Friday, December 9, 2022
Homeசினிமா7 நாள் முடிவில் விக்ரம் நடித்த கோப்ரா படத்தின் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !!

7 நாள் முடிவில் விக்ரம் நடித்த கோப்ரா படத்தின் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !!

Date:

Related stories

சென்னை நீர்த்தேக்கங்களில் இருந்து WRD 100 கன அடி தண்ணீர் திறந்து விடப்படுகிறது

வியாழக்கிழமை இரவு முதல் பெய்து வரும் கனமழையால் நகரின் முக்கிய நீர்த்தேக்கங்களுக்கு...

திருமணத்திற்கு பின் ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறி போன நயன்தாரா அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

எலும்பும், தோலுமாக உடல் மெலிந்து இருக்கும் நடிகை நயன்தாராவின் அண்மைய புகைப்படங்களை...

ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19 காசுகள் அதிகரித்து 82.19 ஆக உள்ளது

வெள்ளியன்று ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் அமெரிக்க டாலருக்கு எதிரான ரூபாயின் மதிப்பு 19...

அதுலாம் என்னங்க படம், அஜித்தின் துணிவு அதைவிட 4 மடங்கு இருக்கும்.. ரசிகர்களை வெறியேற்றிய முக்கிய பிரபலம்

அஜீத் குமார் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள துணிவு திரைப்படம் வரும் பொங்கலுக்கு திரையரங்குகளில்...

இங்கிலாந்து, இத்தாலியுடன் இணைந்து ஜப்பான் புதிய போர் விமானத்தை உருவாக்க உள்ளது

டோக்கியோ தனது பாரம்பரிய கூட்டாளியான அமெரிக்காவிற்கு அப்பால் பாதுகாப்பு ஒத்துழைப்பை விரிவுபடுத்தும்...
spot_imgspot_img

சீயான் விக்ரம் நடித்த ‘கோப்ரா’ திரைப்படம் கடந்த புதன்கிழமை பெரிய திரைக்கு வந்து ஏழாவது நாளை நோக்கிச் செல்லும் நிலையில், வசூலில் சரிவு ஏற்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. ஐந்து நாட்கள் நீடித்த முதல் வார இறுதிக்குப் பிறகு, ‘கோப்ரா’ ரூ. 50 கோடியைத் தாண்டி, அதன் திரையரங்குகளில் முக்கியமான கட்டத்தை எட்டியுள்ளது. ஆனால் வார நாட்களில் படம் பெரிய அளவில் வசூல் செய்யத் தவறியதோடு, திங்கள் மற்றும் செவ்வாய்கிழமைகளில் மொத்த வேலை நாட்களில் ரூ.6 கோடியுடன் சரிவைக் கண்டது.

‘கோப்ரா’ படம் 7 நாட்களில் உலகம் முழுவதும் ரூ.59 கோடி வசூல் செய்து, இரண்டாவது வாரத்தில் அடியெடுத்து வைத்துள்ளது. லாபத்தில் அடியெடுத்து வைக்க கிட்டத்தட்ட 30+ கோடிகள் தேவைப்படுவதால், படம் தொடர்ந்து சரிந்தால் சிக்கலை சந்திக்க நேரிடும். ‘கோப்ரா’ திரைப்படம் தமிழகத்தில் ரூ 40 கோடி வசூல் செய்துள்ளது, மேலும் படத்திற்கான கலவையான விமர்சனங்கள் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றியைக் குறைத்துள்ளது. ஏற்கனவே ‘டைரி’, ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படங்களினால் ‘கோப்ரா’ திரை இழந்துவிட்டது.

அஜய் ஞானமுத்து இயக்கத்தில், சியான் விக்ரம் ‘கோப்ரா’ படத்தில் மேதை கணிதவியலாளராகவும், திறமையான தொழில்நுட்ப வல்லுநராகவும் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். அஜய் ஞானமுத்துவின் திரைக்கதை பார்வையாளர்களை க்ளிக் செய்யவில்லை. ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, மிர்னால்னி ரவி, மீனாட்சி மற்றும் கே.எஸ்.ரவிகுமார் ஆகியோர் கண்ணியமான நடிப்பை வழங்கியுள்ளனர், அதே நேரத்தில் இர்பான் பதான் மற்றும் ரோஷன் மேத்யூ ஆகியோர் துணை நட்சத்திரங்களில் சிறந்தவர்களாகத் திகழ்கின்றனர். ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் பின்னணி இசை படத்தை திருப்திகரமாக மாற்றியமைத்தது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories