Tuesday, April 16, 2024 10:53 pm

Tiger 3 Review :சல்மான் கான் நடித்த டைகர் 3 படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

Tiger 3 Review :பாலிவுட் மெகாஸ்டார் சல்மான் கான் தற்போது புலி தொடரின் மூன்றாம் பாகத்துடன் வந்துள்ளார், இது பார்வையாளர்கள் மத்தியில் தனி கிரேஸைக் கொண்டுள்ளது. கத்ரீனா கைஃப் மீண்டும் ஜோயாவாக நடிக்கிறார், இப்படத்தை பேண்ட் பாஜா பாராத் புகழ் மனீஷ் சர்மா இயக்குகிறார். பலத்த சலசலப்புகளுக்கு மத்தியில் இப்படம் இன்று திரைக்கு வந்தது. புலி 3 எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்ததா? ஏக் தா டைகர், டைகர் ஜிந்தா ஹை மற்றும் YRF ஸ்பை யுனிவர்ஸில் உள்ள பிற படங்களின் தரத்துடன் இது பொருந்தியதா? நாம் கண்டுபிடிக்கலாம்.

கதை:

முன்னாள் ஐஎஸ்ஐ ஏஜென்ட் ஆதிஷ் ரெஹ்மான் (இம்ரான் ஹஷ்மி) ஏதோவொன்றில் இருப்பதாக ஒரு ரா ஏஜென்ட் அவினாஷ் சிங் ரத்தோர், அல்லது டைகர் (சல்மான் கான்) க்கு தெரிவிக்கிறார். ஆனால் ஆதிஷ் ரெஹ்மான் புலியை விட இரண்டு படிகள் முன்னால் இருக்கிறார், மேலும் அவர் புலியை நிறுத்த ஒரு திடமான திட்டத்தை கொண்டு வருகிறார். அப்போது புலி என்ன செய்தது? ஆதிஷ் ரெஹ்மான் என்ன சாதிக்கிறார்? ஜோயா (கத்ரீனா கைஃப்) இந்தப் பணியில் புலிக்கு எப்படி உதவினார்? இதுதான் படம்.

ரா உளவாளியான அவினாஷ் சிங் ரத்தோர் என்ற டைகர் (சல்மான் கான்), ஆப்கானிஸ்தானில் சிக்கியிருக்கும் சக ஏஜென்ட் கோபியை (ரன்வீர் ஷோரி) அதிரடியாகக் காப்பாற்றுகிறார். அவர், பாகிஸ்தானில் ஏதோ பெரிய சதி நடக்க இருப்பதாகவும் அந்தச் சதியில் பெண் ஐஎஸ்ஐ உளவாளியும் இருப்பதாகவும் அது உன் மனைவி ஸோயா (கேத்ரினா கைஃப்) என்றும் கூறுகிறார்.

அவர் சொன்னது உண்மையாகிறது. ஐஎஸ்ஐ முன்னாள் அதிகாரி அதிஷ் ரஹ்மானுக்காக (இம்ரான் ஹாஷ்மி) அவர் வேலை செய்ய வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருப்பதை டைகரிடம் சொல்கிறார் ஸோயா. அதிஷ், ஆபத்தான டாஸ்க் ஒன்றைக் கொடுத்து, டைகரையும் ஸோயாவையும் துருக்கிக்கு அனுப்புகிறார். மகனை காப்பாற்றுவதற்காக அதைச் செய்ய ஒப்புக்கொள்கின்றனர் இருவரும். அதைச் செய்ததன் மூலம் இந்தியாவுக்கும் பாகிஸ்தானுக்கும் எதிரியாகிறார், டைகர். இதில் இருந்து எப்படி மீண்டு இரண்டு நாட்டுக்கும் டைகர் நல்லவராகிறார் என்பதை மூச்சு முட்டும் ஆக்‌ஷனில் முக்கி எடுத்துச் சொல்வது, மீதி கதை.

யஷ்ராஜ் பிலிம்ஸின், ஏக் தா டைகர், டைகர் ஜிந்தா ஹே, வார், பதான் படங்களின் ஸ்பை யுனிவர்ஸ் வரிசையில் அடுத்ததாக வந்திருக்கிறது, டைகர் 3. இதுபோன்ற படங்களில் என்ன நடக்கும் என்பது தெரிந்ததுதான். இதிலும் அப்படியே. இந்தப் படத்தில் ஒரு படி மேலே போய், பாகிஸ்தான் பிரதமருக்கு எதிராக அங்கு நடக்கும் சதியை முறியடித்து, அந்நாட்டுக்கும் இந்தியாவுக்கும் நம் டைகர் எப்படி பெருமை சேர்க்கிறார் என்பதைச் சொல்லியிருக்கிறார், இயக்குநர் மனீஷ் ஷர்மா.

