Tuesday, June 25, 2024 9:01 am

பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் நடிகை வீட்டில் ஏற்பட்ட திடீர் உயிரிழப்பு.. அதுவும் சீரியல் முடியும் தருவாயில் !அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் தொலைக்காட்சியின் மிகவும் பிரபலமான தினசரி சோப் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் கடந்த சில மாதங்களாக TRP ரேட்டிங்கில் சரிவு காரணமாக விரைவில் ஒளிபரப்பாக உள்ளது. க்ளைமாக்ஸ் எபிசோட்களை படக்குழுவினர் தற்போது படமாக்கி வருகின்றனர், இது விரைவில் ஒளிபரப்பப்படும்.

பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலின் கடைசி நாள் ஷூட்டிங் குறித்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் சீரியல்களில் டிஆர்பியில் முன்னிலையில் ஒளிபரப்பாகி வரும் சீரியல் “பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்”. இந்த சீரியல் அண்ணன் தம்பிகளுக்கு இடையேயான பாசக் கதையை மையமாக கொண்டது. இந்த சீரியலில் ஸ்டாலின், சுஜிதா, வெங்கட், ஹேமா ராஜ்குமார், லாவண்யா, குமரன் தங்கராஜன், சரவணன், தீபிகா என பல நடிகர்கள் நடிக்கிறார்கள்.அதோடு இந்த சீரியல் கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மேலாக ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. மேலும், இந்த சீரியல் ஆரம்பித்த நாளில் இருந்து இப்போது வரை விறுவிறுப்புடன் சென்று இருந்து இருக்கிறது. தற்போது சீரியலில் தனம், முல்லை, ஐஸ்வர்யா ஆகிய மூவருக்கும் குழந்தை பிறந்து விடுகிறது. அது மட்டும் இல்லாமல் அனைவரும் எதிர்பார்த்த படி பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் குடும்பத்தின் புதிய வீட்டின் புகு மனை விழாவும் சமீபத்தில் தான் நடந்தது.

இதை கேட்டு அனைவரும் அதிர்ச்சி அடைந்து பிரசாந்தை கையும் களவுமாக பிடிக்க வேண்டும் என்று திட்டம் போடுகிறார்கள். பின் அனைவரும் நினைத்தபடி பிரசாந்த் உண்மையை சொல்கிறார். அனைவரும் ஐஸ்வர்யா மொபைலில் ரெக்கார்ட் செய்து கொள்கிறார். ஆனால், அவரிடம் இருந்து தப்பி சென்று விடுகிறார். இன்னொரு பக்கம் ஜனார்த்தன் கண்விழித்து நடந்த உண்மையெல்லாம் சொல்கிறார்.

சில வாரங்களாகவே பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியல் முடிவடைய இருப்பதாக சோசியல் மீடியாவில் தகவல் வந்தாகி விட்டது. சூட்டிங் முடிவடைந்து மொத்த குழுவினரும் சேர்ந்து எடுத்துக் கொண்ட மொத்த வைரலாகி இருக்கிறது. அதில் ஜனார்த்தனன் கூட தலையில் கட்டு போட்டு இருப்பது போல காண்பிக்கப்பட்டிருக்கிறது. ஆனால், சரவணன் விக்ரம் தான் இல்லை. அவர் தற்போது பிக் பாஸ் சீசன் 7 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டிருக்கிறார். சீரியல் முடிவடைவது ரசிகர்கள் கொஞ்சம் வருத்தமாக தான் இருப்பதாக கூறி வருகிறார்கள்.

பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ், பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் நடித்து வரும் கம்பம் மீனா வீட்டில் ஏற்பட்டுள்ள அகால மரணம் ரசிகர்களை சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்தனது நடிப்பினால் ரசிகர்களைக் கவர்ந்து வருபவர் தான் கம்பம் மீனா. இவர் தற்போது பிரபல ரிவியில் பாக்கியலட்சுமி மற்றும் பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் நடித்து வருகின்றார்.

