Friday, December 8, 2023 3:16 pm

47வது வயதில் இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொள்ளப்போவதாக வெளியான செய்திக்கு பதில் கூறிய நடிகை பிரகதி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சினிமா நட்சத்திரங்கள் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட முறை திருமணம் செய்து கொள்வதும், காதலிப்பதும் பெரிதாக விவாதிக்கப்படுகிறது. வயதான நட்சத்திரங்களில் கூட, இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது திருமணம் மிகவும் கவனிக்கத்தக்கது. தென்னிந்திய நடிகை பிரகதியின் திருமணம் குறித்து கடந்த சில நாட்களாக வதந்திகள் பரவி வருகிறது.

தெலுங்கில் பிரபல கேரக்டர்களில் நடித்துள்ள பிரகதி, பல சூப்பர் ஸ்டார்களின் ஹீரோயினாக நடித்துள்ளார். நடிகை கடந்த சில வருடங்களாக அம்மா வேடங்களில் நடித்து வருகிறார். திரைப்படங்கள் மட்டுமின்றி சீரியல்களிலும் நடித்து வருகிறார். பிரகதிக்கு இளம் வயதிலேயே திருமணமாகி இரண்டு குழந்தைகள் உள்ளனர்.ஆனால் நடிகை இரண்டாவது திருமணம் செய்துகொள்ளலாம் என்ற செய்திக்கு நடிகை பதிலளித்துள்ளார். நடிகை தனது 20 வயதில் சினிமாவில் நுழைந்தவுடன் முதல் முறையாக திருமணம் செய்து கொண்டார். நடிகையின் முதல் கணவர் ஒரு மென்பொருள் பொறியாளர். இரண்டு குழந்தைகளைப் பெற்ற பிறகு நட்சத்திர ஜோடி பிரிந்தது. கணவருடன் பிரிந்த பிறகு, பிரகதி தனது சொந்த வீட்டிற்கு வந்தாள், அவளுடைய அம்மா அவளை வழிநடத்தினாள். முன்னதாக, நடிகை பல பேட்டிகளில் தனது தாயின் ஆதரவைப் பற்றி பேசினார். குழந்தைகளை வளர்க்க மிகவும் சிரமப்பட்ட நடிகை மீண்டும் நடிப்பில் தீவிரமாக இறங்கினார்.நாற்பத்தேழு வயதான நடிகை மீண்டும் திருமணம் செய்துகொள்ளலாம் என்று சில மாதங்களுக்கு முன்பு வதந்திகள் பரவ ஆரம்பித்தன. டோலிவுட் திரையுலகைச் சேர்ந்த தயாரிப்பாளர் ஒருவர் பிரகதி மீது தனது காதலை வெளிப்படுத்தி திருமணம் செய்து கொள்ள விருப்பம் தெரிவித்தார்.. முதலில் நிறைய யோசித்த நடிகை காதலை ஏற்று திருமணத்திற்கு ஒப்புக்கொண்டதாக டோலிவுட் திரையுலக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.ஆனால், தனது திருமணம் குறித்து பரவி வரும் செய்திகளுக்கு நடிகை பதில் அளித்துள்ளார். சமீபத்தில் சில நேர்காணல்களில் நடிகையிடம் இரண்டாவது திருமணம் பற்றி கேட்கப்பட்டது. இந்த விவகாரம் குறித்து கருத்து தெரிவிக்க ஆர்வமில்லை என்று பிரகதி கூறினார்.இதுபோன்ற செய்திகளை பரப்பும் போது, ​​சரியான ஆதாரம் தேவை. ஆதாரம் இருந்தால் அதைத் தயாரிக்க வேண்டும் என்றும் தன்னைப் பார்க்காமலும் கேட்காமலும் எப்படி இதுபோன்ற வதந்திகளைப் பரப்ப முடியும் என்று நடிகை கேட்கிறார். தனிப்பட்ட எல்லைகளை மதித்து, பத்திரிகையில் கண்ணியத்தை பேணுவதன் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தி நடிகை முடித்தார். பிரபல இயக்குனரும் நடிகருமான கே.பாக்யராஜ் இயக்கத்தில் 1994ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘வீட்ல விசாலங்கா’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் நடிகை பிரகதி. பிரகதி தனது முதல் படத்திலேயே அதிகம் ரசிக்கப்படும் நடிகை ஆனார். தமிழில் பல படங்களில் நடித்துள்ள நடிகை, மற்ற மொழிகளிலும் தனது இருப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். தெலுங்கு திரையுலகில் 100க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் கதாநாயகியாகவும், குணச்சித்திர நடிகையாகவும் நடித்தவர் தற்போது பிரபல சீரியல்களிலும் நடித்து வருகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்