Wednesday, December 6, 2023 12:38 pm

திருமணமான 9 வருடங்களில் ஷிகர் தவான் தனது மனைவி ஆயிஷாவிடம் இருந்து விவாகரத்து பெற்றார் !விவாகரத்துக்கு முக்கிய காரணமே இதுவா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஷிகர் தவான் ஆயிஷா முகர்ஜி விவாகரத்து: டீம் இந்தியாவிலிருந்து வெளியேறிய நட்சத்திர தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷிகர் தவான், தனது மனைவி ஆயிஷா முகர்ஜியிடமிருந்து விவாகரத்து பெற்றார். டெல்லியில் உள்ள பாட்டியாலா ஹவுஸ் குடும்ப நீதிமன்றம் ஷிகர் தவானின் விவாகரத்துக்கு ஒப்புதல் அளித்துள்ளது. தவானின் மனைவி ஆயிஷா தனது ஒரே மகனைப் பிரிந்து பல ஆண்டுகளாக வாழ வற்புறுத்தியதன் மூலம் அவருக்கு மன வேதனையை ஏற்படுத்தியதையும் நீதிமன்றம் ஒப்புக்கொண்டது.

ஷிகர் தவான் விவாகரத்து மனுவில், மனைவி தன்னை மனரீதியாக சித்ரவதை செய்ததாக கூறியிருந்தார். குடும்பநல நீதிமன்ற நீதிபதி ஹரிஷ் குமார் இந்தக் குற்றச்சாட்டுகளை உண்மை என ஏற்றுக்கொண்டு, தவானின் மனைவி கூறப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்க்கவில்லை அல்லது தற்காத்துக் கொள்ளத் தவறிவிட்டார் என்று தனது உத்தரவில் கூறினார். தவானும் ஆயிஷாவும் சட்டப்பூர்வமாக பிரிந்துள்ளனர்.

குழந்தையின் பாதுகாப்பு குறித்து நீதிமன்றம் என்ன உத்தரவு பிறப்பித்தது? தற்போது, ​​தவான் மற்றும் ஆயிஷாவின் மகன் ஜோராவர் ஆகியோரின் காவல் தொடர்பாக குடும்பநல நீதிமன்றம் எந்த உத்தரவையும் பிறப்பிக்கவில்லை. இருப்பினும், தவானுக்கு அவரது மகனைச் சந்தித்து வீடியோ அழைப்பில் பேச நீதிமன்றம் உரிமை அளித்துள்ளது. இதனுடன், தவான் மற்றும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கல்வி நாட்காட்டியின் போது பள்ளி விடுமுறையின் பாதியையாவது செலவிட ஜோராவரை இந்தியாவுக்கு அழைத்து வருமாறு நீதிமன்றம் ஆயிஷாவுக்கு உத்தரவிட்டது. மனுதாரர் ஷிகர் தவான் சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரர் என்று நீதிமன்றம் கூறியது. ஒரு குடிமகன் மற்றும் பொறுப்பான தந்தையாக, அவர் தனது மகனைச் சந்திக்கவும், அவருடன் சிறிது காலம் தங்கவும் உரிமை உண்டு.

இப்படித்தான் ஷிகர் தவான் ஆயிஷாவை காதலித்தார்
இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஷிகர் தவானும், ஆயிஷா முகர்ஜியும் பேஸ்புக் மூலம் சந்தித்தனர். ஹர்பஜன் சிங்கின் ஃபேஸ்புக் நண்பர் பட்டியலில் ஆயிஷாவை முதன்முறையாகப் பார்த்த தவான், அவரது படத்தைப் பார்த்தவுடனேயே காதலில் விழுந்தார். இதையடுத்து ஷிகர் ஆயிஷாவுக்கு நண்பர் கோரிக்கை அனுப்பியதால் இருவருக்கும் இடையே பேச்சு வார்த்தை நடந்தது. பின்னர் இருவரும் ஒருவரையொருவர் டேட்டிங் செய்ய ஆரம்பித்தனர். ஆயிஷாவை விட தவான் 10 வயது இளையவர். ஆனால் காதலுக்கு வயது வரம்பு இல்லை என்று கூறப்படுகிறது. நீண்ட நாட்கள் ஒன்றாக வாழ்ந்த இருவரும் 2009ல் நிச்சயதார்த்தம் செய்து 2012ல் திருமணம் செய்து கொண்டனர். இது ஆயிஷாவின் இரண்டாவது திருமணம் என்று சொல்லலாம். அவருக்கு முதல் திருமணத்தில் இரண்டு மகள்கள் உள்ளனர். 2014 இல், ஆயிஷா தவானின் மகன் ஜோராவரைப் பெற்றெடுத்தார். தவானும் ஆயிஷாவும் 9 வருடங்கள் ஒன்றாக வாழ்ந்த பிறகு பிரிந்தனர்.

விவாகரத்து ஏன் நடந்தது?

ஷிகர் தவான் மற்றும் ஆயிஷா முகர்ஜியின் திருமணம் முறிவதற்கு முன்பே, அவர்களுக்கு இடையே தகராறு ஏற்பட்டதாக செய்திகள் வெளியாகின. இருவரும் பிரிந்ததை இன்ஸ்டாகிராம் பதிவின் மூலம் தெரிவித்தனர். ஆயிஷாவின் முதல் திருமணமே இவர்களின் விவாகரத்துக்கு காரணமாக அமைந்தது. உண்மையில், ஆயிஷா தனது முதல் கணவரிடம் தனது மகள்களை கவனித்துக்கொள்வதாகவும், ஆஸ்திரேலியாவில் தங்குவதாகவும் உறுதியளித்தார். அதே சமயம் தவானுடன் தான் இருப்பேன் என்று கூறியிருந்தார். ஆனால் திருமணத்திற்கு பிறகு ஆயிஷா தனது மகன் ஜோராவர் மற்றும் இரண்டு மகள்களுடன் ஆஸ்திரேலியாவில் வசித்து வந்தார். இதனால் இருவருக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டு விவாகரத்து வரை சென்றது.

ஷிகர் தவானின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கை
37 வயதான ஷிகர் தவான் தற்போது டீம் இந்தியாவின் மூன்று வடிவங்களில் இருந்தும் வெளியேறியுள்ளார். தவானின் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், அவர் இந்தியாவுக்காக 34 டெஸ்ட், 167 ஒருநாள் மற்றும் 68 டி20 சர்வதேச போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். அவர் டெஸ்டில் 7 சதங்கள் மற்றும் 5 அரை சதங்கள் உட்பட 2315 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். ‘கப்பர்’ என்று அழைக்கப்படும் தவான், ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் 6793 ரன்களும், டி20யில் 1759 ரன்களும் எடுத்துள்ளார். ஒருநாள் போட்டிகளில் 17 சதங்கள் மற்றும் 39 அரை சதங்கள் அவரது பெயரில் உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்