Friday, December 1, 2023 7:47 pm

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் மீண்டும் வீட்டிற்கு வந்த குணசேகரன் ! ஆதாரத்தை காட்டி குணசேகரனை மிரட்டிய அப்பத்தா நடந்தது என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கதிர் காணவில்லை என்று ஜனனிக்கு அழைப்பு வந்தது. வளவனும் கரிகாலனும் கதிரின் உண்மையான அடையாளத்தை அம்பலப்படுத்துவதற்கான தங்கள் திட்டத்தை விவாதிக்கின்றனர். குடும்ப விசுவாசம், தகவல் தொடர்பு மற்றும் ஒருவரின் செயல்களின் விளைவுகள் ஆகியவற்றின் கருப்பொருள்களை எபிசோட் ஆராய்கிறது.
எதிர்நீச்சலின் சமீபத்திய எபிசோட்களில், ஜான்சி ராணி காருக்குத் திரும்பிச் செல்கிறார், அங்கு அனைவரும் அவருக்காகக் காத்திருக்கிறார்கள். அவர்கள் அனைவரும் அருகிலுள்ள பூங்காவிற்குச் செல்கிறார்கள், அங்கு அவர்கள் உட்கார்ந்து தங்கள் பிரச்சினைகளைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். ஜீவானந்தம் இறுதியாக தனது கடந்த காலத்தைப் பற்றியும், தனது குடும்பத்தை எவ்வாறு இழந்தார் என்பதைப் பற்றியும் திறக்கிறார். அவரது கதையால் அனைவரும் நெகிழ்ந்து, அவரிடம் நடந்து கொண்டதற்காக மன்னிப்பு கேட்கிறார்கள்.

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் எதிர்நீச்சல் சீரியலில் அக்டோபர் 25ஆம் தேதிக்கான ப்ரோமோ வெளியாகி இருக்கிறது அதில் ஜெயிலில் இருந்த குணசேகரன் மீண்டும் வீட்டிற்கு வந்திருக்கிறார்.இந்த நிலையில் தர்ஷனிடம் குணசேகரன் ஈஸ்வரி பற்றி பேச தர்ஷன் கோபப்படுகிறார். இந்த நிலையில் என்ன நடந்தது என்பதை பார்ப்போம். அந்த வகையில் எதிர்நீச்சல் சீரியலில் ஆதி குணசேகரனாக வேலராமமூர்த்தி அறிமுகம் ஆன இரண்டாவது நாளிலேயே ஜெயிலுக்கு போவது போன்ற காட்சிகள் அமைந்து இருந்தது. ஜெயிலில் இருந்து ஒரு வாரம் கழித்து தான் வருவேன் என்று கதையை நகர்த்தி கொண்டு இருந்த நிலையில் இன்று வெளிய ப்ரோமோவில் குணசேகரன் மீண்டும் வீட்டிற்கு வந்து இருக்கிறார்.

கோவிலுக்கு அண்ணன் அப்படியே வருவார் என்று ஒரு நாள் எபிசோட்டில் சொன்னார்கள் ஆனால் அடுத்த நாள் எபிசோட்டில் வீட்டிற்கு வந்து விசாலாட்சியை கூட்டிக்கொண்டு அண்ணன் கோவிலுக்கு வருவார். அதற்குள் ஜீவானந்தத்தையும் அப்பத்தாவையும் போட்டு தள்ள பிளான் போட்டு விட வேண்டும் என்று தான் திருவிழாவுக்கு இரண்டு நாளைக்கு முன்பு கரிகாலனும் கதிரும் கிள்ளிவளவனோடு போயிருக்கின்றனர்.

இந்த நிலையில் அதே ஃபங்ஷனுக்கு ஜீவானந்தமும் கதிரையும் குணசேகரனையும் போட்டுத் தள்ளுவேன் என்று கிளம்பி போயிருக்கிறார். இப்படியாக இருக்கும் நிலையில் இனி என்ன நடக்கப் போகிறது என்று எதிர்பார்ப்பு இருந்த நிலையில் இன்று வெளியான ப்ரோமோவில் காரில் வீட்டு மருமகள்கள் போய்க் கொண்டிருக்கும் போது அவர்களிடம் தொந்தரவு செய்யும் விதமான வேலைகளை ஜான்சி ராணி செய்து கொண்டிருக்கிறார்.
அதைத்தொடர்ந்து கதிர் இன்னொரு பெண்ணிடம் செல்போனில் சிரித்து சிரித்து பேசிக் கொண்டிருக்க அப்போது கரிகாலன் மாமா லேட் பண்ணுனா பிளான் டைவ் ஆயிடும் என்று பேச அப்போது வளவன் இவர்களின் நடவடிக்கையை பார்த்து கோபமாகிவிட்டார். அதை தொடர்ந்து வீட்டிற்கு வந்த குணசேகரன் தர்ஷனிடம் என்னைக்கு நீ உங்க ஆத்தா பேச்சைக் கேட்க ஆரம்பிச்சியோ அன்னைக்கே உன் புத்தி மறத்து போச்சு என்று பேசுகிறார்.

அதற்கு தர்ஷன் குணசேகரனை முறைத்த வண்ணமாக பார்த்துக் கொண்டே இருக்க அதற்கு குணசேகரன் என்னடா நான் பேசிக்கிட்டே இருக்கேன் இவன் இப்படி முழிக்கிறான் என்று சொல்ல அதற்கு பக்கத்தில் இருக்கும் ஞானம் அவன் முழிக்கல அண்ணே முறைக்கிறான் என்று ஏத்தி விடுகிறார். அதற்கு குணசேகரன் முறைப்பான்ல, வளர்ப்பு அப்படி என்று திட்ட விசாலாட்சி என்ன சொல்வது என்று தெரியாமல் முழித்துக் கொண்டிருக்கிறார். இப்படியாக இன்றைய ப்ரோமோ முடிவடைகிறது.

அவர்கள் கதிரின் வீட்டிற்குச் சென்று, அவர் தரையில் மயக்கமடைந்திருப்பதைக் கண்டார்கள். அவர்கள் அவரை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்கிறார்கள், அங்கு அவர் விஷம் குடித்ததை மருத்துவர் வெளிப்படுத்துகிறார். வளவனும் கரிகாலனும் அதிர்ச்சியடைந்து கவலைப்பட்டதாக நடிக்கின்றனர்.
இந்த அத்தியாயம் குடும்ப விசுவாசம் மற்றும் ஒருவரின் செயல்களின் விளைவுகள் பற்றிய கேள்விகளை எழுப்புகிறது. இது ஒரு குடும்ப அலகுக்குள் தொடர்பு மற்றும் புரிதலின் முக்கியத்துவத்தையும் எடுத்துக்காட்டுகிறது. கதாப்பாத்திரங்கள் தங்கள் உணர்ச்சிகளுடன் பிடுங்கிக்கொண்டு, சூழ்நிலையுடன் சமரசம் செய்வதற்கான வழிகளைத் தேடுகிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்