Monday, April 22, 2024 7:50 am

பேசவிட்டு வெடிக்கை பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ்க்கு ஆப்பு வைத்த ரஜினி ! தலைவர் 171 படம் டிராப்பா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ரஜினி, லோகேஷ் படத்தில் லாரன்ஸை தேர்வு செய்ததாகவும், ரஜினி முக்கிய வில்லனாக நடிக்கிறார் என்றும் சமூக வலைதளங்களில் செய்தி வைரலாகி வருகிறது.

லோகேஷ் கனகராஜ் போல அவரது நண்பரும் இயக்குனருமான ரத்னகுமார் தானும் சோசியல் மீடியா பக்கம் சில மாதங்கள் வரப்போவதில்லை என அறிவித்துள்ளார்.சமீபத்தில் நடைபெற்ற லியோ படத்தின் வெற்றி விழா நிகழ்ச்சியில் ஜெயிலர் படத்தின் இசை வெளியிட்டு விழாவில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் பேசியதற்கு பதிலடி தரும் வகையில் ரத்னகுமார் எவ்வளவுதான் உயரப் பறந்தாலும் பசித்தால் கீழே இறங்கி வந்து தான் ஆக வேண்டும் என பேசி நடிகர் ரஜினிகாந்தை தாக்கியுள்ளார் என விமர்சனங்கள் கிளம்பியுள்ளன.

இந்த விவகாரம் நடிகர் ரஜினிகாந்த் காது வரைக்கும் சென்ற நிலையில், லோகேஷ் கனகராஜின் படத்தையே டிராப் செய்யும் முடிவில் ரஜினி ஆலோசனை செய்து வருவதாக வலைப்பேச்சு அந்தணன் சமீபத்திய பேட்டியில் கூறியுள்ளார்.

மேலும், சமரசப் பேச்சு வார்த்தைகள் நடைபெற்ற நிலையில், ரத்ன குமாரை இந்த படத்தில் பணியாற்ற லோகேஷ் கனகராஜ் விடவே கூடாது என்கிற கட்டளையையும் ரஜினிகாந்த் பிறப்பித்து இருப்பதாகவும் லியோ படத்தில் செய்தது போல இரண்டாவது பாதி சொதப்பல் தனது படத்தில் எந்த இடத்திலும் செய்து விடக்கூடாது என்கிற கண்டிஷனயும் ரஜினிகாந்த் லோகேஷிடம் ஸ்ட்ரிட்டாக கூறிவிட்டதாக கூறுகின்றனர்.

ரஜினிகாந்த் அடுத்ததாக அவரது மகள் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கி வரும் லால் சலாம் படத்தில் சிறப்பு வேடத்தில் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் விஷ்ணு விஷால், விக்ராந்த் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அவர் TJ ஞானவேலின் வரவிருக்கும் திரைப்படத்தில் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், இதற்கு தற்காலிகமாக தலைவர் 170 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த படத்தில் அமிதாப் பச்சன், ஃபகத் பாசில், மஞ்சு வாரியர், துஷாரா விஜயன், ராணா டக்குபதி மற்றும் ரித்திகா சிங், பேட்ட நடிகரை தவிர ஒரு குழும நடிகர்கள் உள்ளனர்.

ராகவா லாரன்ஸ் கடைசியாக சந்திரமுகி 2 இல் நடித்தார், இது 2005 ஆம் ஆண்டு வெளியான பி.வாசுவால் இயக்கப்பட்ட திரைப்படத்தின் முழுமையான தொடர்ச்சியாகும், இதில் ரஜினிகாந்த் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். அவர் அடுத்து கார்த்திக் சுப்பராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தில் எஸ்.ஜே.சூர்யாவுடன் இணைந்து நடிக்கிறார். படம் நவம்பர் 10ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

லோகேஷ் கனகராஜைப் பொறுத்தவரை, அவர் தலைவர் 171 வெளியீட்டிற்குப் பிறகு கார்த்தியுடன் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கைதி 2 இல் கவனம் செலுத்துவார். மேலும் அவர் ரோலக்ஸ் பற்றிய ஒரு தனிப் படத்தைத் தயாரிக்க உள்ளார், சூர்யா மீண்டும் நடிக்கிறார், அதைத் தொடர்ந்து அவர் விக்ரம் 2 ஐ உருவாக்குவார். கமல்ஹாசனுடன், இது எல்.சி.யுவின் முடிவு என்று கூறப்படுகிறது. கூடுதலாக, ஹெல்மர் லியோ 2 ஐயும் உருவாக்குவார் என்று செய்திகள் வந்துள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்