Friday, April 19, 2024 1:46 am

பட்டும் திருந்தாத அஸ்வின் !! பிரபல இயக்குனரை தாக்கி மீண்டும் சர்ச்சையில் சிக்கிய அஸ்வின் !! நீங்களே பாருங்க

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

குக் வித் கோமாளி என்ற ரியாலிட்டி ஷோ மூலம் புகழ் பெற்ற அஸ்வின் குமார், தனது இரண்டாவது படத்தில் நாயகனாக பிரபு சாலமன் இயக்கத்தில் பணியாற்ற உள்ளார். ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் முடிவடைந்துள்ளதாகவும், படத்திற்கு நிவாஸ் கே பிரசன்னா இசையமைக்க உள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மேலும் இப்படத்தில் மூத்த நகைச்சுவை நடிகை கோவை சரளா முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படம் அக்டோபரில் திரைக்கு வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

குக் வித் கோமாளி 2 நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலமாகி, பட வாய்ப்புகளை பெற்றவர் அஸ்வின் குமார். இவர் நடிப்பில் என்ன சொல்ல போகிறாய் என்ற திரைப்படம் சில மாதங்களுக்கு முன் வெளிவந்தது. எதிர்பார்ப்புக்குறிய இப்படம் படுதோல்வியடைந்தது.

அதற்க்கு காரணமே நடிகர் அஸ்வினின் பேச்சு தான். ஆம், இப்படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில், நான் 40 இயக்குனர்களிடம் 40 கதை கேட்டேன். அந்த அணைத்து கதைகளையும் கேட்கும் போது தூக்கம் வந்துவிட்டது என்று பேசியிருந்தார். இந்த விஷயம் பெரும் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. இதுவே இப்படத்தின் தோல்விக்கு ஒரு முக்கிய காரணமாக அமைந்தது.

இந்நிலையில் அருண் விஜய் நடிப்பில் அறிவழகன் இயக்கத்தில் வெளிவந்த வெப் சீரிஸ் ‘தமிழ் ராக்கர்ஸ்’. இந்த வெப் சீரிஸில் இடம்பெற்றுள்ள ஒரு காட்சியில், தனது மகனுக்கு சினிமா வாய்ப்பு கேட்டு போட்டோ ஒன்றை கொடுப்பார் அப்போது இடம்பெறும் வசனம் ‘சார் இவன் பெயர் அஸ்வின் குமார், அவனே அவன AK-னு சொல்லிபான். போட்டோல பார்த்தா தூங்குன மாதிரிதான் இருப்பான். ஆனா நேர்ல நல்லா இருப்பான்’ என்று ஒரு வசனம் இடம்பெற்றிருக்கும்.

இதை பார்த்த ரசிகர்கள் பலரும், இந்த காட்சி அஸ்வின் குமாரை தான் குறிக்கிறது என்று ட்ரோல் செய்து வருகிறார்கள். இதற்க்கு பதிலளிக்கும் விதமாக அஸ்வின் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் ‘தமிழ் ராக்கர்ஸ்’ வெப் சீரிஸின் இயக்குனர் அறிவழகனை மறைமுகமாக தாக்கி ஒரு பதிவை வெளியிட்டுள்ளார். இதில் ‘தாங்கள் பிரைன் பியூட்டி (அறிவழகன்) கிடையாது, பிரைன் லெஸ் பியூட்டி (அறிவில்லாதவன்) என்று நிரூபித்துள்ளீர்கள். சார் ரிவியூஸ் பாத்திருப்பாருன்னு நம்புறேன். புரிஞ்சவன் பிஸ்தா’ என்று பதிவு செய்துள்ளார்.

இதை கவனித்த ரசிகர்கள் அஸ்வின் குமார் மறைமுமாக இயக்குனர் அறிவழகனை தான் தாக்கியுள்ளார் என்று கூறி வருகிறார்கள். இந்த விஷயம் தற்போது சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலாக சென்று கொண்டிருக்கிறது.

இயக்குனர் பிரபு சாலமனின் கடைசி படம் மும்மொழி காதல் (ஆரண்யா, ஹாத்தி மேரே சாத்தி). கும்கி 2 படத்தின் படப்பிடிப்பையும் அவர் முடித்துவிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்