத் ராமோஜி ராவ் சகஜமா சிட்டியில் ஷூட்டிங் நடந்துச்சு.

இந்தப் படத்தில் இதுவரை 18 நாள்கள் நடிச்சிருக்கேன். இதுவரை மூணு முறை அஜித் எங்களுக்குப் பிரியாணி சமைச்சுக்கொடுத்திருக்கார். சாப்பிட்டுகிட்டே நிறைய அரட்டை அடிப்போம். ஒருமுறை அவரோடு நிறைய எடுத்துக்கிட்டேன். அடுத்த ஷெட்யூல் சீக்கிரமே ஆரம்பிக்குது.

நயன்தாராவுடன் இது அவங்களோடு எனக்கு முதல் படம். ‘அறம்’ படத்தில் சிறப்பா நடிச்சு, லேடி சூப்பர் ஸ்டாரா உயர்ந்திருக்கிறதுக்கு வாழ்த்துச் சொன்னேன். சிரிச்சுகிட்டே, `ரொம்ப நன்றி’னு வாழ்த்துச் அவங்க சிரிப்பு ரொம்ப அழகு.

அஜித் தனது சினிமா வேலைகளில் இருந்து விலகி தற்போது நண்பர்கள் குழுவுடன் லடாக்கிற்கு சாகசமாக இருசக்கர வாகனத்தில் பயணம் செய்து வருகிறார். லடாக்கில் இருந்து அஜித்தின் படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெளியாகி வருகின்றன, மேலும் இந்த மகிழ்ச்சியான சவாரியின் போது பிரபல நடிகர் ரசிகர்களுடன் உரையாடி வருகிறார். தற்போது அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

படத்தில், நடிகர் சாதாரண உடையில் காணப்பட்டார் மற்றும் அன்பான நடிகரின் கவர்ச்சி ரசிகர்களின் அமைதியைக் கிளறியுள்ளது. அஜித் தனது 61வது படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ள நிலையில், தனது சாகச பயணத்தை விரைவில் முடித்துக் கொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்