கமல்ஹாசனுக்கு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்து கோல்டன் விசா

0
கமல்ஹாசனுக்கு ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்து கோல்டன் விசா

கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் கோலிவுட்டின் பிரபலங்களுக்கு கோல்டன் விசாவை அவ்வப்போது வழங்கி வருகிறது. கோல்டன் விசா என்பது ஒரு நீண்ட கால வசிப்பிடமாகும், இது வெளிநாட்டினர் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் தேசிய ஸ்பான்சரின் தேவையின்றி வாழவும் வேலை செய்யவும் அனுமதிக்கிறது மற்றும் அவர்களின் வணிகத்தின் முழு உரிமையையும் வழங்குகிறது. தற்போது ஐக்கிய அரபு அமீரகம் உலகநாயகன் கமல்ஹாசனுக்கு கோல்டன் விசா வழங்கியுள்ளது.

ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துள்ள கமல்ஹாசன், “ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸிலிருந்து கோல்டன் விசாவைப் பெற்றதில் பெருமையடைகிறேன். துபாயில் உள்ள ஜெனரல் டைரக்டரேட் ஆஃப் ரெசிடென்சி மற்றும் ஃபாரீனர்ஸ் அலுவல் அலுவலகங்களில் சுற்றுப்பயணம் செய்ததற்காக லெப்டினன்ட் ஜெனரல் முகமது அஹ்மத் அல் மரிக்கு நன்றி.

முன்னதாக டிசம்பர் 2021 இல், நடிகரும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளருமான ஆர் பார்த்தீபன் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்து கோல்டன் விசாவைப் பெற்ற முதல் தமிழ் நடிகர் ஆனார். சமீபத்தில் பழம்பெரும் நடிகர் நாசர், ரஹ்மான் மற்றும் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு ஆகியோருக்குப் பிறகு, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் இருந்து கோல்டன் விசாவைப் பெற்ற தமிழ்த் திரையுலகில் சமீபத்தியவர் கமல்ஹாசன். நடிகை அமலா பால், த்ரிஷா மற்றும் ராய் லட்சுமி ஆகியோரும் கோல்டன் விசாவைப் பெற்றுள்ளனர் மற்றும் ஜனவரி மாதம் துபாய் அரசாங்கத்தால் கௌரவிக்கப்பட்டனர்.

No posts to display