Saturday, April 13, 2024 6:38 pm

முழுசா 3 திருமணம் செய்த நீ பேசலாமா? பலான நிகழ்ச்சி மூலம் பிரபல நடிகையை வெளுத்து வாங்கிய பயில்வான்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டாக்டர் ஷர்மிளா விக்கி வாழ்க்கை வரலாறு – அவர் ஒரு இந்திய நடிகை, அவர் மாலிவுட், கோலிவுட் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சித் துறையிலும் பணிபுரிகிறார், அவர் ஆகஸ்ட் 17, 1978 அன்று இந்தியாவின் தமிழ்நாடு, சென்னையில் பிறந்தார். அவரது முதல் படத்தின் பெயர் சின்ன சின்ன கண்ணிலே, இது தமிழ் மொழித் திரைப்படம், அமீர்ஜான் இயக்கியது, எம். ராஜேந்திரன் தயாரித்தார்.

குடும்பம் & கல்வி – அவள் தந்தை பெயர் கோதண்டராமன், அம்மா பெயர் தெரியவில்லை, இந்த முறை அவளும் திருமணம் செய்து கொண்டாள், அவளுடைய கணவன் பெயர் ஏ.எல். மோகன், அவள் படிக்கும் பள்ளி மற்றும் கல்லூரி பெயர் தெரியவில்லை, அவளுடைய கல்வித் தகுதி MBBS.

தமிழ் சினிமாவில் சமீபகாலமாக நடிகர் நடிகைகள் தயாரிப்பாளர்கள் உள்ளிட்ட பிரபலங்களின் அந்தரங்க செய்திகளை அவதூறு வார்த்தையில் பேசி வருவதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு வருபவர் பயில்வான் ரங்கநாதன்.

எம்ஜிஆர் முதல் தற்போதைய இளம் நடிகைகள் வரை விட்டுவைக்காமல் கடுமையாக விமர்சித்து சிக்கலிலும் சிக்கி வருகிறார். அந்தவகையில் நடிகையும் டாக்டருமான ஷர்மிளா பயில்வான் ரங்கநாதன் பற்றி அவரது யூடியூப் சேனலில் கேவலமாக பேசியிருக்கிறார்.

இதை கேள்விப்பட்ட பயில்வான் சமீபத்திய யூடியூப் பேச்சி ஷர்மிளாவை கண்டபடி வெளுத்து வாங்கியுள்ளார். 3 முறை திருமணம் செய்து விவாகரத்தான நடிகை என்னைப்பற்றி பேசியுள்ளார். எனக்கு ஒரு மனைவி, ஒருமகன் இரண்டு மகள்கள்.

நான் நடிகர்ன் தான் ஆனால் எனக்கு காதலியும் செட்டப்பும் இல்லை. என்னை பற்றி அவதுறாக பேசிய ஷர்மிளா, இரவு 11 மணி முதல் 1 மணி வரை நடத்திய புதிரும் புனிதமும் நெற நிகழ்ச்சியில் தான் பிரபலமானார்.

டாக்டாராக இருந்து பலான கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்கும் மருத்துவர் நிகழ்ச்சி தான் அது. காசுக்காக சீரியல் நடிகையாக மாறிவிட்டார். மருத்துவத்துறையிலேயே க்ளீனிக் வைத்து பிழைக்கலாமே. ஏன் நடிப்பு என்று கண்டபடி கேட்டுள்ளார்.

மேலும் 3 விவாகரத்து செய்த நடிகை நீங்கள் என்னை பற்றி பேசலாமா என்று காண்டமாகவும் கூறியுள்ளார் பயில்வான்.

அவர் மிகவும் பிரபலமான தமிழ் தொலைக்காட்சித் துறையும் ஆவார், அவர் பகல் நிலவு, ரோஜா, புத்திர புனிதமா, வள்ளி, அக்னி பறவை மற்றும் பல பிரபலமான தொலைக்காட்சி தொடர்களில் பணியாற்றுகிறார். ஷிவானி நாராயணன், சிந்து ஷ்யாம், முகமது அசீம், மிதுன் ராஜ், பவித்ரா, சிப்பு சுரேன், வெங்கட் ரெங்கநாதன் மற்றும் பல பிரபல நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகளுடன் அவர் பணியாற்றுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்