Wednesday, December 6, 2023 1:22 pm

சூர்யா 43 படத்தை பற்றி வெளியான அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகரின் 43வது படத்திற்காக சூரரைப் போற்று, சூர்யா மற்றும் இயக்குனர் சுதா கொங்கரா மீண்டும் இணைந்துள்ளனர். அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை சூர்யா-ஜோதிகாவின் ஹோம் பேனர் 2டி என்டர்டெயின்மென்ட் அவர்களின் எக்ஸ் ஹேண்டில் வெளியிட்டது. படத்திற்கு ஜிவி பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார்.

படத்தின் ஒரு சிறிய காட்சி தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது, அங்கு பலர் கையில் சுடர் விளக்குகளுடன் போராட்ட மைதானத்தில் இருப்பதைக் காணலாம். பார்வையுடன் பாதி தலைப்பை வெளிப்படுத்தியதையும் காண்கிறோம். தலைப்பின் இரண்டாம் பாதி புறநானூறு.

அறிவிப்புகள் வெளியிடப்படுவதற்கு முன்பே சமூக ஊடகங்களில் பரவிய யூகங்களை உறுதிப்படுத்தும் வகையில், துல்கர் சல்மானும் நடிகர்களின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக தயாரிப்பாளர்கள் வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். கடைசியாக சுஜோய் கோஷின் மிஸ்டரி த்ரில்லர் படமான ஜானே ஜான் படத்தில் நடித்த விஜய் வர்மா, இந்தப் படத்தின் மூலம் கோலிவுட்டில் அறிமுகமாகிறார்.

இன்னும் பெயரிடப்படாத இப்படத்தில் நஸ்ரியாவும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவுள்ளார். ஏறக்குறைய ஒரு தசாப்தத்திற்குப் பிறகு, சூர்யா 43 மூலம் தமிழ் இண்டஸ்ட்ரிக்கு மீண்டும் வருகிறார் நஸ்ரியா. கடைசியாக திருமணம் எனும் நிக்காஹ் (2014) படத்தில் ஜெய்க்கு ஜோடியாக நடித்தார்.

சூர்யா 43 இசையமைப்பாளராக ஜிவி பிரகாஷின் 100வது படத்தை குறிக்கும். சுவாரஸ்யமாக, இசையமைப்பாளர் இந்த திட்டத்தைப் பற்றி சில நாட்களுக்கு முன்பு தனது X கைப்பிடியில், “ஜிவி 100 எப்போது வேண்டுமானாலும் விரைவில்” என்று கிண்டல் செய்தார்.

2020 ஆம் ஆண்டில் அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் வெளியான சூர்யா மற்றும் சுதா கொங்கராவின் சூரரைப் போற்று திரைப்படம், 68வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் ஐந்து விருதுகளை வென்றது. இதன் ஹிந்தி ரீமேக் வேலையில் உள்ளது.

சூர்யாவின் தயாரிப்பு நிறுவனமான 2டி எண்டர்டெயின்மென்ட் சார்பில் ஜோதிகா, சூர்யா மற்றும் ராஜசேகர் கற்பூரசுந்தரபாண்டியன் ஆகியோர் இணைந்து இந்த படத்தை தயாரிக்க உள்ளனர். தொழில்நுட்பக் குழுவினர் பற்றிய மற்ற விவரங்கள்.
இந்நிலையில் சூர்யா 48 படத்தின் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இதோ

சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடித்துள்ள ‘கங்குவா’ படத்தின் டிரைலரும் அதே தேதியில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. சூர்யா தனது பிறந்தநாளை ஜூலை 23ஆம் தேதி கொண்டாடவுள்ள நிலையில், அன்றைய தினம் அவரது படங்களின் முக்கிய அறிவிப்புகள் வெளியாகும்.
‘கங்குவா’ மற்றும் ‘சூர்யா 43’ படங்களுக்குப் பிறகு, நடிகர் வெற்றிமாறன் இயக்கும் ‘வாடிவாசல்’ படத்தின் வேலைகளைத் தொடங்குகிறார். இதற்கிடையில், ராகேஷ் ஓம் பிரகாஷ் ஜோடியாக ஒரு பாலிவுட் படத்தில் சூர்யா ஒப்பந்தம் செய்ய இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்