Sunday, April 14, 2024 11:50 pm

ஸ்ருதி ஹாசனின் புதிய வீடியோ இணையத்தில் வைரல் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகை, பாடகி மற்றும் இசைக்கலைஞர் ஸ்ருதி ஹாசன் தனது இசைப் பக்கத்தை ஆராய்ந்து மான்ஸ்டர் மெஷின் என்ற புதிய சிங்கிளுடன் வந்துள்ளார். அவர் தனது புதிய பாடல், இண்டி இசை மீதான அவரது காதல் மற்றும் அவரது வரவிருக்கும் திட்டங்கள் பற்றி எங்களிடம் பேசுகிறார்.
வழக்கமான விதிமுறைகளிலிருந்து விடுபடுதல்
என்னைப் பொறுத்தவரை, இந்த சிங்கிள் பல்வேறு உணர்வுகளின் வெளிப்பாடு, குறிப்பாக இருண்ட பெண் ஆற்றல் பற்றிய ஆய்வு.சமூகம் பெரும்பாலும் பெண்கள் மீது எதிர்பார்ப்புகளை சுமத்துகிறது, நாம் எப்படி நடந்து கொள்ள வேண்டும் மற்றும் நம்மை முன்வைக்க வேண்டும் என்பதை ஆணையிடுகிறது. இந்த வீடியோ மக்களின் இருண்ட மற்றும் நிழலான அம்சங்களைக் கொண்டாடுவது, வழக்கமான விதிமுறைகளிலிருந்து விடுபடுவது.
நீங்கள் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டால், குறிப்பாக ஒரு பெண்ணாக, நீங்கள் ‘அசுரன்’ அல்லது ‘ராட்சசி’ என்று முத்திரை குத்தப்படலாம் என்ற எண்ணத்திலிருந்து தலைப்பு உருவாகிறது. இது அந்த லேபிளை சொந்தமாக வைத்திருப்பது மற்றும் அதை ஒரு சக்திவாய்ந்த, டெர்மினேட்டர் போன்ற சக்தியாக மாற்றுவது. அப்படித்தான் நான் உணர்கிறேன் (சிரிக்கிறார்). இந்த கருத்து எனது சொந்த அனுபவங்களுடன் எதிரொலிக்கிறது, அங்கு நான் கேள்விக்குள்ளாக்கப்பட்டேன், ஆனால் நான் என் உண்மையான சுயத்தையும் என் பெண்மையின் மற்ற பக்கங்களையும் தழுவுகிறேன். என் பெண்மையை வேறு விதமாக காட்ட விரும்புகிறேன். அதுதான் இதற்கெல்லாம் பின்னால் உள்ள உத்வேகம்..கடந்த காலத்தில் நான் என்னை போதுமான அளவு நேசிக்கவில்லை என்று நான் நம்புகிறேன். என்னை முழுமையாக நேசிக்கவும் ஏற்றுக்கொள்ளவும் கற்றுக்கொண்டதே என் வாழ்க்கையில் மிகப்பெரிய காதல். சுய-அன்பின் இந்த பயணம் மாற்றத்தக்கது, அது என்னைப் பற்றியது மட்டுமல்ல; மற்றவர்களின் வாழ்க்கைக்கு மதிப்பு சேர்க்கும் விஷயங்களையும் பகிர்ந்து கொள்ள முயல்கிறேன்.தனிப்பாடலுக்கான கருத்து இரண்டு உச்சநிலைகளை வெளிப்படுத்துகிறது: உட்கார்ந்து காத்திருக்கும் ‘சரியான’ பெண் என்று அழைக்கப்படுவாள், மற்றும் உள்ளுறுப்பு மற்றும் பச்சையான உண்மையைக் குறிக்கும் ஆழமான, இருண்ட அசுரன். இந்த பார்வையை உயிர்ப்பிக்க ஒரு ஆதரவான குழுவைக் கூட்டுவது அவசியம். மியூசிக் வீடியோவின் இயக்குனர் துவாரகேஷ், கருத்தை புரிந்துகொண்டு செயல்படுத்துவதில் முக்கிய பங்கு வகித்தார். ஏனெனில், நாங்கள் முதலில் ஒரு பதிப்பைச் செய்தோம், பின்னர் மற்றொன்று; அவர் முழுவதும் எனக்காக இருந்தார்.ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், இளையராஜா போன்ற பழம்பெரும் இசைக்கலைஞர்களிடமிருந்து நான் ஈர்க்கப்பட்டேன். கூடுதலாக, நான் தமிழ் ராப்பர்களால் ஈர்க்கப்பட்டேன் மற்றும் 90களின் பாப் நட்சத்திரங்களான அலிஷா (சீனாய்) மற்றும் லக்கி அலி ஆகியோரிடமிருந்து உத்வேகம் பெற்றேன். அவர்களின் மியூசிக் வீடியோக்கள் என்னுள் நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது.இப்போது அடிக்கடி இசை வீடியோக்களை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளேன். சினிமா எனக்கு நிறைய கொடுத்துள்ளது மற்றும் இசையின் தாக்கத்தை அதிகரிக்க காட்சி ஊடகத்தை பயன்படுத்த விரும்புகிறேன். கதை சொல்லல் மற்றும் காட்சி கூறுகளை சேர்ப்பதன் மூலம், இசை இன்னும் சக்திவாய்ந்ததாகிறதுஒரு மியூசிக் வீடியோவுக்காக என் அப்பா கமல்ஹாசனுடன் இணைந்து பணியாற்றலாம். நாங்கள் ஏற்கனவே அதில் பணியாற்றி வருகிறோம். சொல்லப்போனால் இந்த மியூசிக் வீடியோவை முதலில் பார்த்தவர் அவர்தான், அவருக்குப் பிடித்திருந்தது. எனது படமான சலார் டிசம்பரில் வெளியாக உள்ளது, மேலும் திருவிழா வட்டாரத்தில் நேர்மறையான வரவேற்பைப் பெற்ற எனது சர்வதேச திரைப்படமான தி ஐ பற்றியும் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். இது அங்குள்ள ஒவ்வொரு பெண்ணுடனும் எதிரொலிக்கும் ஒரு இதயப்பூர்வமான கதை மற்றும் பெண்களின் சக்திக்கு சான்றாகும். அனைத்து மகளிர் அணியில் இருந்ததில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், மேலும் இந்த திட்டத்தில் எனக்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்