Thursday, April 18, 2024 6:18 am

லியோ பாடல் காப்பி சர்ச்சை ! மீண்டும் காப்புரிமை பிரச்சினையில் சிக்கிய அனிருத்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இசையமைப்பாளர் அனிருத், பெலாரஷ்ய கலைஞரின் உள்ளடக்கத்தைத் திருடியதாகக் குற்றம் சாட்டி, சமூக ஊடகங்களில் வெடித்த ஒரு விரும்பத்தகாத சர்ச்சையின் மத்தியில் தன்னைக் கண்டுபிடித்தார். பாடகர்-இசையமைப்பாளர் தனது இசையமைப்பான ஆர்டினரி பெர்சனுக்காக, லியோ படத்திற்காக, ஓட்னிகாவின் ஒலிப்பதிவு வேர் ஆர் யூ பயன்படுத்தியதாக பதிவுகள் கூறுகின்றன. அனிருத் இந்தப் பாடலுக்குப் பயன்படுத்தியதைப் போலவே ஓடினிக்காவின் ஒலிப்பதிவும் எப்படி இருந்தது என சமூக வலைதளங்களில் எதிர்வினைகள் எழுந்தன.
கலைஞர் ஒட்னிக்காவும் இந்த வளர்ச்சியை எடைபோட்டார், மேலும் இது குறித்து தன்னையோ அல்லது அவரது குழுவையோ தொடர்பு கொள்ளவில்லை என்று கூறியுள்ளார். லேபிளுக்கு (அனிருத்) பதிப்புரிமை இல்லை என்றும் கலைஞர்களுக்குத் தெரியாமல் உரிமம் வழங்க முடியாது என்றும் அவர் கூறினார். அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு செய்தியை வெளியிட்டார், அதை (கிழித்ததை) சுட்டிக்காட்டிய அனைவருக்கும் நன்றி. “நிலைமை மிகவும் தெளிவாக இல்லை… நாங்கள் இதை ஆராய்ந்து வருகிறோம், சிறிது நேரம் கழித்து நான் நடப்பதை எல்லாம் மதிப்பிட்டு விடுகிறேன். ஆனால் நான் இதுவரை யாரையும் குற்றம் சாட்டவில்லை.

‘லியோ’ திரைப்படம் கடந்த அக்டோபர் 19-ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியானது. இப்படம் உலக அளவில் 4 நாட்களில் ரூ.400 கோடி வசூலித்துள்ளதாக படக்குழு அதிகாரபூர்வமாக அறிவித்தது. இப்படத்தில் இடம்பெற்ற ‘ஆர்டினரி பெர்சன்’ என்ற பாடலை படக்குழு அண்மையில் வெளியிட்டது. இந்த பாடல் ‘Peaky Blinders’ என்ற பிரபலமான வெப் தொடரில் வரும் ‘I’m not outsider’ என்ற பாடலின் காப்பி என்று பலரும் கூறிவந்தனர்.

இந்த நிலையில் ‘ஆர்டினரி பெர்சன்’ பாடல் வெளியான பிறகு, நெட்டிசன்கள் சிலர் ‘Peaky Blinders’ இசையமைப்பாளர் ஓட்னிக்காவின் (Otnicka) சமூக வலைதள பக்கத்தில் இது குறித்து முறையிட்டனர். இதற்கு பதிலளித்த அவர், ‘லியோ’ என்ற படம் குறித்து எனக்கு நூற்றுக்கணககன மெசேஜ் அனுப்பியவர்களுக்கு நன்றி. என்னால் அனைத்தையும் பார்க்க முடிகிறது. ஆனால் அனைவருக்கும் என்னால் பதிலளிப்பது இயலாத காரியம். என்னுடைய மெயில், இன்ஸ்டாகிராம் ஆகியவை மெசேஜ்களால் நிரம்பி வழிகிறது. இந்த விவகாரம் குறித்து எங்களுக்கு இன்னும் தெளிவாக தெரியவில்லை. நாங்கள் இதுகுறித்து விசாரித்து வருகிறோம். விரைவில் என்ன நடக்கிறது என்பது குறித்து தெரியப்படுத்துகிறேன்.ஆனால் நான் யார் மீதும் குற்றம் சுமத்தவில்லை’ இவ்வாறு ஓட்னிக்கா தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கு முன்பு, நெல்சன் இயக்கத்தில் வெளியான ‘கோலமாவு கோகிலா’ படத்தில் அனிருத் இசையில் இடம்பெற்ற ‘கல்யாண வயசுதான்’ என்ற பாடலும் இதே காப்புரிமை பிரச்சினையில் யூடியூபில் இருந்து நீக்கப்பட்டது நினைவுகூரத்தக்கது.”லியோ” நான் எல்லாவற்றையும் பார்க்க முடியும், ஆனால் அனைவருக்கும் பதில் சொல்வது உடல் ரீதியாக இயலாது. மெயில் மெசேஜ்கள், இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் யூடியூபில் “நீங்கள் எங்கே இருக்கிறீர்கள்” என்ற வீடியோவின் கீழ் ஆயிரக்கணக்கான கருத்துகளால் நிரம்பி வழிகிறது.
பலமுறை முயற்சித்த போதிலும், அனிருத்தின் மேலாளர் மற்றும் சமூக ஊடகக் குழு இந்தக் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து நாங்கள் கருத்து தெரிவிக்கும் கோரிக்கைக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்