Friday, December 8, 2023 8:21 am

ஓஹோ இது தான் விஷயமா மகிழ் திருமேனியை அஜித் லாக் செய்ய முக்கிய காரணமே இதுவா ! வைரலாகும் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் அஜித் கைகோர்த்து ‘விடாமுயற்சி’ திரைப்படம் ஒரு வாரத்திற்கு முன்பே வெளியாகத் தொடங்கியது. ‘விடாமுயற்சி’ இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி இன்று (அக் 9) தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடும் நிலையில், படக்குழுவினர் இயக்குனருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளனர்.

அஜித்குமார், த்ரிஷா ஜோடியாக நடிக்கும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தொடங்கியுள்ளது. இதற்கிடையில், இரண்டாவது நாயகியாக ‘காலா’, ‘வலிமை’ புகழ் ஹுமா குரேஷி நடிக்க இருப்பதாக யூகங்கள் கிளம்பின. ஆனால் இப்போது, அதே கதாபாத்திரத்தில் ரெஜினா கசாண்ட்ரா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டிருப்பதாகவும், ஹுமா குரேஷி படத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்றும் செய்தி வெளியாகியுள்ளது. இது தொடர்பாக அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.இதையே மறுக்கும் சில செய்திகள் உள்ளன. மௌனத்தை கலைக்கும் அணிக்காக காத்திருக்க வேண்டும். இதற்கிடையில், விடாமுயற்ச்சியில் சஞ்சய் தத் மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இந்த மதிப்புமிக்க திட்டத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்கிறார், நீரவ் ஷாவின் டிஓபி மற்றும் சுப்ரீம் சுந்தரின் ஸ்டண்ட். படம் 2024ல் வெளியாகலாம்.

மகிழ் திருமேனி இயக்குனராக அவதரித்து கிட்டத்தட்ட 13 வருடங்கள் ஆகிறது. ஆனால் தற்போது தான் இவருடைய பெயர் அனைவருக்கும் தெரிந்து சோசியல் மீடியாவில் இவரைப் பற்றி பேச்சுகள் அடிபட்டு வருகிறது. அதற்கு காரணம் இவருடைய அடுத்த படத்தை அஜித்துடன் லாக் செய்ததுதான். அதனாலையே இவருடைய பெயர் நாளாப்பக்கமும் பரவி விட்டது. அத்துடன் நடிகராகவும் 2 படங்களில் நடித்திருக்கிறார்.

அதில் டெடி படத்தில் டாக்டர் வரதராஜன் கேரக்டரிலும், யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர் என்ற படத்தில் ராஜன் என்ற கதாபாத்திரத்திலும் நடித்திருக்கிறார். ஆனால் அவர் நடிகராக நடித்த இரண்டு கேரக்டர்களுமே பெரிய வரவேற்பு கிடைக்காமல் போய்விட்டது. அதனால் மறுபடியும் இயக்குனராக அஜித்தை வைத்து பயணத்தை தொடங்கி விட்டார். மேலும் இவர் இயக்கிய ஐந்து படங்களை பற்றி பார்க்கலாம்.முன்தினம் பார்த்தேன்: 2010 ஆம் ஆண்டு காதல் படத்தையும் நகைச்சுவையாக கொடுத்து இவருடைய இயக்குனர் பயணத்தை தொடங்கி இருக்கிறார். இதில் புதுமுக நடிகர் நடிகைகளை வைத்து எடுத்திருக்கிறார். இப்படம் வசூல் ரீதியாக தோற்றுப் போனாலும், விமர்சனம் வாயிலாக இப்படம் ஓரளவுக்கு ஓடியது.

தடையறத் தாக்க: 2012 ஆம் ஆண்டு அருண் விஜய், மம்தா மோகன்தாஸ் நடிப்பில் தடையற தாக்க படத்தை இயக்கினார். இப்படம் ஆக்சன் திரில்லர் கதையை மையமாக வைத்து சுவாரசியமான கதைகளத்தை கொண்டது. முக்கியமாக இதில் அருண் விஜய்யின் நடிப்பு அனைவரிடமிருந்து பாராட்டுகளை பெற்றது. ஆனால் வசூல் ரீதியாக இப்படம் லாபத்தை பெறவில்லை.மீகாமன்: 2014 ஆம் ஆண்டு ஆர்யா, ஹன்சிகா நடிப்பில் அதிரடி திரில்லர் படமாக மீகாமன் வெளிவந்தது. இந்தப் படத்தின் கதை ரசிகர்களை அதிகமாக கவர்ந்தது. அதனாலேயே நல்ல வரவேற்பை பெற்று வசூல் ரீதியாகவும் லாபத்தை குவித்தது. அத்துடன் ஆர்யாவிற்கும் வெற்றி படங்களின் லிஸ்டில் இது இடம் பிடித்திருக்கிறது.

தடம்: 2019 ஆம் ஆண்டு அருண் விஜய் நடிப்பில் கிரைம் திரில்லர் படமாக மகிழ்திருமேனி தடம் என்ற படத்தை இயக்கினார். இரண்டாவது முறையாக அருண் விஜய்யுடன் கமிட் ஆகி இப்படத்தை வெற்றியுடன் கொடுத்திருக்கிறார். இதில் அருண் விஜய்யின் நடிப்புக்கு ரசிகர்கள் ஏகபோக வரவேற்பை கொடுத்தார்கள். அத்துடன் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றியை பெற்றது.

கலகத் தலைவன்: கடந்த வருடம் உதயநிதி நடிப்பில் ஆக்சன் திரில்லர் படமாக கலகத் தலைவன் வெளிவந்தது. இதில் நிதி அகர்வால், ஆரவ், கலையரசன் போன்ற முக்கியமான நடிகர்கள் நடித்திருந்தார்கள். அத்துடன் சமூக கருத்துக்களை கொடுக்கும் விதமாக காற்று மாசுபடுதலை மையமாக வைத்து இப்படம் எடுக்கப்பட்டிருக்கும். அதனாலேயே ரசிகர்களிடமிருந்து நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்தப் படத்தின் அதிர்வு தான் அஜித்திற்கு இவர் மீது நம்பிக்கையே ஏற்பட்டது. அதன் பிறகு தான் அஜித் அவருடைய விடாமுயற்சி படத்தை இவருடன் கமிட் ஆகி இருக்கிறார்.மகிழ் திருமேனியுடன் அஜித்தின் படம் குறித்த எந்த தகவலையும் தயாரிப்பாளர்கள் கொடுக்கத் தவறியதால் ரசிகர்கள் மீண்டும் ஏமாற்றத்தில் உள்ளனர். சில நாட்களுக்கு முன்பு, அஜித் ரசிகர்கள் நான்கு மாதங்களுக்கும் மேலாக படம் குறித்த எந்த புதுப்பிப்பையும் பகிர்ந்து கொள்ளாததால், தயாரிப்பு நிறுவனத்தை சமூக ஊடகங்களில் ஹேஷ்டேக் ட்ரெண்ட் மூலம் கேலி செய்தனர். மே மாதம் அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கப்பட்ட பிறகு, படத்தைப் பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இல்லை, ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் படம் நிறுத்தப்படாது என்பதை நடுப்பகுதியில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர், மேலும் இது தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் மதிப்புமிக்க திட்டம் என்று அழைக்கப்பட்டது.மகிழ் திருமேனி இயக்கியுள்ள ‘விடாமுயற்சி’ படத்திற்கு அனிருத் இசையமைக்க, லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்துள்ளது. அவுட் அண்ட் அவுட் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் 2024 ஆம் ஆண்டின் மத்தியில் பண்டிகை தேதியில் வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்