Thursday, December 7, 2023 8:22 am

அட்ராசக்க! கோடியில் புரளும் “எதிர்நீச்சல்” சீரியல் நடிகர் நடிகைகள்! ஒரு நாளைக்கு வாங்கும் சம்பளம் எவ்வளவு தெரியுமா.?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எதிர்நீச்சல் தமிழ் தொலைக்காட்சி துறையில் முன்னணி தொடர்களில் ஒன்றாகும். இது சன் டிவி சேனலில் ஒளிபரப்பாகிறது. இந்த நிகழ்ச்சியை வி திருசெல்வம் எழுதி இயக்குகிறார் மற்றும் சன் எண்டர்டெயின்மென்ட் தயாரிக்கிறது. இந்த சீரியலின் முன்னணி நடிகர்கள் மற்றும் துணை நடிகர்கள் இப்போது தமிழ்நாட்டின் வீட்டுப் பெயர்களாக மாறிவிட்டனர். இந்த சீரியல் மூலம் புகழ் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவரான ஜி மாரிமுத்து சமீபத்தில் மாரடைப்பால் காலமானார். அவரது மறைவுக்குப் பிறகு, தயாரிப்பாளர்கள் சீரியலில் அவருக்குப் பதிலாகத் தேடத் தொடங்கினர்.

ஆதி குணசேகரன் பாத்திரம் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களால் பரவலாக பாராட்டப்பட்டது. சமீபத்திய அத்தியாயங்களில், நடிகர் குணசேகரனின் திடீர் மறைவுக்கு ஈடுகொடுக்க வீட்டை விட்டு வெளியேறியதாக தயாரிப்பாளர்கள் சித்தரித்துள்ளனர். இப்போது, எதிர்நீச்சல் சீரியலின் சமீபத்திய ப்ரோமோ இறுதியாக அந்த சீரியலில் ஜி மாரிமுத்துவை மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது.

குறிப்பாக குணசேகரன் கதாபாத்திரத்தில் மிகவும் சூப்பரான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி பிரபலமானார் மாரிமுத்து. இவர் அண்மையில் தான் மாரடைப்பு காரணமாக மரணமடைந்தார்.. அதனால் தற்பொழுது குணசேகரன் கதாபாத்திரத்திற்கு வேறு ஒரு நடிகரை தேடி வருகின்றனர்.

அதுவரை எதிர்நீச்சல் சீரியலில் குணசேகரன் வீட்டில் லெட்டர் எழுதி வைத்துவிட்டு எங்கேயோ சென்று விட்டதாக கதைகளம் நகர்ந்து வருகிறது.. இந்த நிலையில் அடுத்து குணசேகரன் கதாபாத்திரத்திற்கு யார் நடிக்க வருவார் என ரசிகர்கள் ஒவ்வொரு நாளும் சீரியலை ஆர்வத்துடன் பார்த்து வருகின்றனர்.

மேலும் தற்போது இந்த சீரியலில் நந்தினி சமையல் செய்யும் இடத்தில் ஒருவர் குடுத்த அட்வான்சை திரும்ப கேட்டு வருகிறார். அதற்கு பணத்துக்கு பதில் இந்த தாலியை இப்போதைக்கு வச்சுக்கோங்க என நந்தினி தாலியை கழட்ட, புருஷன் குத்துக்கல்லு மாதிரி இருக்கான் அவன் முன்னாடியே தாலிய கழட்டுறியே என மாமியார் நந்தினியை ஓங்கி அறைகிறார்.

எதிர்நீச்சல் சீரியலில் நடித்து வரும் நடிகர் நடிகைகள் ஒரு நாளைக்கு வாங்கும் சம்பள விவரம் வெளியாகி இருக்கிறது.. மாரிமுத்து ரூ 22,000, கனிகா ரூ 12,000, காயத்ரி கிருஷ்ணன் ரூ 6500, விமல் ராஜ் ரூ 9000, சத்யா தேவராஜ் ரூ 7500, ரித்திக் ராகவேந்திரா ரூ 3500, விபுராமன் ரூ 12000, ஹரிப்ரியா ரூ 15,000, கமலேஷ் ரூ 10,000, பிரியதர்ஷினி ரூ 10,000, சபரி ரூ 10,000 மதுமிதா ரூ 15,000, சத்யபிரியா ரூ 12,000 என வாங்குகின்றனர்..அதன்பிறகே வேலராமமூர்த்தி ஓகே சொல்லி அவருக்கு இருந்த எல்லா வேலைகளையும் மூட்டை கட்டி விட்டு எதிர்நீச்சல் சீரியலில் மாஸ் என்ட்ரி கொடுத்திருக்கிறார். அந்த வகையில் இவருடைய சம்பளம் ஒரு மாதத்திற்கு 16 முதல் 18 லட்ச ரூபாய் வரை வாங்குவதற்கு வாய்ப்புகள் இருக்கிறது. இது இவருக்கு படங்களில் கிடைக்கும் சம்பளத்தை விட அதிகமாகவும், இதுவரை சீரியலில் யாரும் வாங்காத சம்பளம் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான வேல ராமமூர்த்தி இந்தத் தொடரில் குணசேகரன் வேடத்தில் நடிக்க மறுத்துவிட்டார். அந்த வேடத்தில் நடிக்க அந்த நடிகருடன் சீரியல் தயாரிப்பாளர்கள் சமரசம் செய்து வருவது தெரிந்தது. இந்த சீரியலில் மறைந்த நடிகர் மாயர்முத்துவின் கதாபாத்திரத்திற்கு பதிலாக மூத்த நடிகர் இளவரசு பொருத்தமானவராக இருக்கலாம் என்றும் நெட்டிசன்கள் பலர் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்