Friday, June 28, 2024 9:39 pm

சினிமாவை தாண்டி அஜித் இதை இன்றளவும் செய்கிறாரா.! ச்ச என்ன மனுசன்யா இவரு

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் தென் திரைப்படத் துறையில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவர், மேலும் நாடு முழுவதும் ஏராளமான ரசிகர்களைப் பின்தொடர்வதை அனுபவித்து வருகிறார். ப்ரியதர்ஷனின் தமிழ்ப் படமான ‘லேசா லேசா’ படத்தில் அறிமுகமானார், மேலும் ‘கட்ட மீத்தா’ படத்தில் அக்‌ஷய் குமாருக்கு ஜோடியாக பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார். நடிகை தனது புதிய முயற்சிக்கு தயாராகிவிட்டார், மேலும் ‘விடமுயர்ச்சி’ படத்தில் அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக கதாநாயகியாக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். .’ இருவரும் ஏற்கனவே கடந்த காலங்களில் திரையில் தங்கள் இருப்பைக் குறித்துள்ளனர் மற்றும் ‘என்னை அறிந்தால்’, ‘மங்காத்தா’, ‘ஜி’ மற்றும் ‘கிரீடம்’ ஆகிய படங்களில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர்.

தமிழ் சினிமாவில் அஜித் எப்பேற்பட்ட ஒரு நடிகராக வலம் வருகிறார் என அனைவருக்கும் தெரியும். எந்தவொரு சினிமா பின்புலமும் இல்லாமல் யாருடைய உதவியும் இல்லாமல் சினிமாவிற்குள் வந்தவர் அஜித். ஆனால் பள்ளிப்பருவத்தில் எஸ்.பி.பியின் மகனான சரணின் தோழனாக இருந்திருக்கிறார் அஜித்.

அதனால் எஸ்.பி.பியின் மூலமாக தெலுங்கில் முதன் முதலில் தன் சினிமா அறிமுகத்தை பதிவு செய்தார் அஜித். ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக அவர் நடித்த தெலுங்கு படத்தின் இயக்குனர் ஒரு விபத்தில் இறந்து போக அந்தப் படம் அப்படியே நின்று போனது.அதன் பிறகே தமிழ் சினிமாவிற்குள் வந்தார். இப்படி படிப்படியாக தன்னுடைய சொந்த உழைப்பாலும் கடின முயற்சியாலும் இன்று ஒட்டுமொத்த தமிழ் ரசிகர்களும் கொண்டாடக்கூடிய நடிகராக காணப்படுகிறார் அஜித்.ஆனால் இவருக்கு ஏகப்பட்ட ரசிகர் பட்டாளம் இருந்தாலும் இவரை சுற்றி பல விமர்சனங்களும் முன்வைக்கப்பட்டு வருகின்றன. பல கோடி சம்பளம் வாங்கும் அஜித் எந்தவொரு ப்ரோமோஷனுக்கும் வருவதில்லை. ரசிகர்களை சந்திப்பதும் இல்லை. யாருக்கும் உதவி செய்த மாதிரியும் இல்லை என ஏகப்பட்ட சர்ச்சைகள் அவர் மீது பாய்ந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றன.

ஆனால் சத்தமே இல்லாமல் தன் தாய் தந்தை பெயரில் ஒரு அறக்கட்டளையை நிறுவி முதியோர்களுக்காக உதவி செய்து கொண்டு வருகிறாராம் அஜித். மோனிகா – மணி ஃபவுண்டேஷன் என்ற பெயர் கொண்ட அந்த அறக்கட்டளையை பற்றி யாருக்கும் இதுவரைக்கும் தெரியாதாம்.

காரணம் இந்த மாதிரி உதவி செய்வதை வெளியில் சொல்லவேண்டாம் என்றும் அஜித் சொல்லியிருக்கிறாராம். அதே போல் ஜெய்சங்கரின் மகனான விஜய்சங்கர் சென்னையில் ஒரு பிரபல கண் மருத்துவமனையை நடத்திக் கொண்டு வருகிறார்அவர் மூலமாகவும் அஜித் ஏராளமானோருக்கு பல உதவிகளை செய்து வருகிறாராம். மேலும் விஜய் சங்கரிடமும் இந்த மாதிரி நான் உதவிகள் செய்து வருகிறேன் என யாரிடமும் சொல்ல வேண்டாம் என கேட்டுக் கொண்டாராம் அஜித்.

உதவிகளே செய்யாமல் செய்த மாதிரி பப்ளிசிட்டி பண்ணும் மனிதர்கள் மத்தியில் இப்படி ஏராளமான உதவிகளை செய்து பப்ளிசிட்டியே வேண்டாம் என சொல்லும் அஜித்தின் பெருந்தன்மையை எப்படி பாராட்டுவது என்று தெரியவில்லை.

தற்போது, அனிருத் ரவிச்சந்தர் தென்னிந்திய இசைத் துறையில் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவராக இருக்கிறார், மேலும் ‘ஜவான்’ மற்றும் ‘ஜெயிலர்’ போன்ற பெரிய வெளியீடுகளில் தனது இசைத் தொடர்பைக் கொடுத்துள்ளார். மறுபுறம் நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவாளராக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். படம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்