Monday, April 22, 2024 11:48 pm

சைந்தவம் படத்தின் டீசர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

டோலிவுட் ஸ்டார் சீனியர் ஹீரோ விக்டரி வெங்கடேஷ் மற்றும் திறமையான இயக்குனர் ஷைலேஷ் கொலானா கூட்டணியில் சமீபத்தில் வெளியான படம் சைந்தவ் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. இருப்பினும் படக்குழுவினர் இந்த படம் தொடர்பான விஷயங்களை அவ்வப்போது வெளியிட்டு வருகின்றனர். படத்தின் போஸ்டர் மற்றும் காட்சிகளைப் பார்க்கும்போது சைந்தவ் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்து வருகிறது. ஆனால் சமீபத்தில் இந்த படக்குழு மற்றொரு பரபரப்பான தகவலை கொடுத்துள்ளது. இன்று மாலை 4:05 மணிக்கு படத்தில் இருந்து ஒரு பெரிய அப்டேட் வரும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அதில் என்ன இருக்கிறது?

இயக்குநர் ஷைலேஷ் கொளனு இன்று அளித்துள்ள அப்டேட்டில், சைந்தவ் படத்தின் டீசர் அக்டோபர் 16ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவித்துள்ளார். இது தொடர்பாக சிறப்பு போஸ்டர் ஒன்றும் வெளியிடப்பட்டது. சந்திரபிரஸ்தான்நகர் ஒரு மதிப்புமிக்க பணியுடன் உங்களுக்காகக் காத்திருக்கிறது என்று அவர் தலைப்பிட்டுள்ளார். இந்த போஸ்டரில் விக்டர் வெங்கடேஷ் மிகவும் ஸ்டைலான தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார். கையில் துப்பாக்கியை ஏந்தியபடி காட்டுமிராண்டித்தனமான தோற்றத்தில் ரசிகர்களை பரவசப்படுத்துகிறார். இந்த பதிவு தற்போது வைரலாகியுள்ளது.

வெங்கடேஷின் 75வது படமான சைந்தவ் படம் மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகி வருகிறது. வெங்கியின் மாமாவின் முதல் பான் இந்தியா படம் இது என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது. இப்படத்தில் ஜெர்சி புகழ் ஷ்ரத்தா ஸ்ரீநாத் ஹீரோயினாக நடிக்க, ருஹானி ஷர்மா, ஆண்ட்ரியா ஜெர்மியா ஜெயபிரகாஷ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இந்தப் படத்தில் விக்டரி வெங்கடேஷுடன் பாலிவுட் பிரபல நடிகர் நவாசுதீன் சித்திக் வில்லனாக மோத இருக்கிறார். மேலும் தமிழ் ஹீரோ ஆர்யாவும் ஒரு படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்த படம் சங்கராந்தி பண்டிகையை முன்னிட்டு அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 13ம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

நிஹாரிகா என்டர்டெயின்மென்ட் நிறுவனம் சார்பில் வெங்கட் போயினப்பள்ளி மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் சைந்தவ் படத்தை தயாரிக்கிறார். இந்த படத்திற்கு சந்தோஷ் நாராயண் இசையமைக்கிறார், கிஷோர் தல்லூரி இணை தயாரிப்பாளராக பணியாற்றுகிறார். எஸ்.மணிகண்டன் ஒளிப்பதிவாளராக பணியாற்ற… கேரி பி.எச் படத்தொகுப்பு பணிகளை மேற்கொள்கிறார். சந்திரபிரஸ்தாவின் கற்பனையான துறைமுகப் பகுதியின் பின்னணியில் ஒரு ரகசியப் பணியின் பின்னணியில் இப்படம் வெளிவரவுள்ளது.

இத்திரைப்படம் தொடர்பாக இதுவரை வெளியான க்ளிம்ப்ஸ் அனைத்து முக்கிய கதாபாத்திரங்களையும் அறிமுகப்படுத்தியது.. எதிர்பாராத வரவேற்பைப் பெற்றது. தற்போது டீசர் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டதும்.. வெங்கியின் ரசிகர்கள் மேலும் உற்சாகமடைந்துள்ளனர். டீசர் எந்த ரேஞ்சில் இருக்கும் என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்