பிரபல தமிழக வீரர் அஸ்வினுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி !! வெளியான உண்மை இதோ !!

0
31

கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்த பின்னர், ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் தனது இந்திய அணி வீரர்களுடன் மறு திட்டமிடப்பட்ட டெஸ்டுக்காக இங்கிலாந்து செல்லவில்லை என்று பிசிசிஐ வட்டாரம் திங்களன்று பிடிஐயிடம் தெரிவித்துள்ளது. அனுபவமுள்ள ட்வீக்கர் தற்போது தனிமைப்படுத்தலில் உள்ளார் மேலும் அனைத்து நெறிமுறைத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்த பின்னரே இந்தியக் குழுவில் சேருவார். இந்திய அணி ஜூன் 16ஆம் தேதி இங்கிலாந்து புறப்பட்டுச் சென்றது.

“அஷ்வின் இங்கிலாந்துக்கு அணியுடன் பயணம் செய்யவில்லை, ஏனெனில் அவர் புறப்படுவதற்கு முன்பு கோவிட் 19 க்கு சாதகமாக இருந்தார். ஆனால் ஜூலை 1 ஆம் தேதி டெஸ்ட் போட்டி தொடங்கும் முன் அவர் சரியான நேரத்தில் குணமடைவார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்,” என்று பிசிசிஐ வட்டாரம் பிடிஐயிடம் தெரிவித்துள்ளது.

விமானம் ஏறுவதற்கு முன் எடுக்கப்பட்ட கொரோனா பரிசோதனையில் அஸ்வினுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது. இதனால் அவர் இங்கிலாந்துக்கு செல்லவில்லை. அவர் தனிமைப்படுத்திக் கொண்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

இதுதொடர்பாக பிசிசிஐ தரப்பில், அஸ்வின் பூரண குணமடைந்த பின், தேவையான அனைத்து நெறிமுறைகளையும் பின்பற்றி இங்கிலாந்து புறப்படுவார் என்று கூறப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக கவுண்டி மைதானத்தில் துவங்க உள்ள லீசெஸ்டர்ஷைர் அணிக்கு எதிரான பயிற்சி ஆட்டத்தில் அஸ்வின் பங்கேற்க மாட்டார் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 5 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் 4 போட்டிகள் மட்டுமே நடைபெற்ற நிலையில், ஒரு போட்டி ஒத்திவைக்கப்பட்டது. அந்த தொடரில் இந்திய அணி 2-1 என்ற கணக்கில் முன்னிலை பெற்றது. இந்த தொடரில், ஒத்திவைக்கப்பட்ட அந்த 5வது டெஸ்ட் போட்டி ஜூலை 1ஆம் திகதி நடைபெற உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.