Sunday, December 3, 2023 2:10 pm

வேற லெவல் சம்பவம் கன்ஃபார்ம் ! விடாமுயற்சி படப்பிடிப்புத்தள போட்டோ !டிரெண்டிங்கில் தெறிக்குதே

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகர் அஜித், நீண்ட விடுமுறை எடுத்துள்ள அவர், தற்போது இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து ‘விடா முயற்சி’ என்ற தனது அடுத்த படத்திற்கான பணிகளைத் தொடங்கியுள்ளார். இப்படத்தில் அஜித், த்ரிஷா மற்றும் ரெஜினா கசாண்ட்ரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் இந்த படத்தின் நடிகர்களுடன் நடிகை ப்ரியா பவானி ஷங்கரும் இணைந்துள்ளார் என்பது இப்போது புதிய சமூக ஊடக சலசலப்பு.மூன்று பெண் நடிகைகள் தவிர, அருண் விஜய் மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார்.

‘விடா முயர்ச்சி’ அக்டோபர் 4 ஆம் தேதி அஜர்பைஜானில் தரையிறங்கியது, மேலும் படத்திற்காக நடிகர் தனது புதிய தோற்றத்தில் விளையாடும் படங்கள் அவர் விமான நிலையத்தில் காணப்பட்ட பிறகு சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. அதைத் தொடர்ந்து நடிகை த்ரிஷாவும் அஜர்பைஜானில் இருந்து பணிபுரியும் புகைப்படங்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துகொண்டு படத்தில் தனது பாத்திரத்தை மறைமுகமாக உறுதிப்படுத்தினார். படத்தின் கலை இயக்குநரான மிலன் காலமானதையடுத்து படப்பிடிப்பு தற்போது நிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

அஜித்தின் 62ஆவது படமான விடாமுயற்சி படத்தின் ஷுட்டிங் அஸர்பைஜானில் தற்போது நடந்து வருகிறது. அஜித், திரிஷா உள்ளிட்டவர்கள் ஷூட்டிங்கில் கலந்துகொண்டுள்ளனர். இந்த திரைப்படத்தை லைகா நிறுவனம் தயாரிக்க, மகிழ்திருமேனி இயக்குகிறார். அனிருத் இசையமைக்கிறார். இந்தபடத்தின் அறிவிப்பு சில மாதங்களுக்கு முன்னே வெளியாகி இருந்தாலும் ஷூட்டிங் இப்போதுதான் தொடங்கியுள்ளது.

அஜர்பைஜானில் ஷூட்டிங் முடிந்ததும் அங்கிருந்து துபாயில் அடுத்த கட்ட ஷூட்டிங்கும் அதன் பின்னர் சென்னையில் செட் அமைக்கப்பட்டு அங்கு முக்கியமான காட்சிகளையும் படமாக்க உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்நிலையில் இந்த படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் ஆரவ் நடிக்க உள்ளார். இதற்காக அவர் தற்போது ஷூட்டிங் நடக்கும் அஸர்பைஜானுக்கு சென்றுள்ளார். இது சம்மந்தமாக அவர் சமூகவலைதளப் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது.

முதலில் லியோ படத்தில் விஜய்யுடன் நடித்த பாலிவுட் நடிகர் சஞ்சய் தத் தான் விடாமுயற்சி படத்தில் அஜித்துக்கு வில்லன் ஆகிறார் என பரபரப்பாக பேசப்பட்டது. ஆனால் லியோ படத்தில் வில்லனாக நடிக்கும் ஆக்சன் கிங் அர்ஜுன் இப்போது விடாமுயற்சி படத்திலும் வில்லனாக நடிக்கிறார். அதனால் தான் லியோ படத்தின் எந்த பிரமோஷன் நிகழ்ச்சியிலும் அர்ஜுனை நம்மால் பார்க்க முடியல.

அவர் விடாமுயற்சியின் படப்பிடிப்பு நடைபெறும் அஜர் பைஜானில் இருப்பதால் லியோ படத்தின் ப்ரோமோஷன் நிகழ்ச்சியில் எதிலும் கலந்து கொள்ள கமிட் ஆகவில்லை. லியோ படத்தில் தனக்குரிய போர்ஷனை முடித்துவிட்டு உடனடியாக விடாமுயற்சியில் நடிக்க கிளம்பி விட்டார். மேலும் அஜித்- அர்ஜுன் இருவரும் 12 வருடத்திற்கு பிறகு மறுபடியும் விடாமுயற்சியில் இணைகின்றனர்.


இவர்கள் ஏற்கனவே மங்காத்தா படத்தில் இணைந்து நடித்து தரமான சம்பவத்தை செய்தனர். அதன் தொடர்ச்சியாக இப்போது விடாமுயற்சியிலும் இந்தக் கூட்டணி இணைந்துள்ளது. இது தல ரசிகர்களை குதூகல படுத்தியது மட்டுமில்லாமல் விடாமுயற்சியின் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு எகிற வைத்திருக்கிறது.

அர்ஜுன் தனது சொந்த இடத்தில் அனுமனுக்கு கோயில் ஒன்றைக் கட்டியும் சமீபத்தில் கும்பாபிஷேகம் நடத்தினார். இது அவருடைய நீண்ட நாள் கனவு. இதனை அவருடைய ரசிகர்களால் பெரிதும் பாராட்டப்பட்டது. மேலும் அனிருத் இசையில், லைக்கா தயாரிப்பில் மிக பிரம்மாண்டமாக தயாரித்து வரும் விடாமுயற்சியின் படப்பிடிப்பு தற்போது அஜர் பைஜானில் நடந்து வருவதால் பாலஸ்தீன- இஸ்ரேல் போர் காரணமாக இதன் படப்பிடிப்பு பாதிக்கப்படவும் வாய்ப்பு இருக்கிறது.

இப்போது அஜர் பைஜான் அரசு சுற்றுலா பயணிகளை வெளியேறச் சொல்லி அறிவுறுத்தி உள்ளனர். விரைவில் விடாமுயற்சி பட குழு அஜர் பைஜானில் இருந்து இந்தியா திரும்பி, வேறு ஏதாவது இடத்தில் படப்பிடிப்பை நடத்த திட்டமிட்டுள்ளனர். இதில் அஜித்- அர்ஜுன் உடன் திரிஷா, ரெஜினா, பிரியா பவானி சங்கர் இணைந்து நடிக்கின்றனர்.

அஜித்குமார் கடைசியாக நடித்த துணிவு திரைப்படம் ஒரு திருட்டு ஆக்‌ஷன் நாடகம். அவர் தற்போது மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் தனது வரவிருக்கும் படமான விடா முயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பில் பங்கேற்று வருகிறார். இதன் படப்பிடிப்பு தற்போது அஜர்பைஜானில் நடைபெற்று வருகிறது. இப்படம் குறித்து சமூக வலைதளங்களில் பல வதந்திகள் பரவி வருகிறது.

இளம் நடிகை ப்ரியா பவானி ஷங்கர் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக சமீபத்திய வதந்திகள் தெரிவிக்கின்றன. சமீபத்தில், நடிகை அஜர்பைஜானுக்கு பயணம் செய்தார், இது வதந்திகளை மேலும் தூண்டியுள்ளது. இருப்பினும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வரவில்லை. நாயகியாக த்ரிஷா நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது.

லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கும் இந்த மதிப்புமிக்க திட்டத்தில், கவர்ச்சியான அழகி ரெஜினா கசாண்ட்ராவும் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்