Friday, December 1, 2023 6:48 pm

விடாமுயற்சி படத்திற்காக அஜித்குமார் தனது கேரியரில் முதல்முறையாக எடுக்க போகும் புதிய முயற்சி !! வைரலாகும் தகவல் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்குமார் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் ஆகியோர் விடமுயற்சிக்கு முன்பே பல படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, ஜி, கிரீடம் ஆகிய இரண்டு நட்சத்திரங்களும் இணைந்து நடித்த படங்கள்.அஜித் குமாரின் விடமுயற்சி படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இரண்டு நடிகர்களும் ஏற்கனவே தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரியமான திரை ஜோடிகளில் இடம்பிடித்துள்ளனர். அஜீத் குமாரும், த்ரிஷாவும் விடமுயற்சிக்கு முன்பே பல படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, ஜி மற்றும் கிரீடம் ஆகிய சில படங்களில் இரு நட்சத்திரங்களும் இணைந்து திரை ஜோடியாக சிறந்து விளங்கினர்.

நடிகர் அஜித்குமார் தற்போது துபாயில் உள்ள அஜர்பைஜானில் விடாமுயற்சி படப்பிடிப்புக்காக சென்று இருக்கிறார். கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடத்திற்கு பிறகு அஜித்தின் பட வேலைகள் ஆரம்பமாகி இருக்கிறது. விடாமுயற்சி அப்டேட் எப்போ வரும் என அவருடைய ரசிகர்களும் பெரிய அளவில் எதிர்பார்த்து காத்துக் கொண்டிருந்தார்கள். ஒரு நீண்ட இழுபறிக்கு பிறகு இந்த மாதம் முதலில் இருந்து சூட்டிங் முழுவீச்சில் நடைபெற்றுக் கொண்டிருந்தது.

அஜித் எப்போதுமே சினிமா மற்றும் வேலை என்பதை தாண்டி தனக்கு பிடித்ததை செய்ய வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருப்பவர். அதைப் போல தான் மற்றவர்களுக்கு உதவி செய்யும் குணத்திலும் கூட. விடாமுயற்சி படத்தின் படபிடிப்பு வேலைகள் ரொம்பவும் காலதாமதமாக அமைந்திருக்கிறது. அப்படி இருந்த போதிலும் தன்னுடைய இறந்த நண்பரின் மனைவிக்காக படப்பிடிப்பு லேட் ஆனாலும் பரவாயில்லை என உதவி செய்திருக்கிறார்.

விடாமுயற்சி படத்திற்காக பட குழு மொத்தமும் துபாய்க்கு சென்றிருந்தது. ஒரு வாரமாக படபிடிப்பு வேலைகள் முழுவீச்சில் நடைபெற்றுக் கொண்டிருக்கும் பொழுது படத்தின் கலை இயக்குனர் மிலன் மாரடைப்பால் காலமாகிவிட்டார். மிலன் விடாமுயற்சி படத்தின் கலை இயக்குனர் மட்டுமல்லாமல் நடிகர் அஜித்குமாரின் நெருங்கிய நண்பரும் கூட.

மிலன் இறந்ததும் படத்தின் கலை இயக்குனராக யாரை நியமிப்பது என படக் குழு திட்டமிட்டுக் கொண்டிருந்தது. அஜித் அப்பொழுது வெளியில் இருந்து யாரும் வேண்டாம் மறைந்த மிலனின் மனைவி மரியா மெர்லினை இந்த படத்திற்கு கலை இயக்குனராக போடுங்கள் என பரிந்துரை செய்திருக்கிறார். நண்பரின் மனைவி என்பதை தாண்டி மரியா ஃபேஷன் டெக்னாலஜி படித்திருக்கிறாராம்.

மரியா மெர்லின் விடாமுயற்சி படத்திற்கு கலை இயக்குனராக வேலை செய்வதற்கு துபாய் செல்ல வேண்டும். இப்படி வேலை நிமித்தமாக வெளிநாடு செல்பவர்களுக்கு வேலைக்கான அனுமதிப்புக்கான கார்டு கொடுக்கப்படும். மரியாவிடம் அந்த கார்டு இல்லையாம். அஜித் அவருக்கு அந்த கார்டை வாங்கி கொடுக்க எல்லா விதமான முயற்சிகளையும் செய்திருக்கிறாராம்.
.
இதுவரை சினிமாவில் பணியாற்றியவர்கள் பல பேர் படப்பிடிப்பின் போது உயிரிழந்திருக்கிறார்கள் அந்த பட குழு பொருளாதார உதவியைத் தான் முடிந்த அளவுக்கு அந்த குடும்பத்திற்கு செய்திருக்கிறார்கள். ஆனால் நடிகர் அஜித் மறைந்த மிலன் மனைவிக்கு எதிர்காலத்தையே உருவாக்கி கொடுத்திருக்கிறார். இந்த படத்தின் மூலம் அவருடைய மனைவிக்கு நிறைய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

இந்நிலையில் வெகுஜன தருணங்கள் இருக்குமா என்று ரசிகர்கள் கேட்கிறார்கள், பதில் நிச்சயமாக ஆம், ஆனால் அது வழக்கமான அர்த்தத்தில் இல்லை என்று ஆதாரம் நமக்குச் சொல்கிறது. மேலும், அஜித்தின் கதாபாத்திரமும் அவரது நடத்தையும் ‘மங்காத்தா’வில் வரும் விநாயக் மகாதேவ் போலவே நீண்ட நாட்களாக கொண்டாடப்படும் ஒன்றாக இருக்கும் என்று படக்குழுவினர் உற்சாகமாக உள்ளனர்.அஜீத் குமார் உள்ளிட்ட பெரிய நட்சத்திரங்களுக்கு இசையமைத்த அனிருத் ரவிச்சந்தர், விடமுயற்சிக்கு இசையமைக்கிறார். இசையமைப்பாளர் தனது விளையாட்டின் உச்சத்தில் இருக்கிறார், மேலும் அவர் 2023 இன் இரண்டு பெரிய படங்களான ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலர் மற்றும் ஷாருக்கானின் ஜவான் ஆகியவற்றின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். இதற்கிடையில், விடமுயற்சி படத்தின் ஒளிப்பதிவாளராக நீரவ் ஷா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது.

படத்திலிருந்து தயாரிப்பு நிறுவனம் விலகிவிட்டதாக தவறான வதந்திகள் பரவின. இருப்பினும், லைகா புரொடக்‌ஷனின் சுபாஸ்கரன் உறுதிப்படுத்தியபடி, இந்த அறிக்கைகள் பூஜ்ஜிய எடையைக் கொண்டுள்ளன என்பது பின்னர் நிரூபிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்