Saturday, June 15, 2024 11:35 pm

பாரதிராஜாவை சந்தித்தார் தமிழக முதல்வர் ஸ்டாலின்; இயக்குனரின் உடல்நிலை குறித்து விசாரித்தார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

உடல் நலக்குறைவால் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும் இயக்குநர் பாரதிராஜா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவரது உடல்நிலை குறித்து விசாரிக்க தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் நேரில் சென்றார். சென்னையின் புறநகரில் உள்ள நீலாங்கரையில் உள்ள மூத்த திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் பங்களாவில் முதலமைச்சர் அவர்களை சந்தித்தார். அவர் மருத்துவமனையில் இருந்தபோது பாரதிராஜாவிடம் போனில் பேசியிருக்கிறார்.

முதலமைச்சருடன் தமிழ்நாடு நகராட்சி நிர்வாகம், நகர்ப்புற மற்றும் நீர் வழங்கல் துறை அமைச்சர் கே.என்.நேரு மற்றும் பாடலாசிரியர் வைரமுத்து (இந்தியாவில் #MeToo இயக்கத்தை அடுத்து பல பெண்களால் துஷ்பிரயோகம் செய்தவர் என்று பெயரிடப்பட்டவர்) ஆகியோர் உடன் இருந்தனர். இந்த சந்திப்பின் போது பாரதிராஜாவின் மகன் மனோஜ் கே பாரதியும் உடனிருந்தார்.

கடந்த ஆகஸ்ட் 21ஆம் தேதி உடல்நலக்குறைவு காரணமாக பாரதிராஜா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். நெல்சன் மாணிக்கம் சாலையில் உள்ள மற்றொரு மல்டி ஸ்பெஷாலிட்டி மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு அவர் முதலில் தி.நகரில் உள்ள மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். ஆகஸ்ட் கடைசி வாரத்தில் தனது உடல்நிலை குறித்து தெளிவுபடுத்தும் செய்தி அறிக்கையை மூத்த வீரர் வெளியிட்டிருந்தார். “”நான் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட செய்தியைக் கேள்விப்பட்டு நேரிலும், தொலைபேசியிலும், ஆன்லைனிலும் அன்புடன் விசாரித்து, நலம் பெற பிரார்த்தனை செய்த அனைவருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். விரைவில் அனைவரையும் சந்திப்போம் (sic),” என்று அவர் அப்போது எழுதியிருந்தார்.

திரைப்பட தயாரிப்பாளர் நேற்று மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார். அவர் நடிகராக கமிட்டாகியிருக்கும் படங்களின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு முன், அடுத்த சில வாரங்களுக்கு நல்ல ஓய்வு எடுக்குமாறு அவருக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. செப்டம்பர் 2ஆம் தேதி, விஜய் ஆண்டனி, ஃபரியா அப்துல்லா முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் வள்ளி மயில் படத்தை இயக்கி வரும் இயக்குநர் சுசீந்திரன், நடிகர் பாரதிராஜாவை மருத்துவமனையில் சந்தித்து, மூத்த படத் தயாரிப்பாளர் திட்டமிட்டிருப்பதாகத் தெரிவித்தார். இந்த மாத இறுதிக்குள் பணியை தொடரலாம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்