Sunday, December 3, 2023 12:22 pm

ப்பா.. இது நம்ம​ லிஸ்ட்லயே இல்லயே அதிரி புதிரியா வெளியான விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு வீடியோ ! மிரட்டலா இருக்கே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித்தின் அடுத்த படமான ‘விடாமுயற்சி’ படப்பிடிப்பு தற்போது அஜர்பைஜானில் நடைபெற்று வருகிறது. இருப்பினும், அருகிலுள்ள இஸ்ரேலில் உள்ள போர் சூழ்நிலை காரணமாக குழு மீண்டும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸுக்கு செல்ல வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளது, அங்கு நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் மற்ற பகுதிகளை முடிக்க அங்கு தங்குவார்கள்.இதற்கிடையில், ‘விடாமுயற்சி’ படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக முக்கிய பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் எப்போதும் அழகான த்ரிஷா தனது ஓய்வு நேரத்தில் அஜர்பைஜானின் அழகான இடங்களுக்குச் சென்றதாகத் தெரிகிறது. அவர் ஐரோப்பிய ஆடைகளை அணிந்து மிகவும் அழகாக இருக்கும் அபிமான படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். “உலகம் என் சிப்பி” என்று அவள் பொருத்தமாக தலைப்பிட்டாள்.த்ரிஷ் இன்ஸ்டாகிராமில் புகைப்படங்களை வெளியிட்ட ஒரு மணி நேரத்திற்குள் அவரைப் பின்தொடர்பவர்கள் அவருக்கு இரண்டரை லட்சம் லைக்குகள் மற்றும் எண்ணிக்கையைக் கொடுத்துள்ளனர் என்று யூகிக்க எந்த பரிசும் இல்லை. அதுதான் உங்களுக்கு த்ரிஷா.

இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி இயக்கும் திரைப்படம் ‘விடாமுயற்சி’. இப்படத்தில் அஜித் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார். இப்படம் ஹாலிவுட் தரத்தில் உருவாக்கப்படவுள்ளதால் படப்பிடிப்பு முழுவதும் அஜர்பைஜான் நாட்டிலே நடைபெறவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

சமீபத்தில் ‘விடாமுயற்சி’ கலை இயக்குனர் மிலன் மாரடைப்பினால் அஜர்பைஜான் நாட்டில் உயிரிழந்தார். இது திரைத்துறையில் மிகப்பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியது. இந்நிலையில், தற்போது ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் கலை இயக்குனராக அவரது மனைவி மரியா மெர்லின் இணைந்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

விறுவிறுப்பாக விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது அசர்பைஜானில் நடைபெற்று வருகிறது. 60 நாட்கள் முதற்கட்ட படப்பிடிப்பு மட்டுமே அசர்பைஜானில் நடைபெறும் என கூறப்பட்ட நிலையில் தற்போது முழு படத்தையும் அங்கேயே முடித்துவிடலாம் என திட்டமிட்டுள்ளார்களாம்.

மேலும் விடாமுயற்சி படத்தை ஹாலிவுட் தரத்தில் உருவாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில், விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருந்து வீடியோ ஒன்று வெளியாகியுள்ளது. இந்த வீடியோ தற்போது அஜித் ரசிகர்கள் மத்தியில் படுவைரலாகி வருகிறது.

‘விடாமுயற்சி’ அனிருத் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் பிரமாண்டமாக தயாரிக்கிறது. ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரான இப்படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார், அவருக்கு ஜோடியாக ரெஜினா கசாண்ட்ரா நடிக்கிறார். சஞ்சய் தத் மற்றும் ஆரவ் நஃபீஸ் ஆகியோர் மற்ற முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கிறார்கள், விரைவில் படப்பிடிப்பில் சேரவுள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்