Friday, December 8, 2023 2:46 pm

Raththam Movie Review :விஜய் ஆண்டனி நடித்த ரத்தம் படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஜய் ஆண்டனி ரத்தம் என்பது தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு க்ரைம் த்ரில்லர் நாடகமாகும், இது சி. எஸ். அமுதன் எழுதி இயக்கியது, அதே நேரத்தில் பாஷாஸ்ரீயின் வார்த்தைகள் படத்தின் தெலுங்கு உரையாடல் மற்றும் பாடல்களுக்கு உயிர் கொடுத்தன. விஜய் ஆண்டனி மற்றும் மஹிமா நம்பியார் ஆகியோர் நந்திதா ஸ்வேதா, ரம்யா நம்பீசன் மற்றும் பலருடன் இணைந்து இந்த க்ரைம் த்ரில்லரின் நட்சத்திரக் குழுவை வழிநடத்தினர். கோபி அமர்நாத்தின் ஒளிப்பதிவு கதைக்கு உயிர் கொடுத்தது, டி.எஸ்.சுரேஷின் படத்தொகுப்பு வேகத்தை விறுவிறுப்பாக வைத்திருந்தது. கண்ணன் நாராயணனின் இசை, படத்தின் மனநிலையைக் கச்சிதமாகப் படம்பிடித்து, மனதைக் கவரும் மற்றும் பரவசப்படுத்தியது. யுகபாரதி, அறிவு, உமாதேவி ஆகியோரின் வரிகள் பாடல்களுக்கு ஆழத்தையும் அர்த்தத்தையும் சேர்த்தன. கமல் போஹ்ரா, தனஞ்செயன், பிரதீப், பங்கஜ் போஹ்ரா ஆகியோர் இன்பினிட்டி ஃபிலிம் வென்ச்சர்ஸ் பேனரில் இந்தப் படத்தைத் தயாரித்துள்ளனர்.

ரத்தம் ஒரு க்ரைம் த்ரில்லர் நாடகமாகும், இது அனைத்தையும் கொண்ட ஒரு மனிதனின் கதையைப் பின்தொடர்கிறது: அன்பான குடும்பம், ஒரு சிறந்த வேலை மற்றும் வசதியான நிதி நிலைமை. ஆனால் அவரது வாழ்க்கை திடீரென தொடர்ச்சியான பெரிய மாற்றங்களால் தலைகீழாக மாறும்போது, ​​அவர் பைத்தியக்காரத்தனத்தின் விளிம்பிற்கு தள்ளப்படுகிறார். கோபத்தை அடக்க முடியாமல், தனக்கு அநீதி இழைத்தவர்களை பழிவாங்கும் எண்ணத்தில் நின்று விடுவார். அடுத்து அவருக்கு என்ன நடக்கும், அந்த சவாலை அவரால் சமாளிக்க முடியுமா என்பதுதான் படத்தின் மீதிக்கதை.

2011 இல் கே.வி.ஆனந்தின் கோவுக்குப் பிறகு, தமிழ் சினிமாவில் வேறு எந்தப் படமும் த்ரில்லர் செய்யும்போது பத்திரிகையின் பின்னணியை நம்பும்படியாக எடுக்கவில்லை. இருப்பினும், தனது தமிழ்ப்படம் படங்களிலிருந்து கேளிக்கையாக ஓய்வு எடுத்துக்கொண்டு, ரத்தத்தில் ஒரு நடைமுறை திரில்லரை நடிக்க முன்வந்த சிஎஸ் அமுதன், தனது பணியில் வெற்றி பெற்றுள்ளார்.

