Thursday, June 13, 2024 5:16 pm

LEO MOVIE REVIEW :விஜய் நடித்த லியோ படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

LEO MOVIE REVIEW :இளையதளபதி விஜய்யும், நட்சத்திர இயக்குனருமான லோகேஷ் கனகராஜ் நடிப்பில் வெளியாகி இருக்கும் லியோ திரைப்படம் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்புடன் வெளியாகி ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளது. பாலிவுட் ஸ்டார் ஹீரோ சஞ்சய் தத், தென்னிந்திய நடிகர் அர்ஜுன், ஸ்டார் ஹீரோயின் த்ரிஷா கிருஷ்ணன், வாசுதேவ் மேனன் மற்றும் பலர் நடித்துள்ள இந்த படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு ஏற்கனவே அதிகரித்துள்ளது. இந்தப் படம் அக்டோபர் 19ஆம் தேதி வெளியாகிறது. இந்த நிலையில், துபாயை சேர்ந்த விமர்சகர் உமர் சந்துவின் ட்வீட் வைரலானது. உமர் சந்துவின் ட்வீட் விவரங்களுக்குச் சென்றால்..

விஜய் நடித்த லியோ படம் ரிலீஸுக்கு முன்பே பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரும் கிரேஸை உருவாக்கியது. இந்தப் படம் சுமார் 35 நாடுகளில் வெளியாகிறது. பெரும்பாலான திரைகள் ஐரோப்பா, வட அமெரிக்கா, துபாய் மற்றும் இந்தியாவில் வெளியிடப்படுகின்றன. இப்படம் சுமார் 12000 திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.தந்தைக்கும் மகனுக்கும் இடையே நடக்கும் சண்டைதான் லியோ படத்தின் முக்கியக் கதை என்று தெரிகிறது. தந்தைக்கும் மகனுக்கும் இடையிலான உறவு மிகவும் உணர்ச்சிகரமானது. இந்த விஷயங்களை அறிந்த ரசிகர்கள் மேலும் உற்சாகமடைந்துள்ளனர்.

மறுபுறம், லியோ இங்கிலாந்தில் அதிக வசூல் செய்த படம் என்ற சாதனையை படைத்துள்ளது. கடந்த 30 ஆண்டுகளில் ஒரு மில்லியன் டாலர்களை தாண்டிய விஜய்யின் முதல் படம் லியோ என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. பாலிவுட்டில் கூட லியோவின் முதல் நாளில் 1500 டிக்கெட்டுகள் விற்பனையாகின. ரிலீஸுக்கு முன்பே இந்த ரேஞ்சில் ஹிட் டாக் அடிக்கும் இந்தப் படம், வெளியான பிறகு பல கோடிகளை வசூல் செய்யுமா என்பதை பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் நடித்துள்ள லியோ படத்தை லலித்குமார், ஜெகதீஷ், பழனிசாமி தயாரித்துள்ளனர்… அனிருத் இசையமைத்துள்ளார்.

இந்த மதிப்பாய்வைத் தொடங்கும் முன், இது ஸ்பாய்லர் இல்லாத மதிப்பாய்வு என்பதை நாம் தெளிவுபடுத்த வேண்டும்! ஆனாலும், நீங்கள் சில ஸ்பாய்லர்களைக் காணலாம். எனவே உங்கள் சொந்த ஆபத்தில் படியுங்கள். நாம் அனைவரும் அறிந்தபடி, இது ‘History of Violence’ படத்தின் அதிகாரப்பூர்வமற்ற ரீமேக் மற்றும் எல்லாமே ஒரே மாதிரியானவை. டைட்டில் கார்டில் இருந்தே படம் முழுவதும் லோகேஷ் கனகராஜுடையது. ஆனால், எல்லா விளம்பரங்களுக்கும் தகுதியான படம் தானா? நாங்கள் ‘இல்லை’ என்று கூறுவோம். தீப்பொறி நிச்சயமாக இங்கே காணவில்லை. இது 100% லோகி திரைப்படம் என்றாலும், அவரது முந்தைய படைப்புகளை விட படம் பின்தங்கியிருக்கிறது.

ஹைனா, ஹிஸ்டரி ஆஃப் வைலன்ஸ், எல்.சி.யூ, விஜய் என இந்திய சினிமாவில் எக்கச்சக்க எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கி இருந்த திரைப்படம் லியோ. பல்வேறு கட்ட சர்ச்சைகளுக்கு மத்தியில் இந்தப்படம் இன்று வெளியாகி இருக்கிறது.

படத்தின் டைட்டில் கார்டு போடும் முன்னரே, லியோ ஹிஸ்டரி ஆஃப் வைலன்ஸ் படத்தின் தழுவல் தான் என உறுதிப்படுத்தி விட்டார் இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜ்.

லியோ படத்தின் கதையின் கரு :ஒரு பக்கம் விலங்குகளை காப்பாற்றுவது, இன்னொரு பக்கம் காபி ஷாப், மனைவி, குழந்தைகள் என சாதாரண வாழ்க்கையை வாழ்ந்து வருகிறார் பார்த்திபன். இந்த நிலையில் ஒரு நாள், தன் குழந்தைக்கு சிலரால் ஆபத்து நேரிட, எதிரில் நிற்கும் அத்தனை பேரையும் நெற்றி பொட்டில் சுட்டு வீழ்த்துகிறார் பார்த்திபன். இதனையடுத்து கொல்லப்பட்டவர்களின் கூட்டாளிகள் பார்த்திபனையும், அவனின் குடும்பத்தையும் கொல்ல முற்பட, அவர்களுடன் பெரும் போராட்டம் நடத்தி கொண்டு இருக்கிறார் பார்த்தி.

இதனிடையே பார்த்தியின் வாழ்க்கைக்குள் வரும் ஆண்டனி தாஸ் அங்கு இருப்பது பார்த்தி அல்ல லியோ என புது குழப்பத்தை உருவாக்குகிறார். அப்படியென்றால் உண்மையில் அங்கு இருப்பது பார்த்தியா, லியோவா என்ற கேள்விக்கான பதிலை கண்டு பிடித்தால் அதுதான் படத்தின் மீதிக்கதை.

படத்தில் முற்றிலும் வேறு விதமான விஜயை பார்க்க முடிகிறது. ஆம், அன்பு பொழியும் அப்பாவாக, பொறுப்புள்ள கணவனாக, குடும்பத்துக்காக பொங்கி எழும் பார்த்தியாக, கில்லாடி லியோவாக நடிப்பில் வேரியேஷன் புகுத்தி வியப்பு காட்டுகிறார். குறிப்பாக லோகேஷின் பிரேமில் விஜய் வரும் சில இடங்கள் கிளாஸ் ரகத்தை சேர்ந்தவை. விஜய், திரிஷா காதலில் அவ்வளவு ஆழம் இருந்தது.

ஆனால் அந்த காதலை இன்னும் ரசிக்கும் படியாக அமைத்து இருக்கலாம். அர்ஜுனின் தர லோக்கல் ஆக்ஷன் ரசிக்கும் படியாக இருந்தது. ஆண்டனியாக வரும் சஞ்சய் தத் வழக்கமான வில்லனிசத்தில் மிரட்டுகிறார். கவுதம் மேனன் அவருக்கே உரித்தான கிளாஸ் பாணியில் கலக்கி இருக்கிறார். இதர கதாபாத்திரங்கள் கதைக்கு நியாயம் செய்திருக்கின்றன.

முதல் பாதியில் கதையை பிட்ச் செய்ய நேர்த்தியான திரைக்கதையை கையாண்ட லோகேஷ், இரண்டாம் பாதியில் அதை கோட்டை விட்டு இருக்கிறார். ஆம், லோயோவிற்கு ஏற்பட்ட இழப்பிற்கு அவர் வைத்த காரணம் இன்னும் ஸ்ட்ராங்காக இருந்திருக்க வேண்டும். ஆனால், அதை கொஞ்சம் மறக்கடித்து திரையை நோக்கி நம்மை இழுத்து செல்வது விஜயின் நடிப்பும், ஆக்ஷனும் தான். பின்னணி இசையில் அனிருத் முழு பலம் கொடுத்து தாங்கி இருக்கிறார். எல்.சி. யூ கனெக்ட் சுவாரசியம் கூட்டியது. இதற்கு முன்னதாக லோகேஷ் படங்களில் இரண்டாம் பாதி எப்போதுமே தாண்டவமாக அமைந்து இருக்கும்.

ஆனால் அது இதில் மிஸ்ஸானது சற்று ஏமாற்றம் தான். இருப்பினும் ஆக்ஷனில் லோகேஷ் மற்றும் அன்பறிவு மாஸ்டர்ஸ் மேற்கொண்ட மென கெடல் பாராட்டுக்கு உரியது. மனோஜ் ஒளிப்பதிவு அபாரம். கதையின் ஆழத்தில் இன்னும் கொஞ்சம் கவனம் செலுத்தி இருந்தால், லியோவை கொண்டாடி இருக்கலாம்.நீங்கள் ‘விக்ரம்’ அல்லது ‘கைதி’யை எதிர்பார்த்தால், நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள் என்பது உறுதி.

இந்த தீவிர குற்றபடம் வெகுஜனங்களுக்கு கொஞ்சம் பிடிக்காமல் இருக்கலாம். லோகேஷ் கனகராஜ் ஆண்ட்ரூ கார்ஃபீல்டு போல நடந்து கொண்டார், மேலும் 1477 பேட்டிகளில் எதையும் வெளிப்படுத்தவில்லை, திரைப்படம் LCU இன் கீழ் வருகிறது என்பது வெளிப்படையானது. கைதியைச் சேர்ந்த கான்ஸ்டபிள் நெப்போலியன் இங்கே காவலராக வருகிறார், அது எப்படி இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

இரண்டாம் பாதியில், த்ரிஷாவும் ஜிவிஎம்மும் விஜயின் பின்னணியைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கின்றனர். டிசோசா (மன்சூர்) ஃப்ளாஷ்பேக்கை சொல்கிறார். லியோ தாஸின் நுழைவு சிறிது வேகத்தை எடுத்தது, ஆனால் இன்னும் குறிப்பிடத்தக்கதாக எதுவும் இல்லை. லியோ தாஸ் திருமலை விஜய்யை நிச்சயம் நினைவுபடுத்துவார். விஜய்யின் தங்கையாக மடோனா செபாஸ்டியன் அமெச்சூர். படத்தின் ஒரே பாசிட்டிவ் காரணி ‘ஆக்ஷன் கிங்’ அர்ஜுன். வழக்கம் போல், லோகி இரண்டு ரெட்ரோ பாடல்களைப் பயன்படுத்தியுள்ளார், ஆனால் அது விக்ரம் போல போதுமான வரவேற்பைப் பெறவில்லை. ‘தாமரை பூவுக்கும்’ பாடலைப் பயன்படுத்தினார்.ஆமை வேகம்.. பொறுமை சோதிக்கும் முதல் பாதி படத்தில் செண்டிமெண்ட் சீன் நம்புற மாதிரி இல்ல !மொத்தத்துல விஜய் ரசிகர்களை தவிர யாருக்கும் பிடிக்கல போல

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்