விக்ரம் படத்தின் புதிய பாடல் வெளியீடு !!

0
விக்ரம் படத்தின் புதிய பாடல் வெளியீடு !!

கமல்ஹாசனின் விக்ரம் படம் திரையரங்குகளில் வெளியாகி இரண்டு மாதங்களை நெருங்கும் நிலையிலும், படத்தைச் சுற்றியுள்ள பரபரப்பு இன்னும் குறையவில்லை. இதையொட்டி, படத்தின் ஒன்ஸ் அபான் எ டைம் பாடலின் வீடியோ பதிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் வியாழக்கிழமை வெளியிட்டுள்ளனர்.

படத்தின் க்ளைமாக்ஸில் முக்கியமான தருணத்தில் இந்தப் பாடல் நடைபெறுகிறது, அங்கு கமல்ஹாசனின் கதாபாத்திரமான விக்ரம் எதிரிகளுடன் நிற்கிறார். ‘ஒரு காலத்தில் பேய் வாழ்ந்தது’ என்பது விக்ரம் முதன்முதலில் அறிமுகமானபோது அறிவிப்பு வீடியோவில் பயன்படுத்தப்பட்ட வரி. படத்தின் ஆல்பத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.

விக்ரம் படத்தை லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்குகிறார் மற்றும் ஃபகத் பாசில், விஜய் சேதுபதி, காளிதாஸ் ஜெயராம், நரேன், சூர்யா உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர். லோகேஷின் முந்தைய படமான கைதியின் சினிமா பிரபஞ்சத்தைச் சேர்ந்தது இந்தப் படத்தின் தொடர்ச்சிகள்.

விக்ரம் ஹாசனின் ஹோம் பேனரான ராஜ் கமல் ஃபிலிம்ஸ் இன்டர்நேஷனல் தயாரித்து, தற்போது டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் ஸ்ட்ரீமிங் செய்து வருகிறார்.

No posts to display