Friday, December 1, 2023 7:41 pm

நடிகை ரஞ்சிதாவை கைலாச பிரதம மந்திரியாக நித்யானந்தா நியமித்தார் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நித்யானந்தா தன்னைத்தானே கடவுள் என்று கூறிக்கொள்ளும் அவரது வேடிக்கையான பேச்சுகளால் இணையவாசிகள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர். அவர் ஜனவரி 1, 1978 அன்று திருவண்ணாமலையில் பிறந்தார். அவரது இயற்பெயர் ராஜசேகரன் மற்றும் 22 வயதில் இந்து ஆன்மீகத்தில் முழு ஞானம் பெற்றதாகக் கூறினார்.

2010 களுக்கு முன்பு அவர் பத்திரிகைகளால் அன்பாக அழைக்கப்படும் நித்தி, அவரது ஊக்கமளிக்கும் “கடவை தீர காற்று வரட்டும்” தொடர் சொற்பொழிவுகளுக்காக பிரபலமானார். ஆனால் நித்யானந்தா நடிகை ரஞ்சிதாவுடன் நெருக்கமாக இருக்கும் வீடியோ காட்சிகளை சன் டிவி வெளியிட்டதும் எல்லாம் மாறியது. சர்ச்சை எழுந்தாலும், கறைபடிந்த ஆன்மீகத் தலைவர் பின்னர் ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் ரஞ்சிதா தனது தாயைப் போன்றவர் என்பதை வெளிப்படுத்தியதால், அவரைப் பின்தொடர்பவர்கள் மீது குறைந்த தாக்கத்தை மட்டுமே ஏற்படுத்தியது.இருப்பினும், கடந்த சில ஆண்டுகளாக நித்யானந்தா தனது மாணவிகள் பலரை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக பல புகார்களைத் தொடர்ந்து நீண்ட காலமாக தலைமறைவாகி விட்டார். இதேபோல் நித்யானந்தா மீது ஆள் கடத்தல் வழக்கும் உள்ளது.

இதற்கிடையில், 20 நவம்பர் 2019 அன்று, அவரைத் தேடிய குஜராத் காவல்துறை, நித்யானந்தா இந்தியாவை விட்டு வெளியேறிவிட்டதாகக் கூறியது. இந்தச் செய்தியை தனக்குச் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொண்ட நித்யானந்தா, கைலாசம் என்ற முழுமையான இந்து நாட்டை உருவாக்கியதாகக் கூறினார். கைலாசத்தில் இருந்து பேசுவதாகக் கூறி அவ்வப்போது வீடியோ சொற்பொழிவுகளை தொடர்ந்து வெளியிட்டு வருகிறார். மேலும் பல இந்திய இளைஞர்களை கைலாச குடிமக்களாக மாற்ற தனது விருப்பத்தை வெளிப்படுத்தினார்.தற்போது கிடைத்துள்ள தகவலின் படி நடிகை ரஞ்சிதாவை கைலாச பிரதமராக நித்யானந்தா நியமித்துள்ளார். பிரதமர் ரஞ்சிதா அதிகார விளையாட்டு விளையாடுகிறார் என்று மற்ற சீடர்கள் இதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளனர். மௌனமான எதிர்ப்பு கிளம்பியுள்ளது. கைலாசத்தின் உயர் பதவியில் இருக்கும் விஷ்ணுபிரியா நித்யானந்தாவும், ஐ.நா.வில் அதன் பிரதிநிதியும் பிரதமர் மீது அதிருப்தியில் இருப்பதாகவும், அது இன்னும் உறுதி செய்யப்படவில்லை என்றும் கூறப்படுகிறது.

ஒரு விஷயம் தெளிவாகிறது, ஏற்கனவே தனது கற்பனை நாட்டில் ஒளிந்து கொண்டிருக்கும் நித்தி, கற்பனை பதவிக்காக தனது விருப்பமான சீடர்கள் மோதும் கனவை மேலும் எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கிறது. அவரது அடுத்த நகர்வை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்