Tuesday, April 16, 2024 11:08 pm

இந்த ஒரு காரணத்தினால்”விடாமுயற்சி” படத்தில் இருந்து விலகிய கதாநாயகி ! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் புதிய படமான ‘விடைமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு சில நாட்களுக்கு முன்பு அஜர்பைஜானில் தொடங்கியது. த்ரிஷா மற்றும் ரெஜினா கசாண்ட்ரா இரண்டு கதாநாயகிகளாக நடிக்கிறார்கள், சஞ்சய் தத் முக்கிய எதிரியாக நடிக்கிறார். மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அனிருத் இசையமைக்க, லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது.இதற்கிடையில், த்ரிஷா ஒரு புதிய வீடியோவை வெளியிட்டுள்ளார், அதில் அக்டோபர் 6 ஆம் தேதி வெளியான தனது புதிய திரைப்படமான ‘தி ரோட்’க்கு ஆதரவளித்த விமர்சகர்கள், பத்திரிகைகள் மற்றும் ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பில் இருப்பதால் ஊரில் இல்லாததற்கு வருத்தம் தெரிவித்தார்.த்ரிஷாவின் அடுத்த ரிலீஸ் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் அக்டோபர் 19ஆம் தேதி ‘லியோ’. மிகவும் பரபரப்பான கேங்ஸ்டர் படம் பதினான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தளபதி விஜய்யுடன் மீண்டும் இணைகிறது மற்றும் ரசிகர்கள் அவர்களின் மேஜிக்கை திரையில் பார்க்க காத்திருக்க முடியாது.

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் உருவாகி வரும் விடாமுயற்சி படத்தில் இருந்து பிரபல நடிகை விலகி உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகர் அஜித்குமார். இவர், நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான படம் துணிவு. இப்படம் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதையடுத்து, அஜித் தன்னுடைய 62ஆவது படமான விடாமுயற்சி படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். இதற்கிடையே, ஐரோப்பாவில் பைக் டூர் சென்ற அஜித்குமார் சில தினங்களுக்கு முன்பு சென்னை திரும்பினார். இதுகுறித்த வீடியோக்களும் அவரது லேட்டஸ்ட் புகைப்படங்களும் வைரலாகின.சமீபத்தில் நடைபெற்ற சந்திரமுகி 2 இசை வெளியீட்டு விழா நிகழ்ச்சியில் தயாரிப்பாளர் சுபாஸ்கரனிடமே பத்திரிகையாளர்கள் அஜித்தின் விடாமுயற்சி படத்தின் நிலவரம் குறித்து கேட்டதில், விரைவில் விடாமுயற்சி ஆரம்பமாகும் என அறிவித்து அஜித் ரசிகர்களை ஹேப்பியாக்கினார்.

இப்படியான சூழ்நிலையில், சந்திரமுகி படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் லைக்கா நிறுவன தயாரிப்பாளர் சுபாஸ்கரன் கலந்துகொண்டு, விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கப்படுவதாகவும் தங்களுக்கு இப்படம் முக்கியமானது என்றும் கூறியிருந்தார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு செப்டம்பர் மாத இறுதியில் அபுதாபியில் நடைபெற உள்ளதாக தகவல் வெளியானது.

இந்த படத்தில் நடிகர் அஜித் குமாருக்கு முக்கிய வில்லனாக சஞ்சய் தத்தும் மற்றொரு வில்லனாக நடிகர் ஆரவ்வும் நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. மகிழ் திருமேனி இயக்கிய கலகத் தலைவன் படத்தில் வில்லனாக நடித்த ஆரவ் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. இதனைதொடர்ந்து படப்பிடிப்பு, அபுதாபியில் கடந்த அக். 4ம் தேதி தொடங்கியது.

அஜித், த்ரிஷா உள்ளிட்ட படக்குழுவினர் அஜர்பைஜான் சென்றுள்ளதாக தகவல் வெளியானது. தொடர்ச்சியாக 3 மாதங்கள் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு அங்கு நடக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றது. இந்த படத்தின் வில்லன் ரோலில் மாற்றம் ஏற்பட்டது போல் தற்போது இப்படத்தில் மற்றொரு ஹீரோயினாக நடிக்க கமிட் ஆகி இருந்த பாலிவுட் நடிகை ஹூமா குரேஷியும் விலகி உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.அவர் விலகியதால் அவருக்கு பதில் அந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க நடிகை ரெஜினா கசெண்ட்ரா கமிட் ஆகி உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தில் இருந்து விலகிய ஹூமா குரேஷி இதற்கு முன் அஜித்துடன் வலிமை படத்தில் நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் இப்படத்திற்கான ப்ரீ-புரொடக்‌ஷனின் இறுதிக்கட்டப் பணிகளை மேற்பார்வையிடுகிறது மற்றும் தயாரிப்புக் குழு சமீபத்தில் அபுதாபிக்கு லொகேஷன் ஸ்கவுட்டிங் பயணத்தை நடத்தியது. அஜர்பைஜானில் படப்பிடிப்பைத் தொடர்ந்து, கூடுதல் ஷெட்யூல்களுக்காக படக்குழுவினர் பல்வேறு இடங்களுக்குச் செல்வார்கள்.

இந்த ஆண்டு ரஜினியின் ஜெயிலர் மற்றும் ஷாருக்கானின் ஜவான் போன்ற முக்கிய படங்களில் பணிபுரிந்த அனிருத் ரவிச்சந்தர் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார். மேலும், விடாமுயர்ச்சி படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவாளராக தேர்வு செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்