29 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமா'கபாலி' ரிலீஸுக்குப் பிறகு மன உளைச்சலில் இருந்தேன் - பா.ரஞ்சித் குமுறல்

‘கபாலி’ ரிலீஸுக்குப் பிறகு மன உளைச்சலில் இருந்தேன் – பா.ரஞ்சித் குமுறல்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தமிழகத்தில் வாரிசு VS துணிவு வசூலில் முதலிடத்தில் இருப்பது...

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் அஜித்தின் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான படமாக 'துணிவு' குறிக்கப்பட்டது,...

காலில் பெரிய கட்டுடன் ரசிகர்களுக்கு ஷாக் கொடுத்த குஷ்பு…பதறிப்போன...

90 களில் பிரபல நடிகையாக வலம் வந்தவர் குஷ்பு . மகாராஷ்டிராவில்...

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

Ak 62 படத்தின் உண்மை நிலையை பற்றி விக்கி...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை...

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும்...

தமிழ் திரையுலகில் ஒரு தசாப்தத்தை நிறைவு செய்த பா.ரஞ்சித் திரைப்பட இயக்குநராக இன்று அதிகம் பேசப்படும் மற்றும் தேடப்பட்டவர்களில் ஒருவர். ஒடுக்கப்பட்ட மக்கள் மீதான அவரது வலுவான அரசியல் பார்வைகளுக்காகவும், அவர்களின் மேம்பாட்டிற்காகவும் அவர் தனது திரைப்படங்களில் தொடர்ந்து புகுத்துவதால், அவர் தனது அடுத்த ‘நட்சத்திரம் நகர்கிறது’ ரொமான்ஸ் வகையைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளார்.

‘நட்சத்திரம் நகர்கிறது’ படத்தின் பிரமாண்ட ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் பேசிய பா.ரஞ்சித், முதன்மை விருந்தினர்களில் ஒருவரான கலிப்புலி எஸ் தாணுவை இயக்குனரின் மகிழ்ச்சி எனப் பாராட்டினார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் தாணு தயாரித்த ‘கபாலி’ வெளியானபோது எதிர்மறையான விமர்சனங்களால் மனமுடைந்ததை நினைவு கூர்ந்தார்.

இருப்பினும் தாணு, ரஞ்சித்தை ஓரமாக அழைத்து, ‘கபாலி’ படத்தின் வலுவான பாக்ஸ் ஆபிஸ் நடிப்பின் விவரங்களை அவருக்குக் காட்டி, அவரது குறைந்த புள்ளியிலிருந்து மீண்டு வர உதவினார். படத்தின் க்ளைமாக்ஸ் பற்றி கலவையான உணர்வுகள் இருந்தபோதிலும், மூத்த தயாரிப்பாளருக்கு இலவச கை கொடுத்ததற்காக இயக்குனர் பாராட்டினார்.

இதற்கிடையில் ‘நட்சத்திரம் நகர்கிறது’ ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. இப்படத்தில் கலையரசன், காளிதாஸ் ஜெயராம், துஷாரா விஜயன், ஹரி கிருஷ்ணன், வினோத், சுபத்ரா ராபர்ட், ஷபீர் கல்லரக்கல், ரெஜின் ரோஸ், தாமு, ஞானபிரசாத், வின்சு ரேச்சல் சாம், அர்ஜுன் பிரபாகரன், உதையா சூர்யா, ஸ்டீபன் ராஜ், ஷெரின் செலின் மேத்யூ, மனிசா டைட் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில் ரஞ்சித்தின் அடுத்த பெரிய படமான ‘சியான் 61’ விக்ரம் நடிப்பில் ஜிவிபி இசையமைக்க மற்றும் கே.ஈ. ஞானவேல்ராஜா தனது ஸ்டுடியோ கிரீன் பேனரில் பிரமாண்டமாக தயாரிக்கிறார். இந்த திட்டம் இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் நடுப்பகுதியில் தொடங்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்