Wednesday, May 29, 2024 5:44 pm

‘ஜென்டில்மேன் 2’ படத்தை பற்றி வெளியான அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘ஜென்டில்மேன்-2, ஏ.கோகுல் கிருஷ்ணா இயக்கத்தில், சேத்தன் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். நயன்தாரா சக்ரவர்த்தி மற்றும் பிரியா லால் கதாநாயகிகளாக நடிக்கின்றனர். இப்படத்தின் முதல்கட்ட படப்பிடிப்பு சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் 15 நாட்களில் நிறைவடைந்துள்ளது.
இந்த ஷெட்யூலில் சேத்தன், நயன்தாரா சக்ரவர்த்தி, பிரியா லால், படவா கோபி, சுதா ராணி, சித்தாரா, ஸ்ரீ லதா, கண்மணி, லொள்ளு சபா சுவாமிநாதன், பேபி பத்மா ராகம் மற்றும் முல்லை-கோதண்டம் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.
அதுமட்டுமின்றி, ஸ்டண்ட் மாஸ்டர் தினேஷ் காசி நடனமாடிய மூச்சடைக்கக்கூடிய ஆக்‌ஷன் காட்சியும் இந்த அட்டவணையில் படமாக்கப்பட்டது.

ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் பிரமாண்டத்தை உள்ளடக்கிய அடுத்த ஷெட்யூல் நவம்பர் மூன்றாவது வாரத்தில் தொடங்கும், இது சென்னை, ஹைதராபாத் மற்றும் பாண்டிச்சேரியில் படமாக்கப்படும். மற்ற படப்பிடிப்புகள் மலேசியா, துபாய் மற்றும் இலங்கையில் படமாக்கப்படும்.இப்படத்தில் சேத்தன், நயன்தாரா சக்ரவர்த்தி, பிரியா லால், சுமன், மனோஜ் கே ஜெயன், பிரசிக்கா, காந்தார வில்லன் அச்யுத் குமார், படவா கோபி, முனிஷ் ராஜா, ஆர்.வி.உதயகுமார், சென்ட்ராயன், மைம் கோபி, ரவி பிரகாஷ், சிஷிர் சர்மா, வேலா ராமமூர்த்தி, ஜான் மகேந்திரன், கல்லூரி விமல், ஜிகர்தண்டா ராம்ஸ், பிரேம் குமார், இம்மான் அண்ணாச்சி, முல்லை, கோதண்டம், ஸ்ரீராம், ஜான் ரோஷன், லொள்ளு சபா சுவாமிநாதன், ஜார்ஜ் விஜய், நெல்சன், சித்தாரா, சுதா ராணி, ஸ்ரீ ரஞ்சனி, சத்திய பிரியா, கண்மணி, மைனா நந்தினி, ஸ்ரீ லதா, காருண்யா, பாபு பத்ம ராகம், பேபி, அனிஷா மற்றும் கிட்டத்தட்ட 50 பிரபல நடிகர் நடிகைகள் இந்த நட்சத்திரக் குழுவில் இடம்பெற்றுள்ளனர்.
வைரமுத்து எழுதிய ஏழு பாடல்கள் அடங்கிய இந்தப் படத்துக்கு ஆஸ்கார் வின்னர் எம்.எம்.கீரவாணி இசையமைக்கிறார். அஜயன் வின்சென்ட் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். தொட்ட தரணி கலை பணிகளை கவனிக்கிறார்.. சதீஷ் சூர்யா படத்தொகுப்பை கவனிக்கிறார்.பிருந்தா நடனம் அமைக்கிறார், பூர்ணிமா ராமசாமி ஆடை வடிவமைப்பாளராக ஜெரினா பணியாற்றுகிறார். ஜி.முருகபூபதி மற்றும் சரவண குமார் ஆகியோர் தயாரிப்பு கட்டுப்பாட்டாளர்களாக உள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்