Thursday, April 18, 2024 5:29 am

யப்பா சாமி இது ஹாலிவுட் லெவல்! விடாமுயற்சி படத்துக்காக உடல் எடை குறைத்து செம ஸ்லிம்மாக மாறிய அஜித்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விடாமுயற்சி சாய்தரம் உள்ளிட்ட இளம் ஹீரோக்களுக்கு ஜோடியாக அடுத்தடுத்து படங்களில் நடித்த ரெஜினா கசாண்ட்ரா, சமீபகாலமாக டோலிவுட் வட்டாரங்களில் இருந்து விலகி இருந்தார். ஆனால் தொடர்ந்து சமூக வலைதளங்களில் ஹாட் போட்டோஷூட்களை பகிர்ந்து ரசிகர்களுடன் தொடர்பில் இருக்கிறார். இன்னொரு பக்கம் தமிழுக்கு பைத்தியம் பிடித்த படங்களில் வாய்ப்புகள் குவிகின்றன. தற்போது அஜித்துக்கு எதிராக ஜாக்பாட் பெற்றுள்ளார். அஜித்துடன் ‘விடமுயற்சி’ படத்தில் நடிப்பதை ரெஜினாவே உறுதிப்படுத்தினார்.

விடாமுயற்சிஒரு வருடத்திற்கு ஒரு படத்தில் மட்டுமே கமிட் ஆகும்அஜித்குமார் கடைசியாக துணிவு படத்தில் நடித்திருந்தார். இப்படம் இவ்வருடத்தின் ஜனவரி மாதத்தில் வெளியானது. இதை ஹெச்.வினோத் இயக்கியிருந்தார். இதையடுத்து உள்ளூர் டூர், இந்தியா டூர் என்றிருந்த அஜித் ஒரே அடியாக உலக டூர் சென்றுவிட்டார். அவரை பிடித்து ஒரு வழியாக ‘விடாமுயற்சி’ படத்தில் நடிக்க வைக்க ஒப்புக்கொண்டு விட்டனர், படக்குழுவினர். இந்த படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார். இவர் ஏற்கனவே கலக தலைவன், தடம், தடையர தாக்க உள்ளிட்ட சில படங்களை இயக்கி ரசிகர்கள் மத்தியில் பிரபலமாகியுள்ளார். ஒரு சில படங்களில் வில்லனாகவும் நடித்திருக்கிறார்.

தாமதமாக வரும் அப்டேட்ஸ்கள் விடாமுயற்சி படத்தை, லைகா நிறுவனம் தயாரிக்கிறது. இந்த நிறுவனம், படம் குறித்த அறிவிப்பை பல மாதங்களுக்கு முன்பு வெளியிட்டதே தவிர, இதையடுத்து படம் குறித்த வேறு எந்த அப்டேட்ஸையும் இன்றளவும் வெளியடவில்லை. உலக டூரில் பிசியாக இருந்த நடிகர் அஜித் குமார், சில வாரங்களுக்கு முன்புதான் ஃபிரீயானதாக கூறப்படுகிறது. இதையடுத்து, விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பிற்கான வேலைகள், அஜர்பைஜானில் நடைப்பெற்று வருவதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

உடல் எடையை குறைத்த அஜித் நடிகர் அஜித்குமாருக்கு தற்போது 52 வயதாகிறது. இவர், சமீபத்தில் நடித்திருந்த அனைத்து படங்களிலுமே உடல் எடை அதிகரித்துதான் காணப்பட்டார். கடைசியாக ‘விவேகம்’ படத்திற்காக தனது உடலை ஃபிட்டாக வைத்திருந்த அஜித், அதையடுத்து வந்த அனைத்து படங்களிலும் நார்மல் ஆகவே இருந்தார். இதையடுத்து, இவர் விடாமுயற்சி படத்திற்காக உடல் எடையை குறைத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் வைரலாகும் புகைப்படம்:

நடிகர் அஜித்குமாரின் தற்போதைய புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது. இதில், அவர் உடல் எடை மெலிந்து காணப்படுவதாகவும், விடா முயற்சி படத்திற்காக அவர் எடை குறைந்திருக்கலாம் என்றும் கூறப்படுகிறது.

எப்போதும் கேமராவிடம் இருந்தும் ஊடகத்தினரிடம் இருந்தும் தள்ளியே இருக்கும் நடகர்களுள் ஒருவர் அஜித்குமார். இவர் எந்த சமூக வலைதள பக்கங்களிலும் இல்லை. இவரது மனைவியும் முன்னாள் நடிகையுமான ஷாலினி, சமீபத்தில்தான் இன்ஸ்டாகிராமில் கணக்கு தொடங்கினார். இதில்தான், அஜித்தின் யாரும் பார்த்திராத பல புகைப்படங்கள் வெளியாகி கொண்டிருந்தன. அஜித்தை அவ்வப்போது அவரது ரசிகர்களும் படப்பிடிப்பு தளத்தில் சந்திப்பதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளனர். அவர்கள் அஜித்துடன் எடுத்து பதிவிடும் புகைப்படங்களும் வைரலாகி வருகின்றன.

யார் ஜாேடி தெரியுமா?விடாமுயற்சி படத்தில் அஜித்திற்கு ஜோடியாக த்ரிஷா நடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இவர், ஏற்கனவே அஜித்துடன் பல படங்களில் இணைந்து பணிபுரிந்துள்ளார். தற்போது த்ரிஷா விஜய்யுடன் லியோ படத்தில் இணைந்து நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அடுத்து யாருடன் கூட்டணி?AK யின் ரசிகரும் இயக்குனருமான ஆதிக் இந்த திட்டத்தை இயக்குவார் என்பது உறுதி.இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்புக் குழுவைத் தொடர்பு கொண்டபோது, அவர்கள் அதைப் பற்றி கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டனர், இருப்பினும், அஜித்தின் விளம்பரதாரர் சுரேஷ் சந்திரா, “பரபரப்பு உண்மைதான் என்றாலும், அதைப் பற்றி பேசுவதற்கான ஆரம்ப கட்டத்தில் உள்ளது. இந்த திட்டம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் சரியான நேரத்தில் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்படும்.

இதற்கிடையில், ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இப்படத்தில் அஜித்தைத் தவிர த்ரிஷா கிருஷ்ணன், ஆரவ், ரெஜினா கசாண்ட்ரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.
இதில் அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக நடிகை த்ரிஷா நடிக்க, இரண்டாவது கதாநாயகியாக நடிக்கும் வாய்ப்பு ரெஜினாவுக்கு கிடைத்துள்ளது. தமிழ் என்டர்டெயின்மென்ட் இண்டஸ்ட்ரி டிராக்கரின் சமூக ஊடக இடுகையின் மூலம் ரெஜினா இதை உறுதிப்படுத்தினார். விரைவில் அவர் அஜித்துடன் படப்பிடிப்பில் இணைவார் என்றும் தளம் தெரிவித்துள்ளது. அவர் விரைவில் அஜர்பைஜானில் உள்ள படப்பிடிப்பில் அணியுடன் இணைவார். மறுபுறம், ரெஜினா கசாண்ட்ரா தனது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான ‘சூற்பனகை’ வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார், மேலும் ரெஜினா அருண் விஜய் நடித்த ‘பார்டர்’ படத்திலும் நடித்துள்ளார், இது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் நிலையில் உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்