Tuesday, June 25, 2024 5:41 am

வானத்தை போல சீரியலில் போலீஸ் அதிகாரியாக மாஸ் என்ட்ரி கொடுத்த சஞ்சீவ் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகர் சஞ்சீவ் வெங்கட், முன்பு தினசரி சோப் கிழக்கு வாசலில் காணப்பட்டார், இப்போது மற்றொரு பிரபலமான நிகழ்ச்சியான வானத்தை போல நடிகர்களுடன் இணைந்துள்ளார்.

“நடிகர் சஞ்சீவ் வெங்கட் இந்த நிகழ்ச்சியில் ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க அணுகியுள்ளார். அவர் போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார். வீரசிங்கம் என்ற கேரக்டரில் அவர் நடிப்பார். அவரது நுழைவு மூலம் பார்வையாளர்கள் பார்ப்பார்கள். நிகழ்ச்சியில் அதிக நாடகம்.”
தொழில் ரீதியாக, சஞ்சீவ் வெங்கட் தொலைக்காட்சி மற்றும் திரைப்படத் துறை இரண்டிலும் நன்கு அறியப்பட்ட முகம்.இந்த ஸ்பெஷல் எபிசோடில் வீரசிங்கம் என்ற புதிய கதாபாத்திரத்தில் நடிகர் சஞ்சீவ் என்ட்ரி கொடுக்கிறார். சில வருடங்களாகவே சினிமாவில் மட்டுமே அதிக கவனம் செலுத்தி வரும் சஞ்சீவ் நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு போலீஸ் கெட்டப்பில் வானத்தை போல சீரியலில் சின்ராசுக்கு நண்பனாக என்ட்ரி கொடுக்கிறார். இதனால் ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிக எதிர்பார்ப்புகள் கிளம்பியுள்ளது. அதேசமயம் அதிக பில்டப்புடன் வரும் வீரசிங்கம் கதாபாத்திரம் ஸ்பெஷல் எபிசோடுக்கு மட்டும் தானா? அல்லது சீரியலில் தொடர்ச்சியாக பயணிக்க இருக்கிறதா? என்ற கேள்விகளும் ரசிகர்கள் மத்தியில் எழுந்து வருகிறது.

‘திருமதி செல்வம் (2007-2013)’ என்ற தமிழ் சீரியலில் டிவியில் அறிமுகமானார். நடிகர் செல்வம் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்தது தமிழ்த் தொலைக்காட்சி ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றது. தொடர்ந்து மெட்டி ஒலி, நம்பிக்கை, பணம், அண்ணாமலை, அவர்கள், தற்காப்பு, கலை தீரத, ஆனந்தம், அஹல்யா, மனைவி, வேப்பிலைக்காரி, மை டியர் பூதம், சூப்பர் பாய், கஸ்தூரி, சாரதா சூர்யா, பெண், சித்தி 2 ஆகிய படங்களில் சஞ்சீவ் நடித்தார்.
வானத்தை போல என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் ஸ்ரீகுமார் கணேஷ் மற்றும் ஸ்வேதா கெல்கே ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ப்ரீத்தி குமார், அஷ்வந்த், திலக், அஷ்வின் கார்த்தி, சந்தோஷ் டேனியல், செந்தில் குமாரி, தக்ஷனா, மனோஜ் குமார், தக்ஷாயினி ஆகியோர் துணைக் கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்தத் தொடரை ஏ.ராமச்சந்திரன் இயக்குகிறார்.
வானத்தைப் போல படத்தின் கதை சின்ராசு மற்றும் அவரது சகோதரி துளசி இடையேயான நெருங்கிய பிணைப்பைப் பற்றியது. அவர்கள் சிறு வயதிலேயே பெற்றோர் இறந்துவிட்டனர். இருவரும் பாட்டியிடம் வளர்க்கப்பட்டனர். துளசிக்கு சரியான வரன் தேடும் பணியில் சின்ராசு உள்ளார். இருப்பினும், அவர் தனது சகோதரனை விட்டு வெளியேற விரும்பாததால், சாத்தியமான வரன்களை மீண்டும் மீண்டும் நிராகரிக்கிறார். விதியின்படி, அவள் சின்ராசுவின் எதிரியான பஞ்சாயத்து போர்டு அதிகாரியை காதலிக்கிறாள்.
சின்ராசுவுக்கும் துளசிக்கும் இடையே என்ன நடக்கிறது, சின்ராசு தேர்ந்தெடுத்த மாப்பிள்ளையை துளசி திருமணம் செய்துகொள்கிறாரா, அது அவர்களின் பிணைப்பை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதுதான் கதையின் மையக்கரு. சின்ராசுவின் உறவினர்களில் ஒருவரான ராஜபாண்டியும் துளசியை திருமணம் செய்து கொள்வதில் ஆர்வம் காட்டுகிறார், ஆனால் அவர் புகைபிடிப்பது மற்றும் மது அருந்துவதால் அவர் சிறந்த ஜோடியாக கருதப்படவில்லை. ராஜபாண்டியும் கிராம பஞ்சாயத்து போர்டு அதிகாரியும் நேருக்கு நேர் சந்திக்கும் போது, சண்டை தொடங்குகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்