Tuesday, June 18, 2024 2:35 am

தளபதி 68 படத்தின் பூஜை வீடியோ இதோ ! தெறிக்கவிடும் அப்டேட் கொடுத்து ரசிகர்களை குஷிப்படுத்திய வெங்கட் பிரபு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தளபதி 68 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள அவரது அடுத்த தயாரிப்பாளரான ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், வெங்கட் பிரபு படத்தைப் பற்றிய அறிவிப்புகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடங்கும் என்று அறிவித்தது. படத்தின் பூஜை வீடியோ, நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய விவரங்கள் முதல் அப்டேட்டில் வெளியாகும்.விஜய் மற்றும் வெங்கட் பிரபு படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க இருப்பதாக ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டது. அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்து, நடிகர்கள் யார் என்பது பற்றிய ஊகங்கள். பிரசாந்த், பிரபுதேவா, பிரியங்கா மோகன், மீனாட்சி சவுத்ரி, சினேகா, லைலா, மோகன் உள்ளிட்ட பெயர்கள் வலம் வருகின்றன. செவ்வாய்கிழமை, இந்த முன்னணியில் தெளிவு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்த மாத தொடக்கத்தில் படம் திரைக்கு வந்தபோது, இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு எழுதினார், “அது தொடங்கியது!! #Thalapathy68 உங்கள் அன்பு மற்றும் விருப்பங்களுடன்!!! இது ஒரு வேடிக்கையான ரோலர் கோஸ்டர் சவாரியாக இருக்கும்!! மேலும் அனைத்து படங்களும், நம்ம பிறகு புதுப்பிப்புகளும். #சிம்மம் விடுதலை!!கடவுள் கருணையுள்ளவர்.”

இந்தப்படத்திற்கு அவரின் ஆஸ்தான இசையமைப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க இருக்கிறார். இந்தத்திரைப்படத்தை தமிழ் சினிமாவின் பிரபல தயாரிப்பு நிறுவனமான ஏஜிஎஸ் எண்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் தயாரிக்க இருக்கிறது. இந்தப்படத்தில் விஜயுடன் நடிகர் பிரபுதேவா, பிரசாந்த், ஜெயராம், விடிவி கணேஷ், பிரேம்ஜி, நடிகைகள் சினேகா, லைலா உள்ளிடோர் நடிக்க இருக்கின்றனர். இந்தப்படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்னர் அறிவிக்கப்பட்ட நிலையில், அமெரிக்காவின் லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் நகருக்கு சென்ற படக்குழு அங்கு 3டி விஎஃப்எக்ஸ் ஸ்கேன் தொழில்நுட்பத்தில் விஜயை லுக் டெஸ்ட் எடுத்தனர். படக்குழு தற்போது வெளியிட்டுள்ளது.

பூஜை வீடியோவுக்காக இசையமைப்பாளர் யுவன் சங்கர் ராஜா மெனக்கெட்டு இருக்கிறார் என்று தெரிகிறது. தனது பாணியில் பின்னணி இசை அமைத்து அசத்தியுள்ளார். இந்த பூஜை விழாவில் விஜய், வெங்கட் பிரபு, மீனாட்சி சௌத்ரி, ஜெயராம், பிரபுதேவா, மோகன், லைலா, யுவன் உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டு மங்களகரமாக படத்தை தொடங்கியது குறிப்பிடத்தக்கது.

தற்போது தளபதி 68 படத்திற்கான முதற்கட்ட படப்பிடிப்பு முடிந்துள்ளது. அடுத்ததாக அடுத்தகட்ட படப்பிடிப்பு தென் ஆப்ரிக்காவில் நடைபெறவிருக்கிறதாம். அங்கு வைத்து தான் நடிகர் விஜய் மற்றும் மோகனுக்கு இடையே நடைபெறும் சண்டைக்காட்சி எடுக்கப்படவுள்ளதாம். மேலும், இந்த படத்தில் பிரசாந்த், லைலா, சினேகா உள்ளிட்டோர் முக்கியமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருவது படக்குழு வெளியிட்ட பூஜை வீடியோவில் உறுதியாகியுள்ளது.

டீ -ஏஜிங், அதாவது நடிகர்களின் வயதை குறைத்துக்காட்டும் தொழில்நுட்பம் பயன்படுத்தப்படும் இந்தப்படத்தில் நடிகர் விஜய் அப்பா – மகன் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க இருப்பதாக சொல்லப்படுகிறது.

மூத்த நடிகர் மைக் மோகன் படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும், இப்படத்தில் பிரபுதேவா, பிரசாந்த், சினேகா, பிரியங்கா அருள் மோகன், மீனாட்சி சவுத்ரி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க உள்ளனர்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்