ஆம் பாக்கியலட்சுமி சீரியலில் பாக்கியாவிற்கு நல்ல தோழியாக செல்வி என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இதே போன்று பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் சீரியலில் ஐஸ்வர்யாவின் சித்தியாக நடித்து வருகின்றார்.குறித்த சீரியல் விரைவில் முடியவுள்ள நிலையில், சீரியலில் தம்பியாக நடிக்கும் நடிகர் கதிர் தன்னுடைய குழுவின் புகைப்படத்தினை வெளியிட்டுள்ளார்.

இவ்வாறு முடிவை நோக்கி சென்று கொண்டிருக்கும் நிலையில், கம்பம் மீனா வீட்டில் சோகமான சம்பவம் அரங்கேறியுள்ளது.கம்பம் மீனா இன்று தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் அக்கா மகனின் மரணம் குறித்து உருக்கமான பதிவை வெளியிட்டுள்ளார்.

சில தினங்களுக்கு ஆசையாக சித்தி என்று வழியனுப்பி வைத்த தனது அக்கா மகன் இன்று உலகத்தில் இல்லை என்று வருத்தத்தோடு பதிவிட்டுள்ளார்.அதில் “என்னடா அவசரம் நீ தானடா காரியக்காரன்… தீஷிகனுக்கு ஐந்து வயது ஆகட்டும். அவனை எப்படி கொண்டு வரேன் பாரு சித்தினு சொல்லி 4 நாள் தான்டா ஆகுது.. நீ அடுத்த தடவை வரும்போது நான் எப்படி இருக்கேன் பாரு சித்தின்னு சொன்னியே… நாலே நாள்ல என்ன வர வச்சுட்டியே பாண்டி.. ஐயோ என்னடா இது காலகொடுமை… இப்படி 34 வயசிலேயே எமனுக்கு பலி கொடுத்துட்டமேடா பாண்டி..

நா வந்துட்டு இருக்கேன் டா வாசல்ல வந்து என்னையே வா சித்தின்னு சொல்லுவியே… பாண்டி” என்று கண்ணீரோடு அவருடைய அக்காள் மகனின் புகைப்படத்தை கம்பம் மீனா வெளியிட்டு இருக்கிறார்.

கம்பம் மீனாவின் இந்த பதிவிற்கு பலரும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

பாண்டியனின் நான்கு மகன்கள் (சத்தியமூர்த்தி, ஜீவானந்தம், கதிரவன் மற்றும் ஜெயக்கண்ணன்) அவர்களின் சொந்த ஊரான குன்றக்குடியில் ஒரு பிரபலமான மளிகைக் கடையான பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸை நடத்தும் கதையைச் சுற்றி வருகிறது.நன்கு படித்த தைரியமான பெண்ணான தனலட்சுமி, தன் குடும்பத்தின் விருப்பத்திற்கு மாறாக சத்தியமூர்த்தியின் வாழ்க்கையில் நுழைந்து, பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் குடும்பத்தை நல்ல நிலைக்கு கொண்டு செல்ல வழிவகுக்கிறாள். அவள் தன் மைத்துனர்களை தன் மகன்களாக வளர்க்கிறாள். பல வருடங்கள் கழித்து, ஜீவாவை சிறுவயதிலிருந்தே நேசித்த மல்லியின் தங்கை முல்லையுடன் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொள்கிறார். இருப்பினும் ஜீவா தனது கல்லூரி தோழி மீனாட்சியை காதலித்து வந்தார். எனவே, முல்லை கதிரை மணக்கிறார், மீனா ஜீவாவை மணக்கிறார். குடும்பத்தின் கடைசி மகனான கண்ணன், தனத்தின் அண்ணியின் வளர்ப்பு மகள் ஐஸ்வர்யாவுடன் ஓடிவிடுகிறார். கூட்டுக் குடும்பத்தில் நடக்கும் சம்பவங்களை மையமாக வைத்து மீதிக்கதை அமைந்துள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்