Tuesday, June 18, 2024 4:44 pm

கார்த்தியின் ‘ஜப்பான்’ படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் கார்த்தி தனது 25வது படமான ‘ஜப்பான்’, ராஜு முருகன் இயக்கத்தில் ஒரு ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் மூலம் பார்வையாளர்களை மகிழ்விக்க உள்ளார். நிஜ வாழ்க்கை சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படம், பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு தனித்துவமான மற்றும் அசல் அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது. கார்த்தி இந்த பாத்திரத்திற்காக குறிப்பிடத்தக்க மாற்றத்தை மேற்கொண்டார் மற்றும் படத்தில் நகைச்சுவை மற்றும் நையாண்டி கூறுகளை பாராட்டினார். ‘சூது கவ்வும்’ இயக்குனருடன் ஒரு படம் உட்பட தனது வரவிருக்கும் திட்டங்களையும் அவர் குறிப்பிட்டார்.நடிகர் கார்த்தி தனது 25வது படத்தில் மீண்டும் ஒரு வித்தியாசமான கதையுடன் தனது ரசிகர்களையும் திரையுலக ரசிகர்களையும் மகிழ்விக்க தயாராகிவிட்டார். ‘ஜப்பான்’ என பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த திரைப்படம் ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் மற்றும் ராஜு முருகன் இயக்கியுள்ளார். இப்படத்தில் நடிகை அனு இம்மானுவேலிஸ் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். ஏற்கனவே வெளியான இப்படத்தின் டீசர், ட்ரைலர் மற்றும் பாடல்கள் அனைத்தும் பெரும் வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.

தீபாவளி விருந்தாக வரும் இப்படம் நவம்பர் 10ஆம் தேதி வெளியாகிறது.
இந்நிலையில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய நடிகர், ‘ஜப்பான்’ உண்மை கதை இல்லை என்று தெரிவித்தார். “ஜப்பான் நிஜ வாழ்க்கை நிகழ்வுகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இயக்குனராக மாறுவதற்கு முன் நிருபராக இருந்த இயக்குனர் ராஜு முருகன் இதில் தனது நிஜ வாழ்க்கை அனுபவங்களை சேர்த்துள்ளார். ‘ஜோக்கர்’ படத்துக்காக தேசிய விருது பெற்ற இவர், ‘ஜப்பான்’ படத்தில் இன்னொரு புதிய அம்சத்தையும் சேர்த்துள்ளார். இப்படம் ரசிகர்களுக்கு புதிய அனுபவத்தை தருகிறது. இந்தப் படத்தின் ஸ்கிரிப்டைப் படிக்கும் போது, இது ஒரு அவுட் ஆஃப் தி பாக்ஸ் படம் என்று உணர்ந்தேன். இதில் ஒவ்வொரு காட்சியும் மிகவும் புதுமையாகவும் அசலாகவும் உள்ளது. ஆனால், ‘ஜப்பான்’ என்று ஏன் தலைப்பு வைத்திருக்கிறார்கள் என்பது படத்தைப் பார்த்தால் புரியும்” என்றார்.

இயக்குனர் ராஜு முருகனின் படங்கள் மிகவும் தீவிரமானவை என்று அறியப்படுகிறது, மேலும் ‘ஜப்பான்’ படமும் பல கூறுகளுடன் கூடிய உலகளாவிய கருத்தை கொண்டதாக கூறப்படுகிறது. கார்த்தி கூறுகையில், “ஜப்பான் நகைச்சுவை, நகைச்சுவை உள்ளிட்ட பல கூறுகளைக் கொண்ட டார்க் காமெடி. ஓபிரியின் தமிழ் பதிப்பிற்கு ராஜு முருகன் வசனம் எழுதினார். அவருடைய நகைச்சுவையைக் கண்டு அதிர்ந்து போனேன். இதில், நகைச்சுவை பார்வையாளர்களை ஆச்சரியப்படுத்தும். வெகுநாட்களுக்குப் பிறகு இதில் மாஸ் மற்றும் காமெடி இரண்டையும் கொண்ட வித்தியாசமான கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளேன்” என்றார்.

