Thursday, April 18, 2024 10:39 am

உண்மையிலேயே இது பேய் படமா? பிட்டு படமா?மங்களவரம் டிரைலர் விமர்சனம் :சாட்டையடிகள் பயலின் அலறல் மனதைத் தூண்டும் ‘மங்களவரம்’

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டோலிவுட்டில் எந்தளவுக்கு அதிர்வலைகளை ஏற்படுத்தியது என்பதை சொல்லவே தேவையில்லை. அதுவரை படங்கள் ஒரு திசையில் சென்று கொண்டிருந்தது.. இதன் மூலம் இயக்குனர் அஜய் பூபதி ட்ரெண்ட் செட்டர் ஆனார். இவர் இயக்கத்தில் மேலும் ஒரு படம் பரபரப்பை ஏற்படுத்த தயாராக உள்ளது. பாயல் ராஜ்புத் நடித்த டுட்டே படத்தின் டிரெய்லர் சனிக்கிழமை வெளியிடப்பட்டது. மேலும் அந்த ட்ரெய்லரின் கதை என்ன.. இந்த செவ்வாய்க் கிழமை இலக்கு என்ன.. என்பதை இந்தக் கதையில் பார்க்கலாம்.

அஜய் பூபதி இயக்குனராக டோலிவுட்டில் ஒரு டிரெண்ட் செட்டர். ஒரே ஒரு படத்தின் மூலம் டோலிவுட்டில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தினார். ஆர்எக்ஸ் 100 படத்தை தயாரித்துவிட்டு.. வசூல் மழையும் சேர்த்து.. பெண்களும் இப்படித்தான் என்று சமூகத்துக்கு தைரியமாகச் சொன்னார். ஒரேயடியாக அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தவர் இந்த இயக்குனர். இப்படத்தில் நாயகனும், நாயகியும் சம அளவில் பிரபலமடைந்துள்ளனர். அதையடுத்து இந்த இயக்குனரால் உருவான மகா சமுத்திரம் பெரிய அளவில் ஈர்க்கவில்லை.

தற்போது அஜய் பூபதி மற்றொரு பரபரப்பை ஏற்படுத்த வருகிறார். செவ்வாயன்று, அவர் பார்வையாளர்கள் முன் தோன்றத் தயாராக இருந்தார். ஆர்எக்ஸ் 100 படத்தின் மூலம் தனக்கு ஹிட் கொடுத்த அதே ஹீரோயின் பாயல் ராஜ்புத்தை நாயகியாக வைத்து இந்தப் படத்தை இயக்கினார் அஜய். மேலும் இந்த முறை இதுவரை வெளியாகியுள்ள போஸ்டர் மற்றும் பாடல்கள் பிரமாண்டமாக இருக்கும் என்பது புரிகிறது. தற்போது புதிய டிரெய்லர் வெளியாகி படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை இரட்டிப்பாக்கியுள்ளது.செவ்வாயன்று, தயாரிப்பாளர்கள் மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவியின் கைகளில் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர். செவ்வாய்கிழமை டிரெய்லர் திறக்கும் போது… ஒரு கிராமத்தில் கிராம தெய்வத்தின் இஷ்ட தினமான செவ்வாய் கிழமை கொலைகள் நடக்கின்றன. சுவரில் தகாத உறவு வைத்தவர்களின் பெயர்கள்… அந்தச் சுவர்களில் எழுதுவது யார்… ஏன் அந்தக் கொலைகள் நடக்கின்றன… யார் செய்கிறார்கள்… என சுவாரஸ்யமாகச் சொல்லிக்கொண்டே போகிறது டிரைலர்.ட்ரெய்லரின் முடிவில் பயல் ராஜ் போல்ட் என்ட்ரி போட்டார்.. படுக்க வைக்கும் காட்சி… சாட்டையால் அடிப்பது… நடுவில் பிஜிஎம்.. அதோடு பயலின் அலறல்… மனதை பதற வைக்காதே. டிரெய்லரை பாருங்கள். கடைசியில் பாயல் ஆடையின்றி தொட்டியில் அமர்ந்திருப்பது பார்வையாளர்களுக்கு அதிர்ச்சியை அளிக்கிறது. மொத்தத்தில், இந்த ட்ரெய்லரைப் பார்க்கும்போது கூஸ் பம்ப்ஸ் கொடுக்கிறது. இந்த ட்ரெய்லர் ரா பாபுவைப் போலவே உள்ளது.மேலும் செவ்வாய்கிழமை படம் என்று வரும்போது… பாயல் ராஜ்புத் நாயகியாக நடித்திருந்தார்… அஜய் பூபதி இயக்கினார். இந்த படத்திற்கு ‘கந்தாரா’ புகழ் அஜனீஷ் லோக்நாத் இசையமைத்துள்ளார். முத்ரா மீடியா ஒர்க்ஸ் பேனரில் சுவாதி ரெட்டி குணுபதி மற்றும் சுரேஷ் வர்மா தயாரித்துள்ள இப்படம், தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் நவம்பர் 17ஆம் தேதி இந்தியா முழுவதும் வெளியாகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்