ஆரம்பத்தில் இருந்து கடைசிவரை பூச்சுற்றல்தான் என்றாலும் அதை மறக்கடிக்க வைக்கிற திரைக்கதையும் மிரட்டும் ஆக்‌ஷனும்தான் இதன் முந்தைய படங்களின் பலம். ஆனால், டைகர் 3 திரைக்கதையில் சுவாரஸ்ய பஞ்சம். பதானில் ஷாருக்கானை காப்பாற்றுவார் சல்மான். இதில் சல்மானை காப்பாற்றுகிறார் ஷாருக்கான். பதிலுக்கு பதில்தான் என்றாலும் ஷாருக்கான் வரும் காட்சிகள் ரசிக்க வைக்கின்றன.

வழக்கம் போல ஆக்‌ஷன் காட்சிகளில் மிரட்டுகிறார் சல்மான் கான். கேத்ரினாவுக்கும் ஆக்‌ஷன் அதிரடியாக கை கொடுக்கிறது. அவருக்கும் ஹாலிவுட் நடிகை மிட்செல் லீ-க்குமான ‘டவல் பைட்’ மிரட்டல். பாகிஸ்தானின் பிரதமர் ஆவதற்கு ஆசைப்படும் இம்ரான் ஹாஷ்மி, தனது வில்லன் வேலையை அமைதியாக செய்து கடைசியில் உயிர்விடுகிறார்.

பாக். பிரதமராக சிம்ரன், ‘ரா’தலைவர் மைதிலி மேனனாக ரேவதி உட்பட துணை கதாபாத்திரங்கள் கொடுத்த வேலையை செய்திருக்கிறார்கள். தனுஜ் டிக்குவின் பின்னணி இசை, கதையோடு இணைந்து செல்கிறது. அனய் கோஸ்வாமியின் ஒளிப்பதிவில் வெளிநாட்டு லொகேஷன்கள் ஒற்றிக்கொள்ளும் அழகு. விஎப்எக்ஸ் காட்சிகளும் கச்சிதம்.

ஒவ்வொரு காட்சியிலும் பிரமிப்பூட்டும் பிரம்மாண்டம் கவனிக்க வைக்கின்றது. பாகிஸ்தானில் நடக்கும் அந்த கிளைமாக்ஸ் டச்சிங்காக இருக்கிறது.

முடிவில் ஹிருத்திக் ரோஷன் என்ட்ரியாகி அடுத்த படத்துக்கு ‘லீட்’கொடுத்துப் போகிறார். ஆக்‌ஷன் மட்டுமே ஆசைதீர பார்த்தால் போதும்…வேறு சுவாரஸ்யமெல்லாம் வேண்டாம் என்று நினைப்பவர்களுக்கு ‘டைகர் 3’ ஓகே-தான்.

தொழில்நுட்ப அம்சங்கள்:

ப்ரீதம் பாடல்கள் பெரிதாக இல்லை, தனுஜ் டிக்கு வழங்கிய பின்னணி இசையும் ஈர்க்கவில்லை. பெரிய அளவிலான படமான டைகர் 3க்கு சிறந்த ஒலிப்பதிவு தேவைப்பட்டது. அனய் ஓமின் ஒளிப்பதிவு நன்றாக உள்ளது. எடிட்டிங் நேர்த்தியாக உள்ளது. விஷுவல் எஃபெக்ட்களைப் பொருத்தவரை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் சிறப்பாகச் செய்திருக்க முடியும்.

இயக்குனர் மனீஷ் ஷர்மாவிடம் வரும்போது, ​​படம் துண்டுகளாக மட்டுமே செயல்படுவதால், அவரால் முழுமையான நீதியை செய்ய முடியவில்லை. ஆதித்யா சோப்ரா வழங்கிய கதையில் போதிய இறைச்சி இல்லை, ஸ்ரீதர் ராகவனின் திரைக்கதை சிறப்பாக இல்லை. இரண்டாம் பாதியில் சில இனிமையான தருணங்கள், கேமியோக்களுடன் சேர்ந்து, டைகர் 3 ஐ ஓகே படமாக்குகிறது.

மொத்தத்தில், டைகர் 3 முழுக்க முழுக்க பரபரப்பாக வாழவில்லை, ஏனெனில் இது பகுதிகளாக மட்டுமே மகிழ்விக்க முடிகிறது. சல்மான் கான் ஒரு அதிரடி அவதாரத்தில் நன்றாக இருக்கிறார், மேலும் சல்மான் மற்றும் ஷாருக்கானின் காட்சிகளின் போது படம் வசீகரிக்கும். குறைவான முதல் பாதிக்குப் பிறகு, இரண்டாவது மணிநேரம் சில கண்ணியமான தருணங்களுடன் ஓய்வு அளிக்கிறது. திரைப்படம் விடுமுறை காலத்திலிருந்து பயனடையும், ஆனால் வேலை நாட்கள் தொடங்கியவுடன் உண்மையான சோதனை தொடங்குகிறது. நீங்கள் புலி உரிமையாளரின் ரசிகராக இருந்தால், உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்