மேலும், இப்படத்திற்காக கார்த்தி ஒரு பெரிய மேக் ஓவர் செய்ய வேண்டியிருந்தது. உரையாடல்களும் மிகவும் வித்தியாசமாக இருக்கும். அவர் பகிர்ந்து கொண்டார், “ராஜ் முருகன் எனக்காக ஒரு கதை எழுதினார். அதில் ஒரு கதாபாத்திரம் எனக்கு மிகவும் பிடித்திருந்தது, அந்த கதாபாத்திரத்தின் மூலம் கதை சொல்ல முடியுமா என்று கேட்டேன், அப்படித்தான் ‘ஜப்பான்’ நடந்தது. இந்த பாத்திரம் மிகவும் தனித்துவமானதாக இருக்கும் என்று எனக்கு முன்பே தெரியும். இந்த கேரக்டருக்கு புது கார்த்தி தேவை. அதற்கேற்ப என்னை மாற்றிக்கொண்டேன். டப்பிங் முடிந்ததும், கார்த்தியின் சாரம் எங்கும் படாமல் பார்த்துக் கொண்டோம். சிலருடைய ஆளுமைக்கும் அவர்களின் குரலுக்கும் சம்பந்தம் இருக்காது. சிலர் கனமாகத் தோன்றினாலும் அவர்களின் குரல் மிகவும் மென்மையாக இருக்கும். ஜப்பான் கதாபாத்திரத்திற்காக நாங்கள் அதை முயற்சித்தோம். அது நன்றாக மாறியது. இந்த பாத்திரத்தை நான் மிகவும் ரசித்தேன்” என்றார்.

அவர் மேலும் கூறுகையில், “ஜப்பான் இன்றைய சமூகத்தை அனைத்து வேடிக்கையான கூறுகளுடன் பிரதிபலிக்கிறது. இந்தக் கதை எல்லோரையும் இணைக்கிறது. உலகளாவிய பார்வையாளர்களுக்கு வழங்குவதற்கு மிகவும் திறமையான தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களுடன் நாங்கள் பணியாற்றியுள்ளோம். எஸ்.ரவிவர்மன் சிறப்பான காட்சி சிகிச்சை அளித்துள்ளார். மேலும், ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார் இசையால் வேறு லெவலுக்கு கொண்டு சென்றார். ஒளிப்பதிவைப் போலவே ஜி.வி.யின் இசையும் மிகவும் புதுமையாக உள்ளது.

மேலும் அவர் தனது திரைப்படத் தேர்வு செயல்முறை குறித்தும் பேசினார்: “படத்தில் வரும் மேஜிக் எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். எந்த பிரச்சனையாக இருந்தாலும் தியேட்டருக்கு வரும் பார்வையாளர்கள் இரண்டு மணி நேரம் அனைத்தையும் மறந்துவிட்டு வேறு உலகத்திற்கு சென்று மகிழ்கிறார்கள். அதுதான் சினிமாவின் மந்திரம்.முதலில் அதை சரியாக கற்க வேண்டும்.அது எனக்கு ஒரு பெரிய கற்றல் அனுபவமாக இருந்தது.இதுவரை நான் நடித்த ஒவ்வொரு படமும்,கதையும்,பாத்திரமும் வித்தியாசமாக இருக்கும்படி பார்த்துக்கொண்டிருக்கிறேன்.ஒவ்வொரு முறையும் வித்தியாசமாக ஏதாவது செய்ய முயற்சிக்கிறேன். . இது எனக்கு வேலை செய்கிறது.”
‘கைதி 2’ மற்றும் ரோலக்ஸ் கதாபாத்திரம் குறித்து அவரிடம் கேட்டபோது, “நானும் அதற்காக காத்திருக்கிறேன். விவாதங்கள் நடந்து வருகின்றன. ரோலக்ஸ் பற்றி ரசிகர்கள் மத்தியில் பல எதிர்பார்ப்புகள் உள்ளன. இதைப் பற்றி நீங்கள் என் அண்ணன் (சூர்யா), இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜிடம்தான் கேட்க வேண்டும்.
“ஜப்பான் மிகவும் வலுவான மற்றும் சுவாரஸ்யமான பாத்திரம். க்ளைமாக்ஸை நோக்கி படத்தின் தொடர்ச்சி அல்லது முன்கதை பற்றிய குறிப்பு இருக்க வேண்டும் என்று இயக்குனரிடம் சொன்னேன், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார், “சூது கவ்வும் இயக்குனருடன் நான் ஒரு படம் செய்கிறேன். மேலும், இயக்குனர் பிரேம் குமார் மற்றும் நலன் குமாரசாமியுடன் மேலும் இரண்டு படங்களில் நடித்து வருகிறேன்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்