Monday, April 22, 2024 11:21 am

தளபதி 68 படத்தின் முதல் அப்டேட் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லியோ புயல் குறையலாம், விஜய் ஹைப் ரயிலை சில படிகள் மேலே கொண்டு செல்ல உள்ளார். தற்காலிகமாக தளபதி 68 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள அவரது அடுத்த தயாரிப்பாளரான ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட், வெங்கட் பிரபு படத்தைப் பற்றிய அறிவிப்புகள் ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடங்கும் என்று அறிவித்தது. படத்தின் பூஜை வீடியோ, நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் பற்றிய விவரங்கள் முதல் அப்டேட்டில் வெளியாகும்.

AGS புரொடக்‌ஷன்ஸின் அர்ச்சனா கல்பாத்தி தனது சமூக ஊடக கணக்குகளில், “தளபதி 68 இன் புதுப்பிப்புகள் நாளை தொடங்கும். 2024 எங்களுக்கு சொந்தமானது. பூஜை வீடியோவில் நீங்கள் காத்திருக்கும் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் விவரங்களை நாளை மதியம் 12.05 மணிக்கு வெளிப்படுத்தும். .”

விஜய் மற்றும் வெங்கட் பிரபு படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க இருப்பதாக ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டது. அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்து, நடிகர்கள் யார் என்பது பற்றிய ஊகங்கள். பிரசாந்த், பிரபுதேவா, பிரியங்கா மோகன், மீனாட்சி சவுத்ரி, சினேகா, லைலா, மோகன் உள்ளிட்ட பெயர்கள் வலம் வருகின்றன. செவ்வாய்கிழமை, இந்த முன்னணியில் தெளிவு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்த மாத தொடக்கத்தில் படம் திரைக்கு வந்தபோது, இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு எழுதினார், “அது தொடங்கியது!! #Thalapathy68 உங்கள் அன்பு மற்றும் விருப்பங்களுடன்!!! இது ஒரு வேடிக்கையான ரோலர் கோஸ்டர் சவாரியாக இருக்கும்!! மேலும் அனைத்து படங்களும், நம்ம பிறகு புதுப்பிப்புகளும். #சிம்மம் விடுதலை!!கடவுள் கருணையுள்ளவர்.”

இதற்கிடையில், அக்டோபர் 19 அன்று திரைக்கு வந்த விஜய்யின் லியோ, தமிழகம் மட்டுமின்றி, இந்தியாவின் பல்வேறு மாநிலங்களிலும், உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸிலும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை முறியடித்து வருகிறது. த்ரிஷா, மிஷ்கின், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன், பிரியா ஆனந்த், சாண்டி மாஸ்டர், சஞ்சய் தத் மற்றும் அர்ஜுன் போன்ற நடிகர்கள் நடித்த லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில், செவன் ஸ்க்ரீன் ஸ்டுடியோவின் ஆதரவுடன், அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்திருந்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்