Tuesday, June 18, 2024 11:42 am

பத்து நாள் முடிவில் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த மார்க் ஆண்டனி என்ற தலைப்பிலான சமீபத்திய காலகட்ட அதிரடி-நகைச்சுவை திரைப்படம் செப்டம்பர் 15 அன்று உலகம் முழுவதும் திரைக்கு வந்தது. .

மார்க் ஆண்டனி எழுதி இயக்குகிறார் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன். இந்த திரைப்படம் ஆரம்பம் முதல் இறுதி வரை முன்னணி நடிகர்கள் திருடுவதுடன் ஒரு பொழுதுபோக்கு வேடிக்கையான சவாரி என்று கூறப்படுகிறது. நடிகர் சங்கத்தின் நடிப்பும், விஷால் மற்றும் எஸ்.ஜே.சூர்யாவின் காம்பினேஷன் காட்சிகளும் படத்தின் ஹைலைட்டாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

மார்க் (விஷால்) ஒரு திறமையான மெக்கானிக் மற்றும் முன்னாள் கேங்ஸ்டரின் மகன். தனது பிரிந்த தாயை ஒரு பயங்கரமான விதியிலிருந்து காப்பாற்றக்கூடிய காலப்பயண தொலைபேசியில் அவர் தடுமாறுகிறார். ஆனால், அவர் தனது சொந்த குடும்பத்தின் பாரம்பரியத்தை எதிர்கொள்ளும் அதே வேளையில் கடந்த காலத்தை மாற்றியமைப்பதால் ஏற்படும் அபாயகரமான விளைவுகளைச் சமாளிக்க வேண்டும்.நகைச்சுவை-அதிரடி நாடகத்தில் விஷால், எஸ்.ஜே.சூர்யா, ரிது வர்மா, கே.செல்வராகவன், சுனில், ரெடின் கிங்ஸ்லி, அபிநயா, நிழல்கள் ரவி, ஒய்.ஜி.மகேந்திரன் மற்றும் விஷ்ணுப்ரியா காந்தி உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.திரையரங்குகளில் வெளியான முதல் நாளில், படம் இந்தியா முழுவதும் சுமார் 4 கோடி ரூபாய் வசூலிக்கும் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், இப்படம் எதிர்பார்ப்பை மிஞ்சியது மற்றும் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் இருந்து 7.75 கோடி ரூபாய் வசூலித்தது. இந்த காமெடி-ஆக்‌ஷன் படத்திற்கு ஆரம்ப வார இறுதி பிரகாசமானது.

படத்தைப் பற்றிய பரவலான பாசிட்டிவ் பேச்சுக்களால், வசூல் எதிர்பார்ப்புகளை விஞ்சியது, குறிப்பாக தமிழில். படத்தின் தெலுங்கு பதிப்பில் நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது, ஆனால் அசல் அளவுக்கு இல்லை. மேலும் இப்படம் உலகம் முழுவதும் ரூ.100 கோடி கிளப்பில் சேர உள்ளது. மார்க் ஆண்டனியின் நாள் வாரியான பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலை கீழே பாருங்கள்.

முதல் நாள்: ரூ 8.5 கோடி
நாள் 2: ரூ 9.4 கோடி
நாள் 3: ரூ 10.4 கோடி
நாள் 4: ரூ 7.85 கோடி
நாள் 5: ரூ 4.2 கோடி
நாள் 6: ரூ 3.4 கோடி
நாள் 7: ரூ 3.1 கோடி
நாள் 8: ரூ 3.2 கோடி
நாள் 9: ரூ 5.55 கோடி
நாள் 10: ரூ. 5.4 கோடி (சம்பாதிக்கலாம்)

மொத்த நாள் 10 பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல்: ரூ 61 கோடிஇத்திரைப்படத்தை SJ அர்ஜுன் மற்றும் சவரி முத்து இணைந்து எழுதியுள்ளனர். ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் படத்தை இயக்கியுள்ளார். படத்தின் இசையமைப்பாளர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார். அபிநந்தன் ராமானுஜம் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். விஜய் வேலுக்குட்டி எடிட்டராக பணியாற்றினார். வினோத் குமார் தனது மினி ஸ்டுடியோ பேனரில் படத்தை தயாரித்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்