ரத்தம் தமிழ் சினிமாவில் த்ரில்லரின் பொதுவான வடிவத்தை பின்பற்றும் படமும் அல்ல, அது ஒரு த்ரில்லர் வேஷம் போடும் பொழுதுபோக்கு படமும் அல்ல. படம் அதன் அமைப்பு மற்றும் அது முன்னோக்கி கொண்டு வரும் குற்றம் ஆகிய இரண்டிலும் இதுவரை ஆராயப்படாத ஒரு நடுத்தர நிலத்தை கண்டுபிடிப்பதில் ஓரளவு வெற்றி பெறுகிறது. படத்தின் முதல் 30 நிமிடங்களில் செயல்முறைகளை அமைத்த பிறகு, அதன் கதைக்களத்தில் அது எவ்வளவு பிஸியாகிறது என்பது ரத்தத்தின் சிறந்த பகுதி.

சி.எஸ்.அமுதன், பார்வையாளர்களுக்கு மிகவும் புதியதாக இருக்கும் பல காட்சிகளை வழங்குவதன் மூலம், தனது படத்திற்காக சரியான அளவு ஹோம்வொர்க் செய்திருப்பதை உறுதி செய்கிறார். படம் முழுவதும் ஒருவித சிறிய ஆச்சரியங்களைத் தொடர்ந்து வீசுவதைத் தவிர, இது ஒரு பெரிய அளவிலான சமூக வர்ணனையையும் செய்ய முடிகிறது, இது படத்திற்கு ஒரு பெரிய மதிப்பு கூடுதலாகும். ரத்தத்தின் பெரிய வெற்றி என்னவென்றால், அது இன்னும் தெளிவைத் தக்கவைத்துக்கொண்டு, ஆவண-நாடக எஃபெக்ட்டில் அதிகமாகப் போகாமல், பலவற்றைச் சேர்த்து வைக்கிறது.

ஆனால் இந்த மாதிரியான ஒரு நிலை மற்றும் நன்கு எழுதப்பட்ட திரைக்கதை காட்சிகள் திரையில் வரும்போது கொஞ்சம் ஸ்டைலிங்கிற்கு தகுதியானது. ரத்தம் படம் அதன் பார்வையுடன் ஒப்பிடும்போது சிறிய அளவில் தோற்றமளிக்கிறது, மேலும் அதன் தொழில்நுட்பக் காரணிகளும் காட்சியமைப்பை அதிகம் ஆதரிக்கவில்லை. படத்தின் பின்னணி இசை மட்டும் இருந்தால், அது வழங்கும் விளைவு எளிதாக இரட்டிப்பாகியிருக்கும்.

இருப்பினும், நடிப்பின் மூலம் அதை ஈடுசெய்கிறார் – விஜய் ஆண்டனி உரையாடல்-கனமான மற்றும் சில மாற்றங்களைக் கொண்ட ஒரு பாத்திரத்தில் சிறப்பாக இருக்கிறார், நந்திதா ஸ்வேதா தனது பங்கை சிறப்பாகச் செய்துள்ளார், நிழல்கள் ரவி ஒரு முழு அளவிலான கதாபாத்திரத்தில் சிறப்பாக நடித்துள்ளார், ஜெகன் அவரது பெயருக்கு ஒரு விசில்-தகுதியான தருணம், மற்றும் மஹிமா நம்பியார் என்பது இறுதி ஆச்சரியமான தொகுப்பு.

மொத்தத்தில், ரத்தம் உண்மையில் விஜய் ஆண்டனியின் சமீப காலங்களில் சிறந்த படம் என்பதை மறுக்க முடியாது. குதிரை சம்பந்தப்பட்ட க்ளைமாக்ஸ் காட்சி இந்த ஆண்டு ஒரு திரைப்படத்தின் சிறந்த முடிவுகளில் ஒன்றாகும், மேலும் அதுவரை அதன் கதையை சிறப்பாகச் செய்த ஒரு படத்திற்கு இது ஒரு சிறந்த உயர்வாக அமைகிறது. டீம் இதுவரை தங்களின் ப்ரோமோ மெட்டிரியல் மூலம் மிகக்குறைந்த எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது, அதே லெவலில் நடந்தால் நீங்கள் கேட்பதை விட அதிகமாக கொடுக்கும் படம் ரத்தம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்