Friday, December 8, 2023 7:26 pm

‘பிரேம விமானம்’ படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஒரு மனிதனை வாழ்க்கையில் முன்னேறச் செய்கின்றன. ஒவ்வொருவரும் தங்கள் வாழ்க்கையில் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளைக் கொண்டுள்ளனர். சாதித்தால் நன்றாக இருக்கும் என்று நம்புகிறார்கள். மற்றவர்கள் தங்கள் உணர்ச்சிகளைப் புரிந்து கொள்ளவில்லை என்றாலும், அவர்களுக்கு அது அவர்களின் வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான பகுதியாகும். ‘பிரேம விமானம்’ அப்படியொரு அழகான உணர்வுகளை சுமந்து செல்லும் மக்களின் கதையை வைத்து உருவாக்கப்பட்ட அசல் படம். சந்தோஷ் கட்டா இந்தப் படத்தை இயக்குகிறார். இது அக்டோபர் 13 முதல் ZEE5 இல் பார்வையாளர்களுக்குக் கிடைக்கும். தனித்துவமான கருத்துகளுடன் கூடிய பெரிய பட்ஜெட் படங்களைத் தயாரிப்பதில் பெயர் பெற்ற அபிஷேக் பிக்சர்ஸ், ZEE5 உடன் இணைந்து இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறது. இந்த வெப் படத்தின் டிரைலரை இன்று காலை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டனர்.

டிரெய்லரைப் பார்க்கும்போது, ​​படத்தில் உள்ள பல்வேறு நபர்களின் உணர்ச்சிகளை இது ஆராய்கிறது. சங்கீத் சோபனுக்கும் சான்வி மேகனாவுக்கும் இடையேயான காதல் உணர்வுகளை இயக்குனர் வெளிப்படுத்துகிறார். ஒரு பணக்காரப் பெண்ணுக்கும் ஏழைப் பையனுக்கும் இடையேயான காதல் கதை, அடிக்கடி புத்திசாலித்தனமாக சந்தித்து இனிமையான எதையும் பகிர்ந்து கொள்ளாது. ஓடிப்போய் சேர்ந்து வாழ விரும்பினார்கள். என்ன செய்தார்கள் என்பது ஒரு கதை. மற்றொரு கதையில், இரண்டு குழந்தைகள் ஒரு விமானத்தில் பறப்பது பற்றி கனவு காண்கிறார்கள். அவர்கள் ஒரு கிராமத்தில் ஏழ்மையான குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர்கள். அதனால், ஊருக்குச் சென்று விமானம் ஓட்டும் கனவை நிறைவேற்றிக் கொள்ள விரும்பினர். அவர்கள் தங்கள் கிராமத்தை விட்டு தாங்களாகவே ஓடிவிடுகிறார்கள். இந்த குழந்தைகள் மற்றும் காதலர்கள் நகரத்திற்கு வந்த பிறகு அவர்களின் வாழ்க்கை ஒரு திருப்பத்தை எடுத்து, மேலும் பல பிரச்சனைகளில் தங்களைக் கண்டறிகிறது. இந்த தடைகளை அவர்கள் கடந்து வந்தார்களா? அவர்கள் தங்கள் கனவுகளை எப்படி அடைந்தார்கள்? இந்தக் கேள்விகளைப் பற்றி மேலும் அறிய அனைவரும் அக்டோபர் 13ஆம் தேதி வெளியாகும் ‘பிரேம விமானம்’ அசல் படத்தைப் பார்க்க வேண்டும். பயணத்தில் அவர்கள் சந்திக்கும் திருப்பங்கள், மகிழ்ச்சிகள், வலிகள், தடைகள் பார்வையாளர்களுடன் ஆழமாக இணைக்கும், தயாரிப்பாளர்களின் நம்பிக்கையை வெளிப்படுத்துகிறது.

சங்கீத் சோபன், சான்வி மேகனா ஆகியோர் முன்னணி ஜோடியாக நடித்தனர், குழந்தை வேடங்களில் தயாரிப்பாளர் அபிஷேக் நாமாவின் மகன்களான தேவன்ஷ் நாமா, அனிருத் நாமா ஆகியோர் நடித்தனர். வெண்ணேலா கிஷோர் மற்றும் அனசுயா பரத்வாஜ் மற்ற முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர். அனுப் ரூபன்ஸ் இசையமைத்துள்ளார். ஜெகதீஷ் சீக்கட்டி ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

இப்படத்தில் சங்கீத் சோபன், சான்வி மேகவா, அனசுயா பரத்வாஜ் ஆகியோருடன், வெண்ணிலா கிஷோர், தேவன்ஷ் நாமா, அனிருத் நாமா மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். மறுபுறம், ZEE5, அபிஷேக் பிக்சர்ஸுடன் இணைந்து அதே பிரிவில் மற்றொரு தரமான அசல், வலைப் படமான ‘பிரேம் விமானம்’ உடன் வருகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்