ஆஸ்கார் விருதை தொகுத்து வழங்குவது இவரா ? வெளியான உண்மை தகவல் இதோ

oscar event

பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ், மிண்டி கலிங் மற்றும் பலர் ஆஸ்கார் விருதுக்கு முந்தைய நிகழ்வை தொகுத்து வழங்க உள்ளனர் மதிப்புமிக்க விருது விழாவைத் தவிர, 94வது ஆண்டு அகாடமி விருதுகள் நட்சத்திர விருந்துகள் மற்றும் கூட்டங்களின் நிரம்பிய அட்டவணையைக் கொண்டுள்ளது.

தி ஹாலிவுட் ரிப்போர்ட்டரின் கூற்றுப்படி, பிரியங்கா சோப்ரா ஜோனாஸ், மிண்டி கலிங், குமைல் நஞ்சியானி, அஞ்சுலா ஆச்சாரியா, பேலா பஜாரியா, மனீஷ் கே. கோயா மற்றும் ஸ்ருதி கங்குலி ஆகியோர் தொகுத்து வழங்க உள்ள தெற்காசிய சிறப்பைக் கொண்டாடும் ஆஸ்கார் விருதுக்கு முந்தைய நிகழ்வும் இதில் அடங்கும்.

தெற்காசிய சினிமாவின் சிறப்பை அறியும் வகையில் மார்ச் 23 அன்று மாலை நடைபெறும் இந்தக் கூட்டத்திற்கு UTA, மோஷன் பிக்சர்ஸ் ஆர்ட்ஸ் & சயின்ஸ் அகாடமி, ஜானி வாக்கர், சவுத் ஏசியன் ஆர்ட்ஸ் ரெசிலைன்சி ஃபண்ட் ஆஃப் இந்தியா சென்டர் மற்றும் ஜக்கர்நாட் ஆகியோர் நிதியுதவி செய்கின்றனர்.

பிரியங்கா சோப்ரா

கெளரவ விருந்தினர்களாக ரிஸ் அகமது மற்றும் சுரோஷ் அல்வி, பாவோ சோய்னிங் டோர்ஜி, ஜோசப் படேல், ரிஸ் அகமது மற்றும் அனீல் கரியா, எலிசபெத் மிர்சாய் மற்றும் குலிஸ்தான் மிர்சாய், மற்றும் ரிந்து தாமஸ், சுஷ்மித் கோஷ் மற்றும் அனுரிமா பார்கவா ஆகியோர் அடங்குவர்.

இந்த ஆண்டுக்கான ஆஸ்கார் விருதை எமி ஷுமர், ரெஜினா ஹால் மற்றும் வாண்டா சைக்ஸ் ஆகியோர் தொகுத்து வழங்க உள்ளனர். விழா மார்ச் 27 அன்று ஹாலிவுட்டின் டால்பி தியேட்டரில் நடைபெறும் மற்றும் இரவு 8 மணிக்கு ET மணிக்கு ஏபிசியில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.