Tuesday, April 16, 2024 11:12 am

படப்பிடிப்பில் அஜித் கூறிய அந்த ஒரு வார்த்தை ! மெய் சிலிர்க்க வைத்தது பிரபலம் கூறிய உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் சாகச பயணத்தில் இருந்து இன்னும் திரும்பாததால் சற்று தாமதமாக ‘ஏகே 61’ படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மஞ்சு வாரியர், வீரா, ஜான் கொக்கன், அஜய் மற்றும் நடிகர்களுடன் சமீபத்திய சேர்க்கை சிபி சந்திரன் ஆகியோரும் பாங்காக் அட்டவணையின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார்கள். சில முக்கிய பைக் ஆக்ஷன் காட்சிகளை அட்டவணையின் போது படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர்.

இந்நிலையில் அஜித், ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டுக்கு வந்ததுமே, எல்லா ஆர்டிஸ்ட்களுக்கும் வணக்கம் சொல்லிட்டுதான் அடுத்த வேலையைக் கவனிப்பார். ஷாட் இல்லாதபோது எல்லோரிடமும் சகஜமா பேசுவார். ஹைதராபாத் ராமோஜி ராவ் சகஜமா சிட்டியில் ஷூட்டிங் நடந்துச்சு.

இந்தப் படத்தில் இதுவரை 18 நாள்கள் நடிச்சிருக்கேன். இதுவரை மூணு முறை அஜித் எங்களுக்குப் பிரியாணி சமைச்சுக்கொடுத்திருக்கார். சாப்பிட்டுகிட்டே நிறைய அரட்டை அடிப்போம். ஒருமுறை அவரோடு நிறைய எடுத்துக்கிட்டேன். அடுத்த ஷெட்யூல் சீக்கிரமே ஆரம்பிக்குது.

நயன்தாராவுடன் இது அவங்களோடு எனக்கு முதல் படம். ‘அறம்’ படத்தில் சிறப்பா நடிச்சு, லேடி சூப்பர் ஸ்டாரா உயர்ந்திருக்கிறதுக்கு வாழ்த்துச் சொன்னேன். சிரிச்சுகிட்டே, `ரொம்ப நன்றி’னு வாழ்த்துச் அவங்க சிரிப்பு ரொம்ப அழகு.

அஜித் தனது சினிமா வேலைகளில் இருந்து விலகி தற்போது நண்பர்கள் குழுவுடன் லடாக்கிற்கு சாகசமாக இருசக்கர வாகனத்தில் பயணம் செய்து வருகிறார். லடாக்கில் இருந்து அஜித்தின் படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெளியாகி வருகின்றன, மேலும் இந்த மகிழ்ச்சியான சவாரியின் போது பிரபல நடிகர் ரசிகர்களுடன் உரையாடி வருகிறார். தற்போது அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

படத்தில், நடிகர் சாதாரண உடையில் காணப்பட்டார் மற்றும் அன்பான நடிகரின் கவர்ச்சி ரசிகர்களின் அமைதியைக் கிளறியுள்ளது. அஜித் தனது 61வது படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ள நிலையில், தனது சாகச பயணத்தை விரைவில் முடித்துக் கொள்வார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்