Thursday, June 13, 2024 3:00 pm

பிக்பாஸ் சார் என்னால முடியல பிக்பாஸ் வீட்டிலிருந்து வெளியேறும் பவா செல்லத்துரை! வைரல் வீடியோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பிக்பாஸ் கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கும் பிக் பாஸ் தமிழ் 7 தொடங்கப்பட்டு ஒரு வாரம் ஆகிறது, முதல் வாரத்தில் பல ஏற்ற இறக்கங்கள் காணப்பட்டன. பிக் பாஸ் வீட்டிற்குள் சில போட்டியாளர்கள் பிணைந்திருப்பதை நாங்கள் பார்த்தோம், பல போட்டியாளர்கள் கொம்புகளை பூட்டுவதையும் காண முடிந்தது. இதற்கு மத்தியில், பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ முதல் வாரத்திலேயே எலிமினேஷனைக் கண்டு சரித்திரம் படைத்தது.

ஜோவிகா விஜயகுமார், ரவீனா தஹா, பிரதீப் ஆண்டனி, யுகேந்திரன் வாசுதேவன், ஐஷு, அனன்யா ராவ் மற்றும் பாவா செல்லதுரை ஆகியோர் எலிமினேஷனுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட நிலையில், பிக்பாஸ் தமிழ் 7ல் இருந்து வெளியேற்றப்பட்ட முதல் போட்டியாளர் அனன்யா ஆனார். மற்றொரு திருப்பம், போட்டியாளர்களில் ஒருவர் நிகழ்ச்சியை பாதியிலேயே விட்டுவிட்டார்.முற்றிலும் வித்தியாசமான முறையில் இந்த சீசன் தொடங்கியிருக்கிறது. சீசன் ஆரம்பமான முதலே முழுவதும் ரணகளமாக மாறியிருக்கிறது பிக்பாஸ் வீடு. இந்த நிலையில் யாரும் எதிர்பாராத ஒரு திருப்பமாக நேற்று பவா செல்லத்துரையும் பிக்பாஸ் வீட்டிலிருந்து வெளியேறியிருக்கிறார் என்ற தகவலும் சமூக வலைதளங்களில் பரவி வருகின்றது.

இதை பிரபல நடிகையும் நியூஸ் வாசிப்பாளருமான ஒருவர் தன்னுடைய வலைதள பக்கத்தில் பதிவிட்டிருக்கிறார். அவர் வெளியேற்றப்பட்டாரா இல்லையா என்பதை இன்று ஒளிபரப்பாகும் நிகழ்ச்சியை பார்க்கும் போது தெரியும்.இருந்தாலும் பவா செல்லத்துரை இந்த நிகழ்ச்சிக்குள் வந்ததில் இருந்தே அவருக்கு எதிராக பல பேர் தங்களுடைய விமர்சனங்களை முன்வைத்தனர். அதாவது இந்த நிகழ்ச்சியில் பங்குபெறுவதன்மூலம் பவா தனது நன்மதிப்பை இழக்கவேண்டாம் என்றும் ,

கலந்துகொண்டிருக்கக்கூடாது என்றும் இலக்கியவாதியாக அறியப்படும் இவர், பொழுதுபோக்கு நிகழ்வில் கலந்துகொண்டது வேதனை தருகிறது என்றும் மிகவும் எளிமையான மனிதர் ஆனால் இவர் தற்போது தேர்வு செய்துள்ள தளம் இவருக்கு ஏற்றது அல்ல என்றும் கூறிவந்தனர்.இதெல்லாம் ஒரு புறம் இருக்க சமீபத்தில் ஜோவிகாவிற்கும் விசித்ராவிற்கும் இடையே நடந்த பனிப்போரில் ஜோவிகாவிற்கு ஆதரவாக கல்வி அவசியமில்லை என்ற கருத்தை பவா செல்லத்துரை கூறியது அனைவருக்கும் அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியது.

ஒரு இலக்கியவாதியாக இருந்து இப்படி கல்வியை குறைத்து மதிப்பிடலாமா என பிக்பாஸ் ரசிகர்கள் பவா செல்லத்துரை மீது ஆதங்கத்தை கொட்டித் தீர்த்தனர். இதற்கிடையில் பிக்பாஸ் வீட்டில் என்ன நடந்தது என தெரியவில்லை. அதிரடியாக பவா வெளியேற்றப்பட்டார் என்ற தகவல் மட்டும் வெளியாகியிருக்கிறது.சரி, இதுவரை பிக் பாஸ் தமிழ் 7 இல் பாவாவின் பயணத்தின்படி, அவர் சக போட்டியாளர்களுடன் கடினமான நேரப் பிணைப்பைக் கொண்டிருந்தார், மேலும் அவரது வயதின் காரணமாக கமல்ஹாசனின் நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்ட முதல் போட்டியாளராக மாறுவார் என்று ஊகிக்கப்பட்டது. உண்மையில், வீட்டில் ஒரு சோம்பேறி போட்டியாளராக பெயரிடப்பட்டதால் அவர் மிகவும் வருத்தப்பட்டார். பிக்பாஸ் தெலுங்கு 7ல் இருந்து பாவா செல்லதுவாரி வெளியேற இதுவே காரணமா என்று யோசிக்கிறோம்.

சமீபகாலமாக, பிக்பாஸ் தமிழ் 7ல் இருந்து வெளியேறும் தனது முடிவை பிக்பாஸிடம் பாவா எப்படி வாக்குமூலம் அறையில் தெரிவித்திருக்கிறார் என்று பார்த்தோம். பிக் பாஸ் அவரை சமாதானப்படுத்த முயற்சித்தபோது, ​​பாவா நிகழ்ச்சியை விட்டு வெளியேறுவதில் பிடிவாதமாக இருப்பது போல் தெரிகிறது.

பிக்பாஸ் தமிழ் 7ல் இருந்து பாவா செல்லதுரை வெளியேறுவது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்