Monday, June 17, 2024 10:40 am

விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பு முதல் நாளிலே லைக்கா நிறுவனத்துக்கு அஜித் போட்ட முதல் கண்டிசன் என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்குமார் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் ஆகியோர் விடமுயற்சிக்கு முன்பே பல படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, ஜி, கிரீடம் ஆகிய இரண்டு நட்சத்திரங்களும் இணைந்து நடித்த படங்கள்.அஜித் குமாரின் விடமுயற்சி படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இரண்டு நடிகர்களும் ஏற்கனவே தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரியமான திரை ஜோடிகளில் இடம்பிடித்துள்ளனர். அஜீத் குமாரும், த்ரிஷாவும் விடமுயற்சிக்கு முன்பே பல படங்களில் இணைந்து நடித்துள்ளனர். என்னை அறிந்தால், மங்காத்தா, ஜி மற்றும் கிரீடம் ஆகிய சில படங்களில் இரு நட்சத்திரங்களும் இணைந்து திரை ஜோடியாக சிறந்து விளங்கினர்.

யார் எந்த பெரிய இடத்துக்கு போனாலும் சரி நான் என் வேலையை மட்டுமே பார்ப்பேன் என பிடிவாதத்தோடு நடித்து வரும் நடிகர் அஜித்தாகத்தான் இருக்கமுடியும். எல்லோரும் வேலை பார்கிறது மாதிரி என்னுடைய வேலை நடிப்பு. நான் நடித்துக்கொண்டு பணத்தினை சம்பாதிக்கின்றேன். என் படம் பிடித்திருந்தால் பாருங்கள், இல்லை என்றால் விட்டுவிடுங்கள்.என்று தனக்கன்று ஒரு கோட்பாடு வைத்து நடித்து வருபவர்தான் அஜித். அப்படிப்பட்ட இவர் இன்னும் சில கட்டுப்பாடுகளை அவருக்கு அவரே போட்டிருக்கின்றார்.

படங்களில் அரசியல் ரீதியாக வசனங்கள் இருக்க கூடாது, அதே நேரத்தில் என்னுடைய படங்கள் கார்ப்பரேட் நிறுவனங்களுக்கு விலை போகவும் கூடாது என சில ரூல்ஸை வைத்திருந்தார்.ஆனால் தற்போது விடாமுயற்சி படத்தில் முதல்முறையாக லைக்கா நிறுவனத்துடன் இணைந்திருக்கின்றார். அதிலும் அஜித் போட்ட கண்டிஷனுக்கு அவர் ஒத்துக்கொண்டிருக்கிறார் .அதாவது நீங்கள் தயாரித்தாலும் இந்த படத்தை நடித்து முடித்த பிறகு என் வழியில் நீங்கள் குறுக்கிட கூடாது, ப்ரோமோஷனுக்கு வாங்க, ஆடியோலஞ் வாங்க, இன்டர்வியூ காெடுங்கள் என எந்த எதிர்பார்ப்பும் இருக்க கூடாது என கண்டிஷன் போட்டுத்தான் அஜித் கை்காவுடன் இணைந்து இருக்கிறார். லைக்காவும் இவர் நடித்தால் மட்டுமே போதும் என அஜித்தின் கட்டளைக்கு ஓகே சாெல்யிருக்கிறார்கள்.

இதனை வைத்து சன் பிக்சரும் எப்பிடியாவது அஜித்தை வைத்து படம் ஒன்று பண்ணிவிட வேண்டும் என போராடி வருகிறது. ஆனால் இன்று வரை உங்கள் சவகாசமே வேண்டம் என்று கலாநிதி மாறனிடம் இருந்து ஒதுங்கி வருகிறார் அஜித். எவ்வளவு பணத்தை கொடுத்தாலும் அஜித் தன்னுடைய கொள்கையை மாற்றிக் கொள்ளாமல் அவர் இஷ்டம் போல் நடித்து வருகின்றார்.

அஜீத் குமார் உள்ளிட்ட பெரிய நட்சத்திரங்களுக்கு இசையமைத்த அனிருத் ரவிச்சந்தர், விடமுயற்சிக்கு இசையமைக்கிறார். இசையமைப்பாளர் தனது விளையாட்டின் உச்சத்தில் இருக்கிறார், மேலும் அவர் 2023 இன் இரண்டு பெரிய படங்களான ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலர் மற்றும் ஷாருக்கானின் ஜவான் ஆகியவற்றின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். இதற்கிடையில், விடமுயற்சி படத்தின் ஒளிப்பதிவாளராக நீரவ் ஷா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது.

படத்திலிருந்து தயாரிப்பு நிறுவனம் விலகிவிட்டதாக தவறான வதந்திகள் பரவின. இருப்பினும், லைகா புரொடக்‌ஷனின் சுபாஸ்கரன் உறுதிப்படுத்தியபடி, இந்த அறிக்கைகள் பூஜ்ஜிய எடையைக் கொண்டுள்ளன என்பது பின்னர் நிரூபிக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்