Saturday, June 15, 2024 10:31 am

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில் மேலும் ஒரு தங்கம் வென்றது இந்தியா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சீனாவில் நடைபெற்று வரும் 19வது ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில், இன்று நடந்த  டென்னிஸ் கலப்பு இரட்டையர் பிரிவில் இந்திய ஜோடி ரோகன் போபண்ணா மற்றும் ருதுஜா போஸ்லே ஆகியோர் இணைந்து தங்கம் வென்றனர். அவர்கள் தங்கள் இறுதிப் போட்டியில் சீனாவின் லியு ஷுயான் மற்றும் டன் ஜான் ஜியனை 6-4, 6-3 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தினர். இதன் மூலம், இந்தியா ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டியில் டென்னிஸ் பிரிவில் ஒன்பது தங்கங்களை வென்றது.

ரோகன் போபண்ணா மற்றும் ருதுஜா போஸ்லே இருவரும் இந்தியாவின் முன்னணி டென்னிஸ் வீரர்கள். அவர்கள் இருவரும் ஏற்கனவே பல சர்வதேச போட்டிகளில் வெற்றி பெற்றுள்ளனர். இந்த தங்கம் அவர்களின் தொழில் வாழ்க்கையில் மிக முக்கியமான வெற்றிகளில் ஒன்றாகும்.

இந்த வெற்றி இந்தியாவுக்கு பெரும் மகிழ்ச்சியை அளித்துள்ளது. இது இந்திய டென்னிஸின் வளர்ச்சியைக் காட்டுகிறது.
- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்