Thursday, February 29, 2024 3:03 pm

மிருணாள் தாக்கூருடன் லிப் லாக் காட்சியால் நடிகர் நானி வீட்டில் சண்டையா ? வெளியான அதிர்ச்சி உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நேச்சுரல் ஸ்டார் நானி, தொடர் வெற்றிகளால் தனது கேரியர் கிராஃப் அதிகரித்து வருகிறார். ஜெர்சி, ஷியாம் சிங்கராய், தசரா படங்களின் வெற்றிக்குப் பிறகு ஹாய் நன்னா வித்தியாசமான உள்ளடக்கத்துடன் ரசிகர்களிடம் வருகிறார். வைர என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் மோகன் செருகுரி (சிவிஎம்) மற்றும் டாக்டர் விஜேந்தர் ரெட்டி திகலா இணைந்து தயாரித்த இப்படத்தை சௌரியவ் இயக்குகிறார். இப்படத்தில் மிருணாள் சென் மற்றும் கியாரா கண்ணா முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்த படத்தின் டீசர் வெளியீட்டின் போது ஊடகங்களுக்கு பேட்டியளித்த போது, ​​பான் இந்தியா படங்களுக்கு தெலுங்கு நடிகர்கள் பணியமர்த்தப்படவில்லை என்பது சரியல்ல. அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு யார் பொருத்தமாக இருப்பார்கள் என்பதன் அடிப்படையில் நடிகர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டனர். நல்ல படம் எடுக்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்தில் திறமையான நடிகர்களை எடுத்துள்ளோம். ஹாய் நன்னா ஒரு தெலுங்குத் திரைப்படம். நாடு முழுவதும் உள்ள ரசிகர்களை மகிழ்விக்கும் தெலுங்கு படமாக இது இருக்கும் என்று நானி தெரிவித்துள்ளார்.

ஹாய் நன்னா படத்தை ஐந்து மொழிகளில் வெளியிடுகிறோம். தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம், ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் வெளியிடுகிறோம். தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ஹாய் நன்னா என்ற பெயரில் வெளியிடுகிறோம். ஹிந்தியில் தலைப்பை மாற்றியுள்ளோம். ஹிந்தியில் ஹாய் பாப்பா என்ற தலைப்புடன் வருகிறது. ‘நன்னா’ என்றால் ஹிந்தியில் தாத்தா என்று அர்த்தம், எனவே பாப்பா என்று பெயரை மாற்றினோம் என்று நானி விளக்கினார்.ஹாய் நன்னா படத்தில் குழந்தை நடிகையாக நடித்தவர் கியாரா. இந்தப் படத்தில், என் கதாபாத்திரத்தின் மூலம் நான் பெற்றதை விட, கியாராவின் உணர்ச்சிகள் அதிகம். இந்தப் படம் வெளியான பிறகு, குழந்தை எவ்வளவு நன்றாக நடித்திருக்கிறது, எவ்வளவு உணர்ச்சிவசப்பட்டிருக்கிறது என்று விவாதம் நடக்கும். இந்த படம் அனைவரையும் மகிழ்விக்கும் என நானி தெரிவித்துள்ளார்.நான் என் படங்களில் லிப்லாக் போட விரும்பவில்லை. காட்சி கோரினால் அல்லது இயக்குனரின் பார்வை கோரினால், அதுபோன்ற காட்சிகளை மதித்து நடிக்கிறேன். டீசரோ, பாடல்களோ சாரதாவுக்கு இப்படி லிப்லாக் செய்யவில்லை. ஒவ்வொரு முறையும் லிப்லாக் காட்சிகளில் நடிக்கும் போது வீட்டில் சண்டை வரும். டீசர் வெளியான பிறகு வீட்டில் எப்படி ரியாக்ட் செய்வார்கள் என்று பார்ப்போம். வீட்டுக்கு போன பிறகு தெரியும் என்றார் நானி. ஆனால் நானியின் மனைவியும் தொழில் புரிபவர் என்பதால், இது போன்ற காட்சிகளை மிக எளிதாக எடுத்து விடுகிறார் என பட வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.குஷி புகழ் ஹெஷாம் அப்துல் வஹாப் ஹை நன்னாவுக்கு இசையமைத்துள்ளார், இது உணர்ச்சிகள், நடிகர்களின் நடிப்பு மற்றும் குழந்தைகளின் உணர்வுகள் நிறைந்தது. பிரவீன் ஆண்டனி படத்தொகுப்பாளராகவும், சானு ஜான் வர்கீஸ் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். இந்தப் படம் டிசம்பர் 7ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்