Thursday, December 7, 2023 10:30 am

முத்தையா முரளிதரனின் வாழ்க்கை வரலாற்று படமான 800 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

முத்தையா முரளிதரன், ‘800’ வெறும் 20% கிரிக்கெட் என்றும், மீதியானது தனது வாழ்க்கையின் தெரியாத அம்சங்களைப் பற்றியது என்றும் கூறினார். கடந்த இரண்டு மாதங்களாக மதிப்புமிக்க திட்டத்துடன் நெருக்கமாக தொடர்புடைய சிவலெங்க கிருஷ்ண பிரசாத் இதேபோன்ற உணர்வை எதிரொலிக்கிறார். அவருக்கு நீண்ட நாள் அறிமுகமான எம்.எஸ்.ஸ்ரீபதிதான் இந்தப் படத்தை இயக்கியவர்.

“இந்தியாவில், சுமார் 1100 திரையரங்குகளில் வெளியிடுகிறோம். மல்டிபிளக்ஸ் திரைகளில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறோம். பின்னர், படிப்படியாக திரை எண்ணிக்கையை அதிகரிப்போம்,” என்கிறார் கிருஷ்ண பிரசாத். இப்படம் இந்தியாவில் ஒரே நேரத்தில் தெலுங்கு, தமிழ், ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் அக்டோபர் 6ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

கிருஷ்ண பிரசாத்தின் படங்கள் எப்போதுமே ரசிகர்களின் எதிர்பார்ப்பை மீறியவை. 2016ல் நானியின் ஜென்டில்மேன் போன்ற த்ரில்லருக்குப் பிறகு, ‘சம்மோகனம்’ போன்ற காதல் நாடகத்தையும், பின்னர் ‘யசோதா’ போன்ற சர்வைவல் த்ரில்லராகவும் நடித்தார். “நான் எப்போதுமே பல்வேறு வகைகளை முயற்சித்தேன். இப்போது ‘800’ திரைப்படத்துடன் வெளிவருவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், இது ஒரு உண்மையான வாழ்க்கை வரலாறு,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் (சர்வதேச வெளியீடு), தில் ராஜு, கீதா ஃபிலிம் டிஸ்ட்ரிபியூட்டர்ஸ், சுனில் நரங், அன்னபூர்ணா ஸ்டுடியோஸ், யுஎஃப்ஒ மற்றும் பலர் விநியோகஸ்தர்களாகத் திகழ்வதற்கு நன்றி, திரைப்படம் அதன் தொப்பியில் பல இறகுகளைக் கொண்டுள்ளது.ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் மற்றும் ஸ்கிரிப்டிங் என பல்வேறு கட்டங்களில் இருக்கும் படங்களின் பேட்டரியை தயாரிக்க கிருஷ்ண பிரசாத் யோசித்து வருகிறார். “ஸ்ரீபதியின் அடுத்த படம் என்னுடன் உள்ளது. ‘யசோதா’ இயக்குனர்கள் ஹரி மற்றும் ஹரீஷ் நடிக்கும் ஒரு படம் வேலையில் உள்ளது. நாங்கள் ஏற்கனவே ஸ்கிரிப்ட் வேலைகளை முடித்துவிட்டோம். இயக்குனர் பவன் சதினேனியுடன் கலந்துரையாடல் நடந்து வருகிறது. சித்தார்த்தா படத்தின் இயக்குனர் சாய்சேகர். ‘வடலாடு’ படத்தில் சமீபத்தில் ஒரு கதை சொல்லப்பட்டது. தற்போது நான்கைந்து கதைகள் வேலையில் உள்ளன,” என்று அவர் வெளிப்படுத்துகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்