Friday, December 1, 2023 7:15 pm

போற போக்கில் லியோ படத்தின் முழு கதையும் உளறிய லோகேஷ் கனகராஜ் ! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பிரபு ராம் வியாஸுடன் மணிகண்டன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முன்னதாக, நடிகர் மணிகண்டன், அறிமுக திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரபு ராம் வியாஸுடன்...

விஜய் சேதுபதி மற்றும் மிஷ்கின் படத்தின் பூஜை புகைப்படம் வைரல் !

வி கிரியேஷன்ஸ் பேனரின் கீழ் கலைப்புலி எஸ் தாணு தயாரித்த அடுத்த...

நடிகை ஆர் சுப்பலட்சுமி காலமானார்

வியாழன் அன்று திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் சுப்பலட்சுமி திருவனந்தபுரத்தில் காலமானார்....

மிஷ்கின் – விஜய் சேதுபதி படத்தின் டைட்டில் மற்றும் பர்ஸ்ட் லுக் இதோ !

நடிகர் விஜய் சேதுபதி, இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளதாக நாம் முன்பே...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

லியோ ட்ரெய்லர் அறிமுகமானதில் இருந்தே கே-டவுனில் ‘லியோ’ மேனியா நிரம்பி வழிகிறது. தளபதி விஜய் நடித்துள்ள இப்படம் அக்டோபர் 19ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் திரைக்கு வர உள்ளது. லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய இப்படம் விஜய்யின் படத்தொகுப்பில் மிகவும் வன்முறை நிறைந்த படம் என்று கூறப்படுகிறது. தற்போது படத்தின் இயக்க நேரம் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியாகியுள்ளது.லியோ’ படத்தின் இங்கிலாந்து விநியோகஸ்தர், எந்த விதமான வெட்டுக்களும் இல்லாமல் தணிக்கைப் பணியை முடித்துவிட்டதாக இன்று அறிவித்தார். படத்தின் முதல் பாதி 1 மணி நேரம் 13 நிமிடம் 9 வினாடிகளும், இரண்டாம் பாதி 1 மணி நேரம் 30 நிமிடம் 3 வினாடிகளும் ஆகும். லியோவின் சரியான இயக்க நேரம் 2 மணி 43 நிமிடங்கள் 12 வினாடிகள் (163.12 நிமிடங்கள்). இது தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

லியோ திரைப்படம் வெளியாக இன்னும் பத்து நாட்களே உள்ள நிலையில் படத்தின் இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் பேட்டி ஒன்றில் கலந்து கொண்டிருக்கிறார்.

படத்தின் பிரமோஷனுக்காக இந்த பேட்டியில் கலந்து கொண்டிருக்கும் இவர் பேசி உள்ள சில விஷயங்கள் என்ன பொசுக்குன்னு இப்படி சொல்லிட்டாரு.. என்று ரசிகர்களை வியக்க வைத்திருக்கிறது.

அவை என்ன தகவல் என்று பார்க்கலாம். முதலில் படத்தின் தயாரிப்பாளர் லலித் தன்னிடம் ஜெயிலர் படத்தின் வசூலை எப்படியாவது முந்தி விட வேண்டும் என்று கூறினார் என வெளிப்படையாக பதிவு செய்திருக்கிறார் லோகேஷ் கனகராஜ்.

இந்த விவகாரம் இணைய பக்கத்தில் பேசு பொருளாகி இருக்கிறது. ஜெயிலர் வசூலை மிஞ்ச வேண்டும் என்ற நோக்கத்தில் படத்தை உருவாக்கி இருக்கிறார்கள் என்ற பேச்சும் ரஜினிக்கு போட்டி விஜய்-யா என்ற விவாதமும் ரசிகர்கள் மத்தியில் எழுந்து இருக்கின்றது.இது ஒரு பக்கம் இருக்க லியோ திரைப்படம் எப்படி இருக்கும் என்ற கேள்விக்கு லியோ திரைப்படம் கைதி திரைப்படம் போல இருக்கும் என்று வெளிப்படையாக பதிவு செய்திருக்கிறார்.

இதன் மூலம் அப்பா மகள் சென்டிமென்ட் இந்த படத்தில் பிரதானமாக இருக்கலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. மேலும் டிரெய்லரை வைத்து படத்தின் கதை இதுவாகத்தான் இருக்கும் என பல்வேறு கதைகள் இணையத்தில் வைரல் ஆகி வருகின்றது.

அதில் பிரதானமான பங்குபெறும் ஒரு விஷயம் என்றால் அப்பா மகள் இடையே இருக்கும் சென்டிமென்ட் தான். இந்நிலையில் லோகேஷ் கனகராஜன் கைதி திரைப்படம் போலத்தான் லியோ திரைப்படமும் இருக்கும் என்று கூறி இருப்பது ரசிகர்கள் மத்தியில் என்ன படத்தின் கதையை அப்படியே வெளியில் சொல்லிவிட்டார் என்று பேச்சு எழ காரணமாக அமைந்துள்ளது. லியோ முதல் சில நாட்களுக்கு எந்தவித வெட்டுக்களும் இல்லாமல் திரையிடப்படும் என்றும், பின்னர் அது மீண்டும் தணிக்கை செய்யப்படும் என்றும், இதனால் வயதுக்குட்பட்ட பார்வையாளர்கள் அதை உட்கொள்ள முடியும் என்றும் UK விநியோகஸ்தர் முன்னதாக தெரிவித்தார். இந்த திட்டம் விஜய்யின் கேரியரில் மிகப்பெரிய படமாக இருக்கும் என்றும், உலகம் முழுவதும் 30,000 திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என்றும், இது ஒரு தமிழ் திரைப்படத்தின் மிகப்பெரிய வெளியீடாகும்.

லியோ, விஜய், த்ரிஷா, சஞ்சய் தத், அர்ஜுன், கவுதம் மேனன், சாண்டி, மிஷ்கின், மேத்யூ தாமஸ், பிரியா ஆனந்த், மன்சூர் அலி கான் மற்றும் பலர் நடித்துள்ள ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர். அக்டோபர் 19ஆம் தேதி வெளியாகும் இந்தப் படம் அனிருத் இசையமைக்க, மனோஜ் பரமஹம்சாவின் காட்சியமைப்பு, பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பு, அன்பரிவ் ஜோடியின் சண்டைக்காட்சி.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்