Thursday, June 13, 2024 3:57 pm

ஐபிஎல் 2024க்குப் பிறகு எம்எஸ் தோனியை கேப்டனாக மாற்ற சிஎஸ்கே முடிவு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ், இந்திய அணியை வீழ்த்தி ஆஸ்திரேலியாவின் 6வது உலகக் கோப்பை பட்டத்தை உறுதி செய்து வரலாற்று வெற்றியை ஏற்பாடு செய்தார். இந்த வெற்றி, குறிப்பாக முந்தைய 10 ஆட்டங்களிலும் இந்தியா வென்றது குறிப்பிடத்தக்கது, கிரிக்கெட் உலகில் ஒரு பரபரப்பான தலைவராக கம்மின்ஸின் நற்பெயரை உறுதிப்படுத்தியது.

2023 இல் பாட் கம்மின்ஸின் தலைமை அசாதாரணமானது அல்ல. ஒரு குறிப்பிடத்தக்க சாதனையில், அவர் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பை வென்றார், ஆஷஸைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார், மேலும் ஒரே வருடத்திற்குள் ஆஸ்திரேலியாவை உலகக் கோப்பை மகிமைக்கு வழிநடத்தினார். அவரது மூலோபாய புத்திசாலித்தனம் மற்றும் களத்தில் உள்ள புத்திசாலித்தனம் அவரை சமீபத்திய கிரிக்கெட் வரலாற்றில் மிகவும் வெற்றிகரமான கேப்டன்களில் ஒருவராக நிலைநிறுத்தியுள்ளது.

ஐபிஎல் 2024 ஏலத்திற்கான எதிர்பார்ப்பு உச்சக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது, நிகழ்வு டிசம்பர் 19, 2023 அன்று துபாயில் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. கம்மின்ஸ், தனது பணிச்சுமையை நிர்வகிப்பதன் முக்கியத்துவத்தை உணர்ந்து, உச்ச செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக 2023 இல் ஐபிஎல்லில் இருந்து ஓய்வு எடுத்தார். இப்போது, வரவிருக்கும் ஏலத்திற்கு அணிகள் தயாராகி வரும் நிலையில், கம்மின்ஸ் தேடப்படும் ஆல்ரவுண்டர் மட்டுமல்ல; அவர் ஒரு விரும்பத்தக்க கேப்டன் வாய்ப்பு.

வதந்திகள் பரவி வருகின்றன, மேலும் அனைவரது பார்வையும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (CSK) மீது உள்ளது, இது சாமர்த்தியமாக முடிவெடுப்பதில் பெயர் பெற்ற உரிமையாகும். பேட் கம்மின்ஸை வாங்குவதில் சிஎஸ்கே ஆர்வமாக இருப்பதாக ஊகங்கள் தெரிவிக்கின்றன, அவர் தனது இறுதி சீசனில் நுழையக்கூடிய புகழ்பெற்ற எம்எஸ் தோனியின் வாரிசாக அவரைக் கவனிக்கலாம். கம்மின்ஸ் அணியை வழிநடத்தும் வாய்ப்பு ஐபிஎல் 2024 இயக்கவியலில் ஒரு புதிரான அடுக்கைச் சேர்க்கிறது.

ஐபிஎல் 2024க்குப் பிறகு எம்எஸ் தோனியை கேப்டனாக மாற்ற சிஎஸ்கே முடிவு செய்துள்ளது.
கம்மின்ஸ் மீதான சிஎஸ்கேயின் ஆர்வம் அவரது கிரிக்கெட் திறமைக்கு அப்பாற்பட்டது. எம்எஸ் தோனியின் சாத்தியமான விலகல் மூலம், சின்னமான கேப்டனின் வெற்றிடத்தை நிரப்பக்கூடிய தலைவரை அவர்கள் தேடி வருகின்றனர். கம்மின்ஸின் சமீபத்திய வெற்றிகள் அவரை ஒரு வீரராக மட்டுமல்ல, உலக அரங்கில் தனது திறமையை நிரூபித்த ஒரு மூலோபாய கேப்டனாக அவரை ஒரு கவர்ச்சிகரமான வேட்பாளராக ஆக்குகின்றன.

கம்மின்ஸின் கிரிக்கெட் திறன்கள் நன்கு ஆவணப்படுத்தப்பட்டிருந்தாலும், அவரது தலைமைப் பண்புகள் முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளன. ஐபிஎல் 2024 ஏலம் ஒரு சிறந்த ஆல்ரவுண்டரைப் பாதுகாப்பது மட்டுமல்ல; அணியை வெற்றிக்கு அழைத்துச் செல்லக்கூடிய ஒரு கேப்டனைப் பெறுவது பற்றியது. 2023 இல் கம்மின்ஸின் சாதனைகளின் மும்மடங்கு, திறமை மற்றும் தலைமைத்துவம் ஆகிய இரண்டையும் விரும்பும் எந்தவொரு உரிமையாளருக்கும் அவரை ஒரு கவர்ச்சியான முன்மொழிவாக ஆக்குகிறது.

நுணுக்கமான திட்டமிடலுக்கு பெயர் பெற்ற சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், தெளிவான உத்தியுடன் ஏலத்தை அணுக வாய்ப்புள்ளது. கம்மின்ஸ், தனது நிரூபிக்கப்பட்ட சாதனையுடன், CSK இன் நிலையான வெற்றிக்கான நெறிமுறைகளுடன் தடையின்றி இணைந்துள்ளார். வதந்திகள் உண்மையாக இருந்தால், கம்மின்ஸின் கையகப்படுத்தல் CSK க்கு ஒரு புதிய சகாப்தத்தின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கும், இது ஒரு புகழ்பெற்ற கேப்டனிலிருந்து மற்றொரு கேப்டனாக மாறுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்