Tuesday, June 25, 2024 7:50 am

பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் 2 வில் அதிரடியாக என்ட்ரியாகவுள்ள புதிய வில்லன் யார் தெரியுமா? வெளியானது புதிய அப்டேட்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் 2’ என்ற புதிய தமிழ் சீரியல் விரைவில் பார்வையாளர்களை மகிழ்விக்க உள்ளது. சுவாரஸ்யமாக, நடிகை நிரோஷா ராதா புதிய நிகழ்ச்சி மூலம் மீண்டும் டிவிக்கு வருவார். நடிகர் ஸ்டாலின் முத்து கதாநாயகனாக நடிக்கிறார்.முன்னெப்போதையும் விட சிறந்த மற்றும் பலதரப்பட்ட தொலைக்காட்சி வரிசையுடன், தமிழ் தொலைக்காட்சி இப்போது பொழுதுபோக்க கூடுதல் ஒன்றைக் கொண்டுள்ளது. இந்த வரிசையில் ஒரு பிரபல தொலைக்காட்சி சேனல் ஒன்று பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் 2 என்ற புத்தம் புதிய தமிழ் சீரியலை தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளது.

விஜய் டிவியில் கடந்த 5 வருடங்களாக பரபரப்பாக ஒளிபரப்பாகி வந்த பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் தொடர் விரைவில் முடிவுக்கு வரவுள்ளது. தற்போதைய சூழ்நிலையில் கூட்டுக் குடும்ப முறை என்பது பலருக்கும் எட்டாத கனியாக இருக்கிறது. பலரும் அதை வெறுத்துக் கொண்டிருக்கின்றனர். ஆனாலும் இந்த சீரியலில் அண்ணன் தம்பி ஒற்றுமை மற்றும் கூட்டுக் குடும்பத்தில் சந்தோஷம் துக்கங்களை பற்றி விவரித்து கொண்டு இருக்கிறது.

ஆரம்பத்தில் இந்த சீரியல் ஒவ்வொரு வீட்டிலும் நடப்பது போன்று கதை நகர்ந்து கொண்டிருந்த நிலையில், சமீபத்தில் தனத்திற்கு கேன்சர் வந்தது தான் பெரும் பின்னடைவை சந்தித்தது.

இதனையடுத்து சீசன் 2 குறித்த செய்திகள் கசியவே ரசிகர்கள் அதிக ஆர்வம் காட்டி வந்தனர். இந்நிலையில், சீசன் 2 விற்கான புரோமோ அண்மையில் வெளியாகி உள்ளது. ஆனால், இதில் ஸ்டாலின் முத்துவை தவிர அனைவரும் புதிதாக என்ட்ரி கொடுத்துள்ளனர்.

குறிப்பாக சுஜிதா, குமரன் தங்கராஜன் போன்ற மக்களுக்கு மிகவும் பேவரைட்டான நடிகர்கள் யாரும் இந்த சீசனில் இடம்பெறவில்லை.இதனிடையே இந்த சீரியலில் ஒரு முக்கிய கேரக்டரில் நடிகர் அஜய் ரத்னம் நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

1989-ம் ஆண்டு வெளியான நாளைய மனிதன் என்ற படத்தின் மூலம் வில்லனாக அறிமுகமான அஜய் ரத்னம் 300 க்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தொடர்ந்து மர்மதேசம் (விடாது கருப்பு) என்ற தொலைக்காட்சி தொடரின் ஒரு பகுதியில் அறிமுகமான இவர், பூவே உனக்காக, சத்யா 1, 2 பாரதி கண்ணம்மா, கண்ட நாள் முதல் உள்ளிட்ட பல்வேறு சீரியல்களிலும் நடித்துள்ளார்.

இதேவேளை, புதிய கதை மூர்த்தி தனம் மற்றும் அவர்களின் 3 மகன்களுக்கு இடையில் உள்ள உணர்ச்சிபூர்வமான பிணைப்பைச் சுற்றியே உள்ளதென்பது குறிப்பித்தக்கது.

ஸ்டாலின் முத்து ஒரு இந்திய நடிகர், இவர் தமிழ் திரைப்படம் மற்றும் தொலைக்காட்சி துறையில் பணியாற்றி வருகிறார். ஆர். பிரபு கண்ணா இயக்கிய சாக்‌ஷி சிவாவுடன் இணைந்து “கனா காணும் காலங்கள்” என்ற தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடரில் ஸ்டாலின் நடிகராக அறிமுகமானார். இவர் சந்திர லக்ஷ்மன், ஷாமிலி சுகுமார், புவனேஸ்வரி, ரம்யா, ரேஷ்மா பசுபுலேட்டி மற்றும் ஸ்ரீஜா சந்திரன் போன்ற பிரபல தொலைக்காட்சி நடிகைகளுடனும் நடித்துள்ளார். பின்னர் பாசமலர், தெக்கத்தி பொண்ணு, 7சி போன்ற பிரபல தொலைக்காட்சி தொடர்களில் ஸ்டாலின் தோன்றினார். அவர் கார்த்தி, லட்சுமி மேனன் மற்றும் ராஜ்கிரண் ஆகியோருடன் ‘கொம்பன்’ படத்தில் ஸ்டாலின் போன்ற சில முன்னணி பெயர்களுடன் பணியாற்றினார். தற்போது நடிகர் நிரோஷா ராதாவுடன் இணைந்து பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார்.
அவர் புதிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதைக் காண ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர். விரைவில் திரையிடப்படும் நிகழ்ச்சியின் தலைப்பை சேனல் வெளியிட்டுள்ளது.
இதற்கிடையில், ஓ சொல்ரியா ஓ ஓ ஓம் சொல்ரியா சீசன் 2 மற்றும் பிற நிகழ்ச்சிகள் உள்ளிட்ட உற்சாகமான வரிசைகளுடன் பார்வையாளர்களை அதிக அளவிலான பொழுதுபோக்குடன் நடத்த டிவி சேனல்கள் தயாராக உள்ளன, அவை விரைவில் தொடங்கப்பட